HomeENTERTAINMENTజీ టీవీకి చెందిన తేరి మేరీ ఇక్ జింద్రీ 100 ఎపిసోడ్లు పూర్తయినందుకు సంబరాలు చేసుకున్నారు

జీ టీవీకి చెందిన తేరి మేరీ ఇక్ జింద్రీ 100 ఎపిసోడ్లు పూర్తయినందుకు సంబరాలు చేసుకున్నారు

మొదటి ఎపిసోడ్ ప్రసారం అయినప్పటి నుండి, TV ీ టీవీ షో – తేరి మేరీ ఇక్ జింద్రీ రెండు విభిన్న వ్యక్తుల యొక్క ప్రత్యేకమైన ప్రేమకథ ద్వారా ప్రజలను ఆహ్లాదపర్చడంలో విజయవంతమైంది – మాహి ( అమన్‌దీప్ సిద్ధూ) మరియు జోగి (అధ్విక్ మహాజన్). మాహి యొక్క అంతులేని ఆత్మ మరియు సంకల్పం చాలా మంది యువతులను స్వతంత్రంగా మారడానికి ప్రేరేపించగా, జోగి యొక్క నిర్లక్ష్య స్వభావం మరియు ఆశావాద స్ఫూర్తి కూడా భారతదేశం అంతటా చాలా మందిపై మంచి ప్రభావాన్ని చూపాయి. గత కొన్ని నెలలుగా అపారమైన ప్రేమ మరియు ప్రశంసలు అందుకున్న ఈ ప్రదర్శన ఇటీవలే మొదటి మైలురాయిని గడిచి 100-ఎపిసోడ్ లీగ్‌లోకి అడుగుపెట్టినందున ఇద్దరి తారల నిరంతర ప్రయత్నాలు చివరికి ఫలితమిచ్చాయి.

Zee TV’s Teri Meri Ikk Jindri celebrates the completion of 100 episodes

విజయానికి వారి మొదటి అడుగును గుర్తుచేసుకుంటూ, తారాగణం మరియు సిబ్బంది సభ్యులు ఒక చిన్నదాన్ని కలిగి ఉండటానికి సెట్ వద్ద చుట్టుముట్టారు అన్ని ముందు జాగ్రత్త చర్యలను దృష్టిలో ఉంచుకుని కేక్ కటింగ్ వేడుక. ప్రతి ఒక్కరూ సమానంగా ఉద్వేగభరితమైన స్థితిలో ఉన్నప్పటికీ, విజయాన్ని ఆనందిస్తూ, అమన్‌దీప్ సిద్దూ మరియు అధ్విక్ మహాజన్ తొమ్మిది క్లౌడ్‌లో ఉన్నారు మరియు వారి ఉత్సాహాన్ని నియంత్రించలేకపోయారు.

ఆమె ఆనందాన్ని తెలియజేస్తూ, అమన్‌దీప్ “ మేము ప్రదర్శన యొక్క 100 ఎపిసోడ్లను పూర్తి చేయగలిగామని నేను నమ్మలేకపోతున్నాను. మేము ప్రదర్శన కోసం షూటింగ్ ప్రారంభించినప్పుడు ఇది నిన్నటిలా అనిపిస్తుంది మరియు నేను నా పాత్రను పోషించడం గురించి చాలా భయపడుతున్నాను. ఆ సమయంలో, మాహి నా జీవితంలో అలాంటి ఒక భాగమవుతుందని నేను గ్రహించలేదు. నేను ఆమె జీవితాన్ని గడుపుతున్నాను మరియు అమన్‌దీప్ ఆమె ప్రయాణం నుండి నేర్చుకోవడం మరియు అనుభవించడం చాలా ఉంది. నా బృందం, నా సహనటులు మరియు మా ప్రేక్షకుల నుండి నాకు లభించిన బేషరతు మద్దతుతో చాలా వరకు సంబంధం ఉంది, వారు మొదటి రోజు నుండి మాకు చాలా ప్రేమతో స్నానం చేస్తున్నారు. మేము ప్రారంభించినప్పుడు మనసులో ఒక లక్ష్యం ఉంది మరియు ఇప్పుడు మేము చివరకు దానిని చేరుకున్నాము, హృదయం ఇంకా చాలా విజయాలు కోరుకుంటుంది. మా ప్రేక్షకుల నుండి మనకు లభించిన ప్రేమ రకమైనది కాదనలేనిది మరియు వారి నిరంతర మద్దతు కోసం నేను చాలా బాధ్యత వహిస్తున్నాను. ఇలాంటి మరెన్నో మైలురాళ్లను గుర్తించడం ఇక్కడ ఉంది! ”

