HomeHEALTHవెన్న పిల్లి వెర్షన్: BTS 'హిట్ సాంగ్ ఒక' AMEOWzing 'స్పూఫ్ వీడియోను పొందుతుంది

వెన్న పిల్లి వెర్షన్: BTS 'హిట్ సాంగ్ ఒక' AMEOWzing 'స్పూఫ్ వీడియోను పొందుతుంది

BTS పాట వెన్న ఒకదాని తరువాత ఒకటి రికార్డులు బద్దలు కొడుతోంది. గత నెలలో విడుదలైన ఈ పాట కొరియన్ బ్యాండ్ విడుదల చేసిన రెండవ ఆంగ్ల పాట. వెన్న అనేక రికార్డులను బద్దలు కొట్టింది మరియు బిల్‌బోర్డ్ హాట్ 100 చార్టులలో వరుసగా రెండవ వారంలో అగ్రస్థానంలో ఉంది. ఈ పాట కోసం వ్యామోహం రోజురోజుకు పెరుగుతోంది, ఒక స్పూఫ్ వీడియో – బటర్ క్యాట్ వెర్షన్ కూడా ఇంటర్నెట్‌లో వైరల్ అవుతోంది.

కూడా చదవండి: BTS సాంగ్ బటర్ యొక్క టీజర్ ఫోటో అవుట్! బాలురు పాట కోసం కొత్త రూపాన్ని ఇవ్వరు

టైల్డ్ వెన్న MV కవర్ పిల్లులచే , వీడియోలో అందమైన పిల్లుల వారు ఉత్తమంగా ఏమి చేస్తారు, గందరగోళం చెందుతారు మరియు ఆ పని చేసేటప్పుడు పూజ్యంగా కనిపిస్తారు. పిల్లులు స్పష్టంగా బ్యాండ్ యొక్క అబ్బాయిల స్థానంలో ఉన్నాయి. BTS – RM, జిన్, సుగా, J- హోప్, జిమిన్, V, మరియు జంగ్‌కూక్ సభ్యులకు బదులుగా, ఐదుగురు పిల్లుల పిల్లలు కొద్దిగా నృత్యం చేయడం మనం చూస్తాము.

యూట్యూబ్‌లో సూరినోయెల్ షేర్ చేసిన ఫెలైన్ వెర్షన్‌లో నాలుగు కాళ్ల నక్షత్రాలు రాన్, సోల్, నోయెల్, ఇజ్ ఉన్నాయి మరియు సూరి. యూట్యూబ్‌లో, జూన్ 3 న అప్‌లోడ్ చేసినప్పటి నుండి పిల్లి వెర్షన్‌కు 4,98,715 వీక్షణలు వచ్చాయి. ట్విట్టర్‌లో ఇది జూన్ 5 న అప్‌లోడ్ అయినప్పటి నుండి 5,28,500 ‘వ్యూస్’ మరియు 31,600 ‘లైక్‌లను’ పొందింది.

అసలు వీడియోలో జంగ్‌కూక్ చేతిని ముద్దుపెట్టుకోవడం వంటి దాని పాదాలను తాకడం నుండి V లాలిపాప్‌ను ఆస్వాదిస్తున్న దృశ్యాన్ని పున reat సృష్టి చేయడం వరకు, పిల్లులన్నీ బటర్ క్యాట్ వెర్షన్ వీడియో. BTS ఆర్మీ పూర్తిగా వీడియోతో ప్రేమలో పడింది మరియు దానిని కళ అని పిలిచింది.

ఇంతకు ముందు, BTS వెన్న కరిగే స్లాబ్ యొక్క వీడియోను ప్రీమియర్ చేసింది, యూట్యూబ్‌లో సిజ్లింగ్ శబ్దాలతో పాటు, వారి రాబోయే రెండవ ఇంగ్లీష్ సింగిల్ కోసం టీజర్. రాబోయే విడుదలను ating హించి, బిటిఎస్ ఆర్మీ జిన్, సుగా, జె-హోప్, ఆర్‌ఎం, జిమిన్, వి మరియు జంగ్‌కూక్‌లకు తమ మద్దతును చురుకుగా చూపిస్తోంది. యానిమేటెడ్ బటర్ వీడియోను నిరంతరం చూస్తూ, విజువల్ ఇప్పుడు 15 మిలియన్లకు పైగా వీక్షణలను సంపాదించింది.

విజువల్స్ లో ఒక గంట వ్యవధిలో నెమ్మదిగా కరిగే వెన్న యొక్క యానిమేటెడ్ క్యూబ్ ఉంది. రివర్స్ కౌంట్డౌన్ టైమర్ కుడి మూలలో నడుస్తుంది, వంటగది శబ్దాలు నేపథ్యంలో ఆడుతున్నాయి. BTS ‘ వెన్న ఇంగ్లీష్ భాషా సింగిల్ మే 21, 12 am EST విడుదల చేస్తుంది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఇరవై ఒక్క యువకులు యూరోస్‌లో ఎక్సెల్ చేస్తారని మేము భావిస్తున్నాము
Next articleబాజీరావ్ మస్తానీ కోసం షూటింగ్ చేస్తున్నప్పుడు రణవీర్ సింగ్ సా బాజీరావ్ దెయ్యం
RELATED ARTICLES

ఫ్రెంచ్ ఓపెన్ 2021: రోలాండ్ గారోస్ వద్ద రాఫెల్ నాదల్‌ను రెండుసార్లు ఓడించిన నోవాక్ జొకోవిచ్ 5 వ ఫైనల్లోకి ప్రవేశించాడు

యూరో 2020: యూరోపియన్ ఛాంపియన్‌షిప్ చరిత్రలో టర్కీపై విజయం సాధించిన ఇటలీ మొదటిసారి 3 గోల్స్ చేసింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

లక్షద్వీప్: ఈషా దేశద్రోహ కేసుపై బిజెపి నేతాస్ వైదొలిగారు

జె అండ్ కె టెర్రర్ దాడిలో 2 మంది పౌరులు, కాప్ ద్వయం మరణించారు

Recent Comments