HomeENTERTAINMENTకమల్ హాసన్ బిగ్ బాస్ తమిళం నుండి నిష్క్రమించలేదు 5; సీజన్ 5 తో...

కమల్ హాసన్ బిగ్ బాస్ తమిళం నుండి నిష్క్రమించలేదు 5; సీజన్ 5 తో తిరిగి రావడానికి

bredcrumb

bredcrumb

|

కమల్ హాసన్ టెలివిజన్ ప్రేక్షకులను పూర్తిగా ఆకట్టుకున్నాడు బిగ్ బాస్ తమిళం . విక్రమ్ నటుడు ఈ షో నుండి తప్పుకున్నట్లు ఇటీవల పుకార్లు వచ్చాయి , అభిమానుల నిరాశకు. అయితే, ఇప్పుడు బిగ్ బాస్ తమిళానికి సన్నిహిత వర్గాలు కమల్ హాసన్ వైదొలగడం లేదని నిర్ధారించాయి బిగ్ బాస్ తమిళం .

నివేదికలు నమ్మితే, నటుడు-రాజకీయ నాయకుడు బనిజయ్ గ్రూపుతో ఒప్పందం కుదుర్చుకున్నారు, దీని తయారీదారులు బిగ్ బాస్ మరియు స్టార్ విజయ్ ఛానెల్, మొదటి ఐదు సీజన్లను నిర్వహించడానికి ప్రదర్శన. కాబట్టి, ఒప్పందం ముగిసేలోపు కమల్ హాసన్ ప్రదర్శన నుండి నిష్క్రమించడం అసాధ్యం.

అయితే, ప్రముఖ నటుడు జట్టును రెండవ వేవ్ వరకు వేచి ఉండమని కోరాడు సీజన్ 5 ను ప్రారంభించడానికి ముందు COVID-19 మహమ్మారి తగ్గిపోతుంది. కాబట్టి, బిగ్ బాస్ తమిళం 5 2021 చివరి త్రైమాసికం నాటికి మాత్రమే ప్రారంభించబడుతుంది. దీనిపై అధికారిక ధృవీకరణ త్వరలో వెల్లడవుతుందని భావిస్తున్నారు.

తాలా అజిత్ యొక్క వాలిమై: ప్రాజెక్ట్ యొక్క తారాగణం మరియు బృందాన్ని కలవండి!

అందువలన, ఇది కూడా ధృవీకరించబడింది ప్రముఖ నటుడు సిలంబరసన్ బిగ్ బాస్ తమిళ సీజన్ 5 . ఈ కార్యక్రమానికి హోస్ట్‌గా కమల్ హాసన్ స్థానంలో మేకర్స్ ఇప్పటికే సింబూను సంప్రదించారని పుకార్లు వచ్చాయి. కానీ తాజా నవీకరణలు పుకార్లు పూర్తిగా నిరాధారమైనవని, మరియు ప్రదర్శన కోసం నటుడిని ఎప్పుడూ సంప్రదించలేదు.

IMDb హాఫ్-ఇయర్ రిపోర్ట్ 2021: మాస్టర్, దృశ్యం 2, కర్ణన్ మరియు ఇతర భారతీయ చిత్రాలు ఇంటర్నెట్‌ను నియమిస్తాయి

తన నటనా వృత్తికి రావడం, కమల్ హాసన్ తర్వాత ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న థ్రిల్లర్ విక్రమ్‌లో కనిపిస్తుంది. మాస్టర్ దర్శకుడితో ఉలగనాయగన్ మొదటి సహకారాన్ని సూచించే షూటింగ్ ప్రాజెక్ట్ లోకేష్ కనగరాజ్, లాక్డౌన్ ముగిసిన తర్వాత తిరిగి ప్రారంభమవుతుందని భావిస్తున్నారు. దర్శకుడు మరియు లైకా ప్రొడక్షన్స్ మధ్య సమస్యలు పరిష్కారమైన తర్వాత రాబోయే శంకర్ దర్శకత్వం వహించే ఇండియన్ 2 షూటింగ్‌ను కమల్ తిరిగి ప్రారంభించాలని భావిస్తున్నారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఘుమ్ హై కిసికే ప్యార్ మెయిన్: అయేషా సింగ్ అకా సాయి తన అభిప్రాయాన్ని పంచుకున్నారు #BoycottGHKKPM ట్విట్టర్‌లో ట్రెండింగ్
Next articleజగామే తందిరామ్: ధనుష్ నటించిన వ్యక్తిని జోజు జార్జ్ వెల్లడించాడు!
RELATED ARTICLES

ఆదిపురుష్: కృతి సనోన్ తన కెరీర్‌లో అత్యంత ఉత్తేజకరమైన ప్రాజెక్ట్ అని పిలుస్తుంది

IMDb హాఫ్-ఇయర్ రిపోర్ట్ 2021: మాస్టర్, దృశ్యం 2, కర్ణన్ మరియు ఇతర భారతీయ చిత్రాలు ఇంటర్నెట్‌ను నియమిస్తాయి

జగామే తందిరామ్: ధనుష్ నటించిన వ్యక్తిని జోజు జార్జ్ వెల్లడించాడు!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

విండోస్ 11 కూడా ఉందా? మైక్రోసాఫ్ట్ యొక్క సూచన ఇక్కడ ఉంది

హానర్ 50, 50 ప్రో, 50 ఎస్ఇ పూర్తి స్పెక్స్ లాంచ్ ముందు; ఫ్లాగ్‌షిప్ సిరీస్ ఆఫర్‌లు ఇక్కడ ఉన్నాయి

రిలయన్స్ జియో FUP పరిమితి లేకుండా డేటాను అందిస్తోంది; కస్టమర్ బేస్ పెంచడానికి ప్రణాళికలు

Recent Comments