HomeBUSINESSఈ 2 తక్కువ-రుణ రియాల్టీ స్టాక్స్ కోసం వెళ్ళండి: షెనాయ్

ఈ 2 తక్కువ-రుణ రియాల్టీ స్టాక్స్ కోసం వెళ్ళండి: షెనాయ్

మహమ్మారి తగ్గిన తరువాత ఫార్మా కంపెనీలు ఒకరకమైన US FDA చర్యను ఎదుర్కోవలసి వస్తుందని మేము ఆశించాలి దీపక్ షెనాయ్ , వ్యవస్థాపకుడు, రాజధాని మనస్సు

రియల్ ఎస్టేట్‌లో
మేము చూశాము రియల్ ఎస్టేట్ స్థలంలో రికవరీ. మార్చి వరకు, రికవరీ చాలా బలంగా ఉంది. ఏప్రిల్‌లో, రెండవదానితో, చాలా అనిశ్చితితో కూడుకున్నది, కాబట్టి అమ్మకాలు కొనసాగడానికి మరో పావుగంట వేచి ఉండాలనుకుంటున్నాను. వాస్తవానికి, నిర్మాణం కొనసాగుతుంది కాని కొత్త బుకింగ్‌లు దెబ్బతినేవి. మేము స్థానిక లాక్డౌన్ల నుండి బయటకు వస్తున్నప్పుడు, డిమాండ్ పెరుగుతూనే ఉండాలని మేము కోరుకుంటున్నాము. పశ్చిమాన, చాలా పట్టణ ప్రాంతాల్లో రియల్ ఎస్టేట్ డిమాండ్ తిరిగి పుంజుకోవడం మనం చూశాము. కాబట్టి, ఇది సాధారణంగా సానుకూలంగా ఉంటుంది, కాని తక్కువ .ణం ఉన్న ఆటగాళ్ల కోసం వెళ్ళండి.

వాటిలో ఒకటి మరియు DLF కూడా ఉంది.

వాస్తవానికి రుణాన్ని గణనీయంగా తగ్గించింది. కాబట్టి ఫండమెంటల్స్ వచ్చే త్రైమాసికం నుండి పనిచేయడం ప్రారంభించవచ్చు, కాని నేను అంచనా వేయడానికి మరో పావుగంట పడుతుంది మరియు తరువాత నా అడుగు ముందుకు వేస్తాను.

లుపిన్‌పై యుఎస్‌ఎఫ్‌డిఎ దాని సోమర్సెట్ సౌకర్యం కోసం

యుఎస్ కోలుకున్నప్పుడు, వారు స్థలాలను కూడా సందర్శించగలరు త్వరలో సరిపోతుంది మరియు మహమ్మారి తగ్గిన తరువాత మేము ఒక రకమైన FDA చర్యను ఆశించాలి. కొన్ని యూరోపియన్ రెగ్యులేటర్ల నుండి చర్య తీసుకోవచ్చని మేము ఆశిస్తున్నాము మరియు నిస్సందేహంగా వారు గత ఒకటిన్నర సంవత్సరాల్లో చురుకుగా లేరు, ఇది ఆశ్చర్యకరమైనది మరియు వీటిలో కొన్ని సాధారణమైనవి కావచ్చు. కొన్ని విషయాలు మరింత తీవ్రంగా ఉండవచ్చు కాని ఈ ఎఫ్‌డిఎ చర్యలను మనం చాలా చూడబోతున్నాం. ఫార్మా స్టాక్స్ ఇప్పటివరకు మంచి పరుగులు సాధించాయి మరియు ఎఫ్‌డిఎకు సంబంధించినంతవరకు, వారు మొదట్లో కొన్ని ప్రతికూల ఆశ్చర్యాలను చూడబోతున్నారు. వారు దానికి ఎలా స్పందిస్తారో భవిష్యత్తులో కూడా స్టాక్ ఎలా ఉంటుందో నిర్ణయిస్తుంది.

