HomeGENERALఈ రోజు యుకె హోస్ట్ చేసిన జి 7 వర్చువల్ సమ్మిట్ యొక్క session ట్రీచ్...

ఈ రోజు యుకె హోస్ట్ చేసిన జి 7 వర్చువల్ సమ్మిట్ యొక్క session ట్రీచ్ సెషన్లకు పిఎం మోడీ హాజరుకానున్నారు

ప్రధాన మంత్రి నరేంద్ర మోడీ యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్‌లోని కార్న్‌వాల్‌లో యుకె హోస్ట్ చేసిన జి 7 వర్చువల్ సమ్మిట్ యొక్క re ట్రీచ్ సెషన్లలో పాల్గొంటారు. అధికారులు తెలిపిన వివరాల ప్రకారం జూన్ 12, 13 తేదీల్లో జరిగే జి 7 re ట్రీచ్ సెషన్లలో వర్చువల్ ఫార్మాట్‌లో ప్రధాని మోదీ పాల్గొంటారు. యుకె జి 7 అధ్యక్ష పదవిని కలిగి ఉంది మరియు రాబోయే శిఖరాగ్ర సమావేశానికి భారతదేశం, ఆస్ట్రేలియా, దక్షిణాఫ్రికా మరియు దక్షిణ కొరియాలను ఆహ్వానించింది. గత నెలలో, దేశంలోని COVID-19 పరిస్థితి కారణంగా శిఖరాగ్ర సమావేశానికి హాజరు కావడానికి బ్రిటన్లో వ్యక్తిగతంగా పర్యటించడానికి UK పర్యటనను ప్రధాని మోదీ విరమించుకున్నారు. ప్రపంచ కరోనావైరస్ మహమ్మారి వ్యాప్తి చెందిన తరువాత మొదటిసారిగా ప్రపంచంలోని అత్యంత అభివృద్ధి చెందిన ఆర్థిక వ్యవస్థల నాయకులు కార్నిష్ తీరంలో గుమిగూడడంతో గ్రూప్ ఆఫ్ సెవెన్ (జి 7) శిఖరం అధికారికంగా ప్రారంభమైంది. ఈ సంవత్సరం జి 7 శిఖరాగ్ర సదస్సు యొక్క థీమ్ ‘బిల్డ్ బ్యాక్ బెటర్’ మరియు యుకె తన అధ్యక్ష పదవికి నాలుగు ప్రాధాన్యత గల ప్రాంతాలను వివరించింది – కరోనావైరస్ నుండి ప్రపంచ పునరుద్ధరణకు దారితీస్తుంది, భవిష్యత్తుకు వ్యతిరేకంగా స్థితిస్థాపకతను బలోపేతం చేస్తుంది మహమ్మారి, స్వేచ్ఛా మరియు సరసమైన వాణిజ్యాన్ని సాధించడం, వాతావరణ మార్పులను పరిష్కరించడం మరియు గ్రహం యొక్క జీవవైవిధ్యాన్ని కాపాడటం మరియు భాగస్వామ్య విలువలు మరియు బహిరంగ సమాజాలను సాధించడం ద్వారా భవిష్యత్ శ్రేయస్సును ప్రోత్సహిస్తుంది. జి 7 సమావేశంలో భారత ప్రధాని పాల్గొనడం ఇది రెండోసారి. భారతదేశాన్ని జి 7 ఫ్రెంచ్ ప్రెసిడెన్సీ 2019 లో శిఖరాగ్ర సమావేశానికి సద్భావన భాగస్వామిగా ఆహ్వానించింది మరియు వాతావరణం, మహాసముద్రాలపై జీవవైవిధ్యం మరియు డిజిటల్ పరివర్తనపై ఈ సమావేశాలలో ప్రధాని పాల్గొన్నారు.

(ఈ నివేదిక యొక్క శీర్షిక మరియు చిత్రం మాత్రమే బిజినెస్ స్టాండర్డ్ సిబ్బందిచే పునర్నిర్మించబడి ఉండవచ్చు; మిగిలిన కంటెంట్ సిండికేటెడ్ ఫీడ్ నుండి స్వయంచాలకంగా ఉత్పత్తి అవుతుంది.)

