HomeENTERTAINMENT షకీబ్ అల్ హసన్ స్టంప్స్ తన్నాడు, అంపైర్‌తో వాదన తర్వాత వాటిని విసిరివేస్తాడు

[వీడియో] షకీబ్ అల్ హసన్ స్టంప్స్ తన్నాడు, అంపైర్‌తో వాదన తర్వాత వాటిని విసిరివేస్తాడు

ka ాకా లీగ్‌లో అబహానీ లిమిటెడ్‌తో మహ్మదాన్ స్పోర్టింగ్ క్లబ్ తరఫున ఆడుతున్నప్పుడు, a దేశీయ బంగ్లాదేశ్ టి 20 టోర్నమెంట్, బంగ్లాదేశ్ క్రికెటర్ షకీబ్ అల్ హసన్ రెండు ఓవర్ల వ్యవధిలో రెండుసార్లు అంపైర్ వద్ద తన చల్లదనాన్ని కోల్పోయాడు.

వికెట్ (ఎల్బిడబ్ల్యు) విజ్ఞప్తికి ముందు అంపైర్ లెగ్ తిరస్కరించినప్పుడు , షకీబ్ దూకుడుగా స్టంప్‌లను తన్నాడు, ఇది క్రికెట్ ప్రేక్షకులను షాక్‌కు గురిచేసింది. కొద్దిసేపటి తరువాత, 5.5 ఓవర్ల తర్వాత వర్షం కారణంగా ఆటను విరమించుకున్న అంపైర్‌తో మరో వాగ్వాదం తరువాత షకీబ్ స్టంప్స్‌ను వేరుచేసి నేలమీద విసిరాడు. 6 ఓవర్లు బౌల్ అయి ఉంటే డి / ఎల్ పద్ధతి మాత్రమే అమల్లోకి వచ్చే అవకాశం ఉన్నందున షకీబ్ మరొక బంతిని ఆడటానికి అనుమతించనందుకు అంపైర్‌తో విరుచుకుపడ్డాడు. ఈ సంఘటనపై స్పందిస్తూ, ఆల్ రౌండర్ భార్య ఫేస్‌బుక్‌లో ఒక పోస్ట్‌లో, “నేను ఈ సంఘటనను మీడియా ఉన్నంతగా ఆనందిస్తున్నాను, చివరకు టీవీలో కొన్ని వార్తలు!”

ఆమె, “స్పష్టమైన చిత్రాన్ని చూడగలిగే ప్రజల మద్దతును చూడటం చాలా బాగుంది నేటి సంఘటనలో కనీసం ఎవరికైనా అన్ని అసమానతలకు వ్యతిరేకంగా నిలబడటానికి ధైర్యం ఉంది. అయినప్పటికీ, అతను చూపించిన కోపాన్ని మాత్రమే ఎత్తిచూపే ప్రధాన సమస్య మీడియా చేత ఖననం చేయబడటం విచారకరం. ప్రధాన సమస్య అంపైర్ల కంటికి కనబడే నిర్ణయాలు ! ముఖ్యాంశాలు నిజంగా విచారకరం. నాకు ఇది అతనికి వ్యతిరేకంగా అన్ని పరిస్థితులలోనూ విలన్‌గా చిత్రీకరించడం కొంతకాలంగా కొనసాగుతున్న కుట్ర! మీరు క్రికెట్ ప్రేమికులైతే మీ చర్యల పట్ల జాగ్రత్త వహించండి! “

సోషల్ మీడియాలో ఒక పోస్ట్‌లో, షకీబ్ అల్ హసన్ క్షమాపణలు చెప్పారు తన నిగ్రహాన్ని కూడా కోల్పోతాడు. “ప్రియమైన అభిమానులు మరియు అనుచరులు, నా కోపాన్ని పోగొట్టుకున్నందుకు మరియు ప్రతిఒక్కరికీ మరియు ముఖ్యంగా ఇంటి నుండి చూసేవారికి మ్యాచ్ నాశనం చేసినందుకు నేను చాలా చింతిస్తున్నాను. నా లాంటి అనుభవజ్ఞుడైన ఆటగాడు ఆ విధంగా స్పందించక తప్పదు, కానీ కొన్నిసార్లు అన్ని అసమానతలకు వ్యతిరేకంగా దురదృష్టవశాత్తు జరుగుతుంది. నేను. ఈ మానవ తప్పిదానికి జట్లు, మేనేజ్‌మెంట్, టోర్నమెంట్ అధికారులు మరియు ఆర్గనైజింగ్ కమిటీకి క్షమాపణలు చెప్పండి. భవిష్యత్తులో నేను దీన్ని మళ్ళీ పునరావృతం చేయను. ధన్యవాదాలు, మరియు మీ అందరినీ ప్రేమిస్తున్నాను. SAH, “అని ఆయన రాశారు.

5.5 ఓవర్లు బౌల్డ్
Dls పద్ధతి 6 ఓవర్ల తర్వాత ఆడటానికి వచ్చేది! అందుకే మరో బంతిని బౌలింగ్ చేయడంలో షకీబ్ విసుగు చెందాడు. మరియు అంపైర్ ఒక ప్లంబ్ ఎల్బిడబ్ల్యుకు నాట్ అవుట్ ఇచ్చాడు!
బహుశా షకీబ్ ఏదో చేపలుగలదని గ్రహించాడు! ఎందుకంటే ఫిక్సింగ్ DPL # DPLT20 # DPL # షకీబ్ అల్ హాసన్ # అబాహని pic.twitter.com/viCzCUTKHl

— తమీమ్ ఇక్బాల్ ఎఫ్‌సి (@ తమీమ్ 28 ఎఫ్‌సి) జూన్ 11, 2021

ఇది ఎవరు?
ఇది షకీబ్ అల్ హసన్? pic.twitter.com/kk69rdyyod

– ఐస్లాండ్ క్రికెట్ (@icelandcricket) జూన్ 11, 2021

ఇంకా చదవండి

Previous articleవిండోస్ 11 కూడా ఉందా? మైక్రోసాఫ్ట్ యొక్క సూచన ఇక్కడ ఉంది
Next articleఆరి అర్జునన్ రకమైన సంజ్ఞ ఇంటర్నెట్‌లో హృదయాలను గెలుచుకుంది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

మహిళలు పూజారులు కావచ్చు అని తమిళనాడు మంత్రి చెప్పారు

నరేంద్ర మోడీ, మమతా బెనర్జీ స్వామి శివమయానంద మరణం

క్లబ్‌హౌస్‌లోకి లాగిన్ అవ్వండి

Recent Comments