HomeENTERTAINMENTకుంకుమ్ భాగ్య స్ప్ల్ వెడ్డింగ్ సీక్వెన్స్: పూజా బెనర్జీ 25 కిలోల లెహెంగా ధరించి పరుగులు...

కుంకుమ్ భాగ్య స్ప్ల్ వెడ్డింగ్ సీక్వెన్స్: పూజా బెనర్జీ 25 కిలోల లెహెంగా ధరించి పరుగులు తీయాల్సి వచ్చింది; పెద్ద మలుపుల కోసం సిద్ధంగా ఉండండి!

|

కుంకుమ్ భాగ్య టెలివిజన్‌లో బాగా ప్రాచుర్యం పొందిన మరియు ఇష్టపడే షోలలో ఒకటి. ఆలస్యంగా, ఈ కార్యక్రమం రాబోయే లీపు కోసం వార్తల్లో ఉంది. ప్రదర్శనలో పెద్ద మార్పులకు ప్రేక్షకులు సాక్ష్యమిస్తారని చెబుతున్నారు. అభి మరియు ప్రగ్యా (షబీర్ అహ్లువాలియా మరియు శ్రీతి by ా పోషించారు) విడిపోతారు మరియు మేము వారి పాత్రలలో మార్పులను చూస్తాము. ఇప్పుడు, షోలో రియా పాత్రలో నటించిన పూజా బెనర్జీ షోలో రాబోయే సన్నివేశాల గురించి వెల్లడించారు.

వీక్షకులకు తెలుసు, ప్రగ్యా అభి మరియు తనూ వివాహం ఆపడానికి విఫలమైంది. అభిని వివాహం చేసుకోవటానికి అలియా రహస్యంగా తనూకు సహాయం చేస్తున్నాడని కూడా చెప్పబడుతోంది, తరువాత ప్రగ్యా ముందు బహిర్గతం అవుతుంది, ఆమె నిరాశకు గురిచేస్తుంది. దీన్ని పోస్ట్ చేయండి, వివాహ సన్నివేశం ఉంటుంది- రియా రణబీర్‌ను వివాహం చేసుకోవడం కనిపిస్తుంది. ప్రదర్శనలో రాబోయే సీక్వెన్స్ కోసం 25 కిలోల బరువున్న లెహంగా ధరించాల్సి ఉందని పూజా వెల్లడించింది.

వివాహ సన్నివేశం మరియు పెళ్లి దుస్తులను గుర్తుచేసుకుంటూ, నటి వెల్లడించింది ఇది సన్నివేశం కోసం సరదాగా చిత్రీకరించబడింది మరియు ప్రేక్షకులు కొత్త మలుపులను చూడగలరని కూడా వెల్లడించారు!

నిజాయితీగా చెప్పాలంటే, దుస్తుల్లో చాలా బరువు ఉంది, ఇది దాదాపు 25 కిలోలు. దాని పైన, వివాహ ఆభరణాలు ఉన్నాయి. వాస్తవానికి, ప్రతిరోజూ నాకు పొందడానికి దాదాపు 2-3 గంటలు పట్టింది వ మరియు వెలుపల ఇ లుక్. ”

కుంకుమ్ భాగ్య లీప్: ప్రగ్యా ప్రధాన పరివర్తనకు లోనవుతుంది; శక్తివంతమైన కార్పొరేట్ ప్రొఫెషనల్‌గా మారడానికి

ఆమె ఇంకా ఇలా చెప్పింది, “కుంకుమ్ భాగ్య సెట్‌కి వెళ్ళడానికి మెట్లు పైకి క్రిందికి ఎక్కి, ఆపై అనేక సీక్వెన్స్ కోసం పరుగెత్తటం ఒక పని, కానీ నేను కోరుకున్నాను వాస్తవంగా చూడండి, అందుకే నేను నా ఉత్తమమైనదాన్ని ఇచ్చాను. నా కృషి అంతా విలువైనదని నేను భావిస్తున్నాను మరియు పెళ్లి దుస్తులలో నేను అద్భుతంగా మరియు అందంగా భావించాను. మొత్తం వివాహ సన్నివేశం షూట్ చేయడానికి అద్భుతంగా ఉంది మరియు నేను వేచి ఉండలేను మా అభిమానులు జరిగే మలుపులు చూడటానికి. “

కుంకుమ్ భాగ్య లీప్: క్రొత్త ప్రోమో అభి తాగుబోతు & ముక్కలైంది; ప్రదర్శనలో ప్రవేశించడానికి అమిత్ లోహియా

ప్రాచి మరియు రియా ఇద్దరూ రణబీర్‌ను ప్రేమిస్తున్నారని, అయితే రణబీర్ రియాను ప్రేమిస్తున్నాడని గుర్తు చేసుకోవాలి. అలాగే, ప్రణీ రణబీర్ పట్ల తనకున్న ప్రేమను అంగీకరించింది. ఇటీవల, మేకర్స్ ఒక వీడియోను పంచుకున్నారు, ఇందులో అభి మరియు ప్రగ్యా యొక్క ఇతర కుమార్తె ప్రాచి సిందూర్ ధరించి ఉన్నట్లు గుర్తించారు. ప్రాచీ రణబీర్‌ను వివాహం చేసుకుంటున్నారా అని మేము ఆశ్చర్యపోతున్నాము!

ప్రదర్శన యొక్క తాజా నవీకరణల కోసం ఈ స్థలానికి తాళం వేసి ఉండండి.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: మంగళవారం, జూన్ 15, 2021, 18:20

ఇంకా చదవండి

Previous articleఅమీర్ ఖాన్ దాదాపు దివాళా తీసినప్పుడు: మేము ఆ సమయంలో దాదాపుగా రోడ్లపై ఉన్నాము
Next articleవిద్యాబాలన్: ప్రతి స్త్రీ షెర్ని అని నేను నమ్ముతున్నాను; మీరు పులిగా ఉండటానికి గర్జించాల్సిన అవసరం లేదు
RELATED ARTICLES

ధ్రువీకరించారు!

ధనుష్‌కు రస్సో బ్రదర్స్ చేసిన అద్భుత సందేశాలు ఇంటర్నెట్‌ను పేల్చివేస్తున్నాయి

బ్రేకింగ్!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

కొన్ని వస్తువులు ఇప్పుడు వారి 2021 ర్యాలీని తుడిచిపెట్టాయి

जब्त भी हो सकती है … अपनी कार

Recent Comments