ప్రియమైన రీడర్,

బిజినెస్ స్టాండర్డ్ మీకు ఆసక్తి కలిగించే మరియు దేశం మరియు ప్రపంచానికి విస్తృతమైన రాజకీయ మరియు ఆర్ధిక చిక్కులను కలిగి ఉన్న పరిణామాలపై నవీనమైన సమాచారం మరియు వ్యాఖ్యానాన్ని అందించడానికి ఎల్లప్పుడూ కృషి చేస్తుంది. మా సమర్పణను ఎలా మెరుగుపరచాలనే దానిపై మీ ప్రోత్సాహం మరియు స్థిరమైన అభిప్రాయం ఈ ఆదర్శాలకు మా సంకల్పం మరియు నిబద్ధతను మరింత బలోపేతం చేశాయి. కోవిడ్ -19 నుండి ఉత్పన్నమయ్యే ఈ క్లిష్ట సమయాల్లో కూడా, విశ్వసనీయమైన వార్తలు, అధికారిక అభిప్రాయాలు మరియు of చిత్యం యొక్క సమయోచిత సమస్యలపై కోపంతో కూడిన వ్యాఖ్యానాలతో మీకు సమాచారం ఇవ్వడానికి మరియు నవీకరించడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము.
అయితే, మాకు ఒక అభ్యర్థన ఉంది. మహమ్మారి యొక్క ఆర్ధిక ప్రభావంతో మేము పోరాడుతున్నప్పుడు, మీ మద్దతు మాకు మరింత అవసరం, తద్వారా మేము మీకు మరింత నాణ్యమైన కంటెంట్‌ను అందించడం కొనసాగించవచ్చు. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు చందా పొందిన మీలో చాలా మంది నుండి మా చందా మోడల్ ప్రోత్సాహకరమైన ప్రతిస్పందనను చూసింది. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు మరింత చందా మీకు మరింత మెరుగైన మరియు మరింత సంబంధిత కంటెంట్‌ను అందించే లక్ష్యాలను సాధించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. మేము ఉచిత, సరసమైన మరియు నమ్మదగిన జర్నలిజాన్ని నమ్ముతున్నాము. మరిన్ని సభ్యత్వాల ద్వారా మీ మద్దతు మేము కట్టుబడి ఉన్న జర్నలిజాన్ని అభ్యసించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. నాణ్యమైన జర్నలిజానికి మద్దతు ఇవ్వండి మరియు బిజినెస్ స్టాండర్డ్ కు సభ్యత్వాన్ని పొందండి. డిజిటల్ ఎడిటర్

ఇంకా చదవండి

Previous article1,064 కోట్ల రూపాయల మోసం కేసులో ఇడి దాడులు నివాసం, టిఆర్ఎస్ నామ నాగేశ్వర కార్యాలయం
Next articleముంబైలో భారీ వర్షాలు కురుస్తుండటంతో అంధేరి సబ్వే నిండిపోయింది
RELATED ARTICLES

రఘురాజ్‌పూర్‌కు స్వాగతం: పూరి హెరిటేజ్ విలేజ్‌లోని కుడ్యచిత్రాలు అందరికీ విజువల్ ట్రీట్

రాబోయే 3 రోజులు ఒడిశా జిల్లాలను కొట్టడానికి భారీ వర్షం వర్షాకాలం మొత్తం రాష్ట్రంగా ఉంటుంది

రథయాత్ర సాన్స్ భక్తులను అనుమతించండి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వారం 24, 2021 రౌండప్‌ను ప్రారంభించండి: iQOO Z3 5G, OnePlus Nord CE 5G, నోకియా C20 ప్లస్, రియల్‌మే C25 లు మరియు మరిన్ని

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ జెడ్ ఫోల్డ్ 3, గెలాక్సీ జెడ్ ఫ్లిప్ 3 లాంచ్ ulated హించినది: మీరు తెలుసుకోవలసిన ప్రతిదీ

అమెజాన్ ఫాదర్స్ డే క్విజ్ సమాధానాలు: విన్ రూ. 20,000 అమెజాన్ పే బ్యాలెన్స్

రిలయన్స్ జియో 5 జి సేవలు: ఆశించిన వేగం, ప్రణాళికలు మరియు ఆఫర్లు

Recent Comments