HomeENTERTAINMENT'ఐ వాంట్ యు అరౌండ్' కోసం యుజియోమ్ డార్క్, సినిమాటిక్ మ్యూజిక్ వీడియోను ఆవిష్కరించింది.

'ఐ వాంట్ యు అరౌండ్' కోసం యుజియోమ్ డార్క్, సినిమాటిక్ మ్యూజిక్ వీడియోను ఆవిష్కరించింది.

తన రాబోయే తొలి EP, పాయింట్ ఆఫ్ వ్యూ: U , దక్షిణ కొరియా గాయకుడు-పాటల రచయిత యుజియోమ్ తన మొదటి ఆవిష్కరణను ఆవిష్కరించారు. సోలో వెంచర్ “ఐ వాంట్ యు ఎరౌండ్.” హిప్-హాప్ లేబుల్ AOMG లో చేరినప్పటి నుండి తన సోలో కెరీర్ ప్రారంభానికి గుర్తుగా ఈ ట్రాక్ R & B గాయకుడు డెవిటా, కొరియన్ హిప్-హాప్ యొక్క ప్రముఖ నిర్మాత, గ్రే మరియు స్వరకర్త యొక్క కళాకారులను మిళితం చేస్తుంది.

ట్రాప్ బీట్స్ సమ్మేళనంతో బలమైన R&B ధ్వనిని తీసుకొని, “ఐ వాంట్ యు అరౌండ్” గాయకుడు తన ముఖ్యమైన ఇతర కోరికలను చూస్తాడు. రోజువారీ గ్రైండ్ ద్వారా పొందలేకపోతున్నాను, యుజియోమ్ అతను పాడుతున్నప్పుడు తన ప్రేమ ఆసక్తి యొక్క ఆలోచనలతో చిక్కుకున్నట్లు కనుగొంటాడు- “రోజంతా మీ ఆలోచనల్లో చిక్కుకున్నాను / నేను నిద్రపోలేకపోతున్నాను / కనీసం మీ గురించి కలలు కనే ఆశిస్తున్నాను / ప్రతిరోజూ నిరాశతో మేల్కొలపండి, అవును / నా మనస్సులో మీ గురించి ఆలోచించడం నేను ఆపలేను. ”

దిగులుగా, పొగమంచు అడవిలో,“ స్విచ్ ఇట్ అప్ ”తో తెరుచుకుంటుంది చెక్క కుర్చీపై కూర్చున్న యుజియోమ్, అతని శరీరం చుట్టూ చుట్టిన తాడులతో నిర్బంధించబడింది. అబ్బురపడినట్లు, గాయకుడు అడవి చుట్టూ తిరుగుతూ, ఒక కందకం వైపు వెళుతూ, తన అరచేతుల నుండి వస్తువులను దించుతూ, “మెరిసే నక్షత్రాల మాదిరిగా / మీరు చాలా ప్రకాశవంతంగా ప్రకాశిస్తారు, నేను నిన్ను చూడలేను, అవును.”

“width=” 1140 “>

దృష్టి YUGYEOM యొక్క AOMG లేబుల్‌మేట్‌కు మారుతుంది డెవిటా, రెండవ పద్యంలో ఆర్టిస్ట్ యొక్క బ్రీతి వాయిస్‌తో: “బేబీ / మీరు ఏమి కోల్పోతున్నారో మీకు తెలియదు / కారణం మీ చుట్టూ నాకు అవసరం.” యుజియోమ్‌ను ఒక ట్రాన్స్‌లో ఉంచిన ప్రశ్నలకు సాహిత్యం సమాధానమిస్తూ, “లోపల నేను ఎప్పుడూ మీ కోసం వేచి ఉంటాను / నేను ఎప్పటికీ ఇక్కడే ఉంటాను / మీరు కొంచెం లాట్ / బేబీ మీరు నాతో ఉన్నంత కాలం మీరు సురక్షితంగా ఉంటారు. ” ఒక చెక్క మంటను పట్టుకున్న డెవిటా, కందకంలోకి మంటలను విసిరి, దాని దిగువన యుజియోమ్ను వెల్లడిస్తుంది. యుజియోమ్ పైన దూసుకుపోతున్న బండరాళ్ల కుప్ప యొక్క దృశ్యానికి పైగా గాయకులు సమన్వయంతో మ్యూజిక్ వీడియో ముగుస్తుంది.

యుజియోమ్ యొక్క తొలి EP, పాయింట్ ఆఫ్ వ్యూ: U ఏడు ట్రాక్‌లను కలిగి ఉంటుంది- “నాకు కావాలి యు అరౌండ్ ”,“ రన్నింగ్ త్రూ ది రైన్ ”,“ 네 네 잘못 ”ఫీట్. గ్రే,“ ఆల్ అబౌట్ యు ”ఫీట్. లోకో,“ లవ్ ది వే ”ఫీట్. జే పార్క్ మరియు పంచ్నెల్లో మరియు“ వెన్ యు ఫాల్. ” జూన్ 17 న రికార్డ్ ప్రధాన స్ట్రీమింగ్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లను తాకడానికి సిద్ధంగా ఉంది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఎక్స్‌క్లూజివ్ ప్రీమియర్: ఆల్ట్ / ఇండీ బ్యాండ్ సల్ఫర్‌క్లౌడ్ యొక్క స్విర్లింగ్ న్యూ సాంగ్ 'మిస్టరీ' వినండి
Next articleపాలస్తీనా పాప్ ఆర్టిస్ట్ బషర్ మురాద్ తన జీవితంపై కొత్త EP 'మస్ఖారా'
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments