HomeENTERTAINMENTజెర్సీ నటి సానుషా సంతోష్ గట్టిగా కొట్టే పోస్ట్‌లో బాడీ షేమర్‌లను ట్రోల్ చేస్తుంది

జెర్సీ నటి సానుషా సంతోష్ గట్టిగా కొట్టే పోస్ట్‌లో బాడీ షేమర్‌లను ట్రోల్ చేస్తుంది

. . ఇటీవల, ఆమె బరువును పెంచిందని మరియు దాని గురించి బాధపడుతున్నారని ఆమెకు ఎత్తి చూపిన వ్యక్తుల నుండి సందేశాలు వస్తున్నాయి. ఇది కూడా చదవండి – సూపర్ 30 మరియు జెర్సీ నటి మృణాల్ ఠాకూర్ బాలీవుడ్ యొక్క ఈ మెగాస్టార్ తో కలిసి పనిచేయాలనే కోరికను వ్యక్తం చేశారు. )

ట్రోల్‌లకు బలమైన సందేశం పంపిస్తూ, తనను తాను కెమెరాకు నవ్వుతున్న చిత్రాన్ని పోస్ట్ చేసిన సనుషా, తమను శారీరకంగా మరియు మానసికంగా చూసుకోవాలని ట్రాలర్లను కోరింది. “ఓహ్ అవును !! నా బరువు గురించి ప్రస్తావిస్తూ, దాని గురించి చింతిస్తూ & దాని గురించి ఎక్కువగా బాధపడుతున్న ప్రతి ఒక్కరికీ, నాకన్నా ఎక్కువగా ఉండవచ్చు … స్వీట్ హార్ట్, మీరు బరువు తగ్గడానికి మరియు అందంగా ఉండటానికి మాత్రమే ఉనికిలో లేరు. శరీర అవమానానికి ఒకరికి “చోరి” చాలా ఎక్కువ, మీరు ఒక వ్యక్తిపై 2 వేళ్లు చూపినప్పుడు ఎల్లప్పుడూ గుర్తుంచుకోండి, మీ వైపు మూడు వేళ్లు చూపించబడతాయి మరియు ప్రేమించండి, మీరు కూడా పరిపూర్ణంగా లేరు.
శారీరకంగా మరియు మానసికంగా మిమ్మల్ని మీరు జాగ్రత్తగా చూసుకోండి “అని ఆమె రాసింది. ఇది కూడా చదవండి – షారూఖ్ ఖాన్ నుండి సల్మాన్ ఖాన్ మరియు అజయ్ దేవ్‌గన్ వరకు – ఈ 10 బాలీవుడ్ తారల ప్రాజెక్టులపై తాజా నవీకరణలు ఇక్కడ ఉన్నాయి

మల్లయాళ చిత్రం కల్లు కొండు పెన్నూలో బాల కళాకారిణిగా తన వృత్తిని ప్రారంభించింది. ఆ తర్వాత మలయాళం, తమిళం, తెలుగు వంటి భాషల్లో పనిచేశారు. ఆమె తన 2012 చిత్రం మిస్టర్ మరుమకన్ లో ఒక ప్రముఖ నటిగా స్థిరపడింది. ఇది కూడా చదవండి – జెర్సీ నుండి కైతి వరకు: బాక్సాఫీస్ వద్ద ఖచ్చితంగా షాట్ విజేతలుగా ఉంటామని హామీ ఇచ్చే 8 దక్షిణ చిత్రాల బాలీవుడ్ రీమేక్‌లు

ఇంతలో, సనుషా జెర్సీని హిందీలో రీమేక్ చేస్తున్నారు. క్రికెట్ డ్రామాలో షాహిద్ కపూర్ తన తండ్రి పంకజ్ కపూర్ మరియు మృనాల్ ఠాకూర్లతో కలిసి నటించనున్నారు. ఈ చిత్రం షాహిద్ తన 2019 బ్లాక్ బస్టర్ కబీర్ సింగ్ తర్వాత పెద్ద తెరపైకి రాబోతుంది. జెర్సీ రీమేక్ పృథ్వీరాజ్ అనే చారిత్రక నాటకం, అక్షయ్ నటించిన మనుషి చిల్లార్. దీపావళి వారాంతంలో సంవత్సరంలో అత్యంత మనోహరమైన ఘర్షణ ఏది కావచ్చు, సినిమాల్లో ఒకటి ప్రీపోన్ లేదా వాయిదా వేయాలని నిర్ణయించుకుంటే తప్ప.

బాలీవుడ్ , నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ , ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు ఇన్స్టాగ్రామ్.
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి తాజా నవీకరణల కోసం ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleట్రెండింగ్ OTT న్యూస్ టుడే: సమంతా అక్కినేని కొత్త పాన్-ఇండియా వెబ్ సిరీస్‌పై సంతకం చేసింది, ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్ సీజన్ 3, రాజ్ మరియు డికె డ్రాప్ సూచనపై ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్ సీజన్ 3, ఫహద్ ఫాసిల్ యొక్క మాలిక్ OTT లో విడుదల మరియు మరిన్ని
Next articleరాజ్ కుంద్రా తన తల్లి తన మాజీ భార్యను మరియు అతని సోదరి భర్తని అనేక సార్లు రాజీ పరిస్థితులలో రెడ్ హ్యాండెడ్గా పట్టుకున్నట్లు వెల్లడించింది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

మూడవ కోవిడ్ -19 వేవ్ కోసం భారతదేశపు అతిపెద్ద దేశీయ విమానయాన కలుపులు

5 సంవత్సరాలలో యుద్ధ చరిత్రలు, డీక్లాసిఫికేషన్

40 340 మిలియన్ల నిధుల తర్వాత బైజు భారతదేశంలో అత్యంత విలువైన స్టార్టప్ అవుతుంది

Recent Comments