ఆమె ఉత్సాహానికి మరింత జోడించి అధ్విక్ ఇలా పంచుకున్నారు“ ఈ ప్రదర్శన సాధించిన విజయాన్ని చూసి నేను నిజాయితీగా మునిగిపోయాను. కాన్సెప్ట్ మరియు మా పాత్రలు ప్రేక్షకులచే ఇష్టపడతాయని నాకు నమ్మకం ఉంది, కానీ ఇప్పుడు మేము నిజంగా విజయవంతమైన దశను చేసాము, ఇవన్నీ నిజంగా అధివాస్తవికమైనవి అనిపిస్తుంది. నా పాత్ర ఎలా గ్రహించబడుతుందనే దానిపై నేను నిజంగా నాడీగా ఉన్న సమయానికి ఇది నన్ను తిరిగి తీసుకువెళుతుంది. జోగిని నిర్లక్ష్యంగా మరియు కొంచెం సరసమైన అబ్బాయిగా చూసేలా నేను నిరంతరం ఆలోచించేవాడిని, కానీ స్త్రీలు మరియు అతని చుట్టూ ఉన్న వ్యక్తుల పట్ల తీవ్ర ఆందోళన మరియు గౌరవం ఉన్న వ్యక్తి. ఈ రోజు నాకు తెలుసు, మా కృషి ఫలించిందని మరియు మా ప్రేక్షకులు నిరంతరం మాకు మద్దతుగా ఉన్నారని. ఇప్పటివరకు చేసిన ప్రయాణం రోలర్‌కోస్టర్ రైడ్, కానీ అన్ని అడ్డంకులను దాటి ఈ దశకు చేరుకోవడం నాకు చాలా ఆనందాన్ని కలిగిస్తుంది, లేదా ఆ విషయం కోసం ప్రతి ఒక్కరూ సంతోషంగా ఉన్నారు. మేము నటీనటులు మా ప్రేక్షకుల నుండి ప్రశంసలు మరియు అంగీకారాన్ని కోరుకుంటున్నాము, మరియు అది పాప్ ఇన్ అయినప్పుడు, మరేమీ ముఖ్యమైనది కాదు. కాబట్టి నిజాయితీగా, ఈ రోజు నా జీవితంలో సంతోషకరమైన రోజులలో ఒకటి, మరియు నా తోటి సహనటులు మరియు తారాగణం సభ్యులందరితో నేను ఈ వేడుకను జరుపుకోబోతున్నాను. తారాగణం మరియు సిబ్బంది తమ మొదటి విజయాన్ని ఆస్వాదించడంలో బిజీగా ఉండగా, మాహి మరియు జోగిల మధ్య కొత్త నాటకం ఏర్పడుతుంది. మాహి చివరకు జోగిపై తనకున్న లోతైన ప్రేమను తెలుసుకుంటాడు కాని దురదృష్టవశాత్తు అతని పట్ల తనకున్న ప్రేమను ప్రకటించడానికి బుల్లెట్ తీసుకోవాలి. మాహిని చంపడానికి ఎవరు ప్రయత్నిస్తున్నారు? జోగి సరైన సమయంలో మాహి కిల్లర్‌కు ప్రతీకారం తీర్చుకోగలడా లేదా ఇది జోగి మరియు మాహి ప్రేమకథకు ముగింపు అవుతుందా?

ఇంకా చదవండి: “శ్రీమతి అమృత్సర్ పోటీ సన్నివేశంలో నేను మొదటిసారి ఖీర్‌ను తయారు చేసాను మరియు నా యూనిట్ సభ్యులు దానిని ఆనందించారు” అని తేరి మేరీ ఇక్ జింద్రీ యొక్క అమన్‌దీప్ సిద్ధూ

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ న్యూస్ , కొత్త బాలీవుడ్ సినిమాలు నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ సేకరణ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు తాజా హిందీ సినిమాలతో మాత్రమే నవీకరించండి బాలీవుడ్ హంగామా.

ఇంకా చదవండి

Previous articleహసీన్ దిల్రుబా తరువాత, తాప్సీ పన్నూ యొక్క రష్మి రాకెట్ కూడా డిజిటల్ మార్గంలో వెళ్ళాలా?
Next articleRBW తో ఒప్పందాన్ని పునరుద్ధరించకూడదని మామామూ యొక్క వీన్; సమూహ కార్యకలాపాలను కొనసాగిస్తుంది
RELATED ARTICLES

ఆదిపురుష్: కృతి సనోన్ తన కెరీర్‌లో అత్యంత ఉత్తేజకరమైన ప్రాజెక్ట్ అని పిలుస్తుంది

IMDb హాఫ్-ఇయర్ రిపోర్ట్ 2021: మాస్టర్, దృశ్యం 2, కర్ణన్ మరియు ఇతర భారతీయ చిత్రాలు ఇంటర్నెట్‌ను నియమిస్తాయి

జగామే తందిరామ్: ధనుష్ నటించిన వ్యక్తిని జోజు జార్జ్ వెల్లడించాడు!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments