HomeENTERTAINMENTAWW! ఎరికా ఫెర్నాండెజ్ యొక్క బొచ్చుతో కూడిన బాల్ షో షో-స్టీలర్; ఈ...

AWW! ఎరికా ఫెర్నాండెజ్ యొక్క బొచ్చుతో కూడిన బాల్ షో షో-స్టీలర్; ఈ చిత్రాలు రుజువు!

వార్తలు

ఎరికా ఫెర్నాండెజ్ తన కుక్కను కలిగి ఉండటం చాలా ఇష్టం మరియు అతని చిత్రాలను పంచుకోవడం పట్టించుకోవడం లేదు. ఆమె ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో అతనితో

Tellychakkar Team's picture

11 జూన్ 2021 01:12 AM

ముంబై

ముంబై: మన చుట్టూ పచ్చదనం ఎల్లప్పుడూ ఓదార్పు అనుభవాన్ని ఇస్తుంది మరియు అదే విధంగా పెంపుడు జంతువును కలిగి ఉండటం కూడా అన్ని ఉద్రిక్తతలను బే వద్ద ఉంచుతుంది. వారు ఉత్తమ ఒత్తిడి బస్టర్. చాలా మంది ప్రజలు తమ ఇళ్లలో వేర్వేరు పెంపుడు జంతువులను కలిగి ఉంటారు కాని కుక్కలు సాధారణ పెంపుడు జంతువులు. సెలబ్రిటీలు కూడా ఉన్నారు మరియు వారిని చుట్టూ ఉండటానికి ఇష్టపడతారు. టెలివిజన్ నటి ఎరికా ఫెర్నాండెజ్ కూడా ఆసక్తిగల కుక్క ప్రేమికురాలు మరియు గోల్డెన్ రిట్రీవర్ యొక్క గర్వించదగిన యజమాని, ఆమె చాంప్ అని పిలుస్తుంది. ఆమె ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఫీడ్ అతని చిత్రాలతో నిండి ఉంది మరియు ఇద్దరూ గడిపిన అందమైన క్షణాలు.

ఆమె తన కుక్కతో ఉన్న సంబంధం గురించి మాట్లాడింది మరియు అది తన బిడ్డలాగే అనిపిస్తుందని అన్నారు. “అతను ఎల్లప్పుడూ నా ముఖం మీద చిరునవ్వు తెస్తాడు మరియు అతను మా జీవితంలోకి వచ్చిన తర్వాత నేను చాలా సంతోషంగా ఉన్నాను” అని ఆమె తెలిపింది. నటి ఎప్పుడూ తన పుట్టినరోజు వేడుకలు జరుపుకుంటుంది మరియు చాలా అందమైన శైలిలో అతనిని ధరిస్తుంది. ఒకసారి అతని పుట్టినరోజున, ఆమె అతన్ని పోల్కా దుస్తులగా మార్చింది మరియు అతను చాలా అందంగా కనిపించాడు. ఆమె చాలా చిత్రాలలో అతను షో-స్టీలర్ అని చెప్పడం తప్పు కాదు.

కూడా చదవండి: వావ్! జీ టీవీ

కసౌతి జిందగీ కే నటి కుక్కలంటే చాలా ఇష్టం మరియు ఆమె ఖాళీ సమయాన్ని గడపడం ఇష్టపడతారు. ఆమె పెంపుడు జంతువులతో. ఆమె సోషల్ మీడియా పోస్టులలో, ఆమె కుక్క యొక్క అపరిమిత చిత్రాలను చూడవచ్చు. అతన్ని ప్రశంసించడం మరియు ఆరాధించడం ఆమె ఎప్పుడూ అలసిపోదు.

వర్క్ ఫ్రంట్‌లో, నటి తన తదుపరి కోసం సన్నద్ధమవుతోంది సీరియల్ ‘కుచ్ రంగ్ ప్యార్ కే ఐసే భీ’ సీజన్ మూడు. ప్రదర్శన యొక్క మునుపటి సీజన్లు కూడా బాగా ప్రాచుర్యం పొందాయి. ప్రతి సీజన్లో, మేకర్స్ సంబంధాల యొక్క విభిన్న కోణాలను చూపించారు. సీజన్ 3 లో, ప్రేక్షకులు దేవ్ మరియు సోనాక్షి యొక్క కొత్త జీవితాన్ని చూస్తారు మరియు వారు దానిని ఎలా ఎదుర్కొంటున్నారు. షో ట్రైలర్ ఇప్పటికే విడుదలైంది.

కూడా చదవండి: వావ్! జీ టీవీ

మనీష్ పాండే తరువాతి కోసం అఘోరి నటి సిమారన్ కౌర్ ముందుకు వచ్చారు. మరిన్ని నవీకరణలు మరియు గాసిప్‌ల కోసం ఈ స్థలానికి అనుగుణంగా ఉండండి.

క్రెడిట్స్: పింక్‌విల్లా

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

ఆదిపురుష్: కృతి సనోన్ తన కెరీర్‌లో అత్యంత ఉత్తేజకరమైన ప్రాజెక్ట్ అని పిలుస్తుంది

IMDb హాఫ్-ఇయర్ రిపోర్ట్ 2021: మాస్టర్, దృశ్యం 2, కర్ణన్ మరియు ఇతర భారతీయ చిత్రాలు ఇంటర్నెట్‌ను నియమిస్తాయి

జగామే తందిరామ్: ధనుష్ నటించిన వ్యక్తిని జోజు జార్జ్ వెల్లడించాడు!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

చేతన్ సకారియా

ఆర్ అశ్విన్ ద్వైపాక్షిక సిరీస్ WTC కోసం తటస్థ వేదికలను సూచించారు

జూన్ 14 నుండి ముంబైలో దిగ్బంధం కోసం శ్రీలంకకు భారత జట్టు

WI vs SA, 1 వ టెస్ట్: కగిసో రబాడా, క్వింటన్ డి కాక్ సందర్శకులను అగ్రస్థానంలో నిలిపారు

Recent Comments