మీరు కొన్ని ఫార్మా పేర్లపై వెలుగు చూడాలనుకుంటున్నారా?
వాస్తవానికి FDA ఏమి అడుగుతుందో మనం చూడాలి. కొన్నిసార్లు ఇది చాలా సాధారణం మరియు నిర్వహణ మరియు వారి కాల్ వాస్తవానికి ఈ విషయాన్ని కొన్ని నెలల్లో క్రమబద్ధీకరించవచ్చా లేదా అధిక బాహ్య కన్సల్టెంట్ల కోసం వారు చాలా ఎక్కువ పని చేయాల్సి ఉందా లేదా అనే దాని గురించి మీకు తెలియజేస్తుంది. దృక్పథంలో. కాబట్టి ఫార్మాకు సాధారణంగా మంచి స్కోప్ ఉన్నందున ఆ వార్తల ముక్కలు వచ్చే వరకు వేచి చూద్దాం. ఎఫ్‌డిఎ ఇప్పుడు చురుకుగా ఉన్నందున ఒకరు బయటపడటానికి కారణం నాకు కనిపించడం లేదు. ఒక్కొక్కటిగా ఒక్కొక్కటిగా తీసుకోవాలి. లుపిన్ అమ్మకం కోసం ఇది ఒక కేసు అని నేను అనుకోను ఎందుకంటే ఈ ప్రత్యేక సందర్భంలో, నిర్వహణ నుండి వినవలసి ఉంటుంది.

(ఏమి కదులుతోంది సెన్సెక్స్ మరియు నిఫ్టీ ట్రాక్ తాజా మార్కెట్ వార్తలు , స్టాక్ చిట్కాలు మరియు నిపుణుల సలహా ETMarkets . అలాగే, ETMarkets.com ఇప్పుడు టెలిగ్రామ్‌లో ఉంది. ఆర్థిక మార్కెట్లు, పెట్టుబడి వ్యూహాలు మరియు స్టాక్స్ హెచ్చరికలపై వేగవంతమైన వార్తల హెచ్చరికల కోసం, మా టెలిగ్రామ్ ఫీడ్‌లకు సభ్యత్వాన్ని పొందండి .)

డౌన్‌లోడ్ డైలీ మార్కెట్ నవీకరణలు & ప్రత్యక్ష వ్యాపార వార్తలను పొందడానికి ఎకనామిక్ టైమ్స్ న్యూస్ యాప్ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleచిరాగ్ పాస్వాన్ తాను విత్తిన దాన్ని పొందాడు: జెడి (యు)
Next articleమీరు కొత్త హెచ్‌డిఎఫ్‌సి బ్యాంకింగ్ & ఫైనాన్షియల్ సర్వీసెస్ ఫండ్‌లో పెట్టుబడి పెట్టాలా?
RELATED ARTICLES

డిష్ డిస్కౌంట్ పోయడంతో, పార్లమెంట్ క్యాంటీన్లు సంవత్సరానికి ₹ 9 కోట్లు ఆదా చేస్తాయి

ఇంధన ధరల పెరుగుదలను నిరసిస్తూ ట్రాన్స్పోర్టర్స్ యూనియన్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

పార్లమెంటు వర్చువల్ సెషన్ గురించి హౌస్ అంతస్తులో ఏదీ లేవని ఓం బిర్లా చెప్పారు

డేటా | ఎక్సైజ్ సుంకాల వెనుక కఠినమైన లాక్డౌన్ ఉన్నప్పటికీ కేంద్రం యొక్క పన్ను ఆదాయాలు పెరిగాయి

డెలివరీలపై EU తో గొడవపడి ఆస్ట్రాజెనెకా విజయం సాధించింది

ముంబై హౌసింగ్ సొసైటీలో మోసపూరిత COVID-19 టీకా శిబిరానికి నలుగురు పట్టుబడ్డారు

Recent Comments