HomeGENERALAai Kuthe Kaay Karte స్పాయిలర్ 10 జూన్ ఎపిసోడ్: అంకిత గౌరీపై విరుచుకుపడింది

Aai Kuthe Kaay Karte స్పాయిలర్ 10 జూన్ ఎపిసోడ్: అంకిత గౌరీపై విరుచుకుపడింది

చివరిగా నవీకరించబడింది:

మరింత చదవండి మరియు Aai Kuthe Kaay Karte స్పాయిలర్ 10 జూన్ ఎపిసోడ్ గురించి వివరాలను చూడండి. Aai Kuthe Kaay Karte, మరాఠీ డ్రామా సీరియల్ స్టార్ ప్రావాలో ప్రసారం అవుతుంది.

Aai Kuthe Kaay Karte spoiler 10 June episode

చిత్రం: AAI KUTHE KAAY KARTE

ఇన్ ఐ కుతే కాయే కార్టే జూన్ 9 ఎపిసోడ్, గురువారం, కాంచన్ దేశ్ముఖ్ కుటుంబానికి మరిన్ని సమస్యలను జతచేస్తాడు. 13 సంవత్సరాల పాటు తనతో అబద్ధం చెప్పినందుకు సంజన అనిరుధ్‌పై విరుచుకుపడిన తరువాత, కాంచన్ మాజీపై చర్యలు తీసుకోవాలని నిర్ణయించుకుంటాడు. సంజనను తిరిగి ముంబైకి పంపించి అరుండతి, అనిరుధ్‌లను తిరిగి కలపాలని కాంచన్ యోచిస్తున్నాడు.

ది ఆయ్ కుతే కాయ్ కార్టే చివరి ఎపిసోడ్‌లో కాంచన్ శేఖర్‌ను తమ ఫామ్‌హౌస్‌కు పిలిచి, సంజనను తిరిగి ముంబైకి తీసుకెళ్లమని కోరాడు. శేఖర్ రాకతో సంజన కలవరపడుతుంది. ఎపిసోడ్ ముగుస్తుంది, సంజన కాంచన్ పట్ల తన కోపాన్ని అనిరుధుడితో వ్యక్తం చేసింది. Aai Kuthe Kaay Karte 10 జూన్ 2021 ఎపిసోడ్ కోసం స్పాయిలర్ వేడి వాదనను చూస్తుంది అంకిత మరియు గౌరీ మధ్య.

ఐ కుతే కాయ్ కార్టే స్పాయిలర్ 10 జూన్ ఎపిసోడ్

ఇన్ సంజనతో అదే పైకప్పు. ఆమె అభి ముందు ఎదురుగా తన ద్వేషాన్ని వ్యక్తం చేస్తుంది. గౌరీ సంజన కోసం ఒక స్టాండ్ తీసుకోవడానికి ప్రయత్నిస్తాడు. సంజన వైపు తీసుకున్నందుకు అంకిత గౌరీని తిట్టింది.

అంకిత తన అత్త సరైనదని అనుకుంటే గౌరీని అడుగుతుంది. తన అత్త అంత చెడ్డది కాదని గౌరీ అంకితకు సమాధానమిస్తాడు. దేశ్ముఖ్ కుటుంబాన్ని నాశనం చేసినందుకు సంజనను మాజీ ఆరోపించింది మరియు ఆమె మంచి వ్యక్తిగా ఉండలేనని చెప్పింది. ఒక తప్పు వ్యక్తిని చెడ్డగా చేయదని గౌరీ స్పందిస్తాడు.

ఇంకా, ఐ కుతే కాయ్ కార్టే సంజన బాగా ప్లాన్ చేసిందని అంకిత నిందించింది. ఆమెకు గౌరీపై పిచ్చి వస్తుంది మరియు గౌరీని లక్ష్యంగా చేసుకుని సంజన తన కవర్ను సిద్ధం చేసుకుంది. అంకిత గౌరీని నిందిస్తూ వెళుతుంది. సంజన మరియు గౌరీ కుటుంబంలోకి అడుగుపెడుతున్నారని, త్వరలోనే దేశ్ముఖులను విచ్ఛిన్నం చేస్తారని ఆమె చెప్పింది.

అంకిత యొక్క సున్నితమైన మాటలు వింటూ, గౌరీ ఏడుపు ప్రారంభిస్తాడు. ఆ సమయంలో, అరుండతి వారి సంభాషణను విని, అంకితకు ఇంకేమీ హాని చేయకుండా ఆపుతుంది. తన కన్నీళ్లను తుడిచిపెట్టమని అరుణతి గౌరీకి చెబుతుంది. ఆమె అంకితను హెచ్చరిస్తుంది మరియు గౌరీపై ఆరోపణలు చేయడాన్ని ఆపమని చెబుతుంది. అంకిత లాంటి వ్యక్తుల మాటలు వింటూ బాధపడవద్దని అరుణతి గౌరీకి చెబుతుంది.

ఐ కుతే కాయే కార్టే తారాగణం సమిష్టి తారలు మధురానీ గోఖలే-ప్రభుకర్, మిలింద్ గవాలి, రూపాలి భోసలే, నిరంజన్ కులకర్ణి, అభిషేక్ దేశ్ ముఖ్, అపుర్వ గోర్, గౌరీ కులకర్ణి తదితరులు ఉన్నారు. మరాఠీ డ్రామా సీరియల్ స్టార్ ప్రావాలో ప్రసారం అవుతుంది. ఈ ప్రదర్శనను రాజన్ షాహి దర్శకుడి కుట్ ప్రొడక్షన్స్ నిర్మిస్తుంది.

చిత్రం: AAI KUTHE KAAY KARTE

తాజాదాన్ని పొందండి వినోద వార్తలు భారతదేశం నుండి & ప్రపంచవ్యాప్తంగా. ఇప్పుడు మీకు ఇష్టమైన టెలివిజన్ ప్రముఖులు మరియు టెలీ నవీకరణలను అనుసరించండి. రిపబ్లిక్ వరల్డ్ ట్రెండింగ్ బాలీవుడ్ వార్తలు . వినోద ప్రపంచం నుండి అన్ని తాజా వార్తలు మరియు ముఖ్యాంశాలతో నవీకరించబడటానికి ఈ రోజు ట్యూన్ చేయండి.

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleఫ్లిప్‌కార్ట్ బిగ్ సేవింగ్ డేస్ సేల్ జూన్ 2021: రియల్‌మే ఎక్స్ 7 5 జి, నార్జో 30 ఎ, రియల్‌మే సి 25 లు మరియు మరిన్నింటిలో డిస్కౌంట్ ఆఫర్
Next articleAISHE 2019-20 నివేదిక: GER పెరుగుతుంది, బాలికలు అబ్బాయిల కంటే ఉన్నత విద్యను పొందుతారు
RELATED ARTICLES

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

देख लीजिए नीतीश का बाढ़, अपनी ही डाला?

Recent Comments