HomeGENERALస్ట్రేంజర్ థింగ్స్ సీజన్ 4: నాలుగు కొత్త పాత్రలు తలక్రిందులుగా ఉన్న ప్రపంచంలో చేరతాయి

స్ట్రేంజర్ థింగ్స్ సీజన్ 4: నాలుగు కొత్త పాత్రలు తలక్రిందులుగా ఉన్న ప్రపంచంలో చేరతాయి

చివరిగా నవీకరించబడింది:

ఆశ్చర్యకరమైన పోస్ట్‌లో, స్ట్రేంజర్ థింగ్స్ సీజన్ 4 యొక్క కొత్త నాలుగు అక్షరాలు నెట్‌ఫ్లిక్స్ సిరీస్ యొక్క అధికారిక సోషల్ మీడియా హ్యాండిల్ ద్వారా అభిమానులకు పరిచయం చేయబడ్డాయి.

FOUR NEW CHARACTER JOINS STRANGER THINGS SEASON 4 CAST; READ DEETS

ఇమేజ్: స్ట్రేంజర్ థింగ్స్

నెట్‌ఫ్లిక్స్ సిరీస్ స్ట్రేంజర్ థింగ్స్ యొక్క అధికారిక సోషల్ మీడియా హ్యాండిల్, బుధవారం రాత్రి, నాలుగు కొత్త పాత్రలను స్వాగతించారు. ఆసక్తికరంగా, నాల్గవ సీజన్లో చేరిన నటుల చిత్రాలను కలిగి ఉన్న చమత్కారమైన పోస్ట్ను పంచుకునేటప్పుడు, మేకర్స్ వారి పాత్రల గురించి క్లుప్తంగా ఇచ్చారు. నటీనటుల మోనోక్రోమ్ పోర్ట్రెయిట్స్ తలక్రిందులుగా ఉన్నాయి, ఇది సిరీస్ యొక్క థీమ్ కూడా.

స్ట్రేంజర్ థింగ్స్ సీజన్ 4: కొత్త పాత్రలు తారాగణంలో చేరతాయి

స్ట్రేంజర్ థింగ్స్‌లో చేరిన మొదటి వ్యక్తి సీజన్ 4 తారాగణం 19 ఏళ్ల ఐరిష్ నటుడు అమిబెత్. శీర్షికలో, ఆమె పాత్ర క్లుప్తంగా, “అమిబెత్ మెక్‌నాల్టీ అకా విక్కీ: మా ప్రియమైన హీరోలలో ఒకరి దృష్టిని ఆకర్షించే ఒక చల్లని, వేగంగా మాట్లాడే బ్యాండ్ తానే చెప్పుకున్నట్టూ”. ఆమె ధృవీకరించిన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ హ్యాండిల్‌లో ఆమె చిత్తరువులను పంచుకుంటూ, అమీబెత్ ఇలా రాశాడు, “జట్టులో చేరడం ఒక గౌరవం. విక్కీని మీరందరూ త్వరలో కలుసుకోవాలని ఎదురుచూస్తున్నాము”.

  • (చిత్రం: స్ట్రేంజర్ థింగ్స్ IG)

జాబితాలోని రెండవ పేరు మైల్స్ ట్రూట్ , 19 ఏళ్ల అమెరికన్ నటుడు, ఎలి సోలిన్స్కి కిన్ లో బ్రేక్అవుట్ పాత్రకు మంచి పేరు తెచ్చుకున్నాడు. . పోస్ట్ యొక్క శీర్షిక, “మైల్స్ ట్రూట్ అకా పాట్రిక్: స్నేహితులు, ప్రతిభ మరియు మంచి జీవితాన్ని కలిగి ఉన్న హాకిన్స్ బాస్కెట్‌బాల్ స్టార్… షాకింగ్ సంఘటనలు అతని జీవితాన్ని అదుపులోకి పంపించే వరకు”, అతని పాత్ర వివరణ కోసం. ఇంతలో, అదే పోస్ట్ను తన హ్యాండిల్‌లో పంచుకుంటూ, మైల్స్ ఇలా వ్రాశాడు: “హాకిన్స్ 86”.

  • (చిత్రం: స్ట్రేంజర్ థింగ్స్ IG)

యొక్క మూడవ స్లైడ్ స్ట్రేంజర్ థింగ్స్ ‘సోషల్ మీడియా హ్యాండిల్, రెజీనా టింగ్ చెన్ నటించారు. నటుడు-నిర్మాత దక్షిణాది రాణి, వాచ్‌మెన్ మరియు కంజురింగ్: ది డెవిల్ మేడ్ మి డూ ఇట్ . ఆమె పాత్ర క్లుప్తంగా, “రెజీనా టింగ్ చెన్ అకా శ్రీమతి కెల్లీ: తన విద్యార్థుల పట్ల లోతుగా శ్రద్ధ వహించే ప్రముఖ మార్గదర్శక సలహాదారుడు – ముఖ్యంగా చాలా కష్టపడుతున్నవారు”.

  • (చిత్రం: స్ట్రేంజర్ థింగ్స్ IG)

మరియు చివరగా, నటుడు-దర్శకుడు గ్రేస్ వాన్ డీన్ సీజన్ 4 యొక్క తారాగణంలో చేరనున్నారు. 24 ఏళ్ల నటుడు ది విలేజ్ , చార్లీ చెప్పారు మరియు ది బింగే . ఆమె పాత్ర యొక్క వర్ణన, “గ్రేస్ వాన్ డియన్ అకా క్రిస్సీ: హాకిన్స్ హై లీడ్ చీర్లీడర్ మరియు పాఠశాలలో అత్యంత ప్రాచుర్యం పొందిన అమ్మాయి. కానీ పరిపూర్ణమైన ఉపరితలం క్రింద ఒక చీకటి రహస్యం ఉంది”.

  • (చిత్రం: స్ట్రేంజర్ థింగ్స్ IG)

స్ట్రేంజర్ థింగ్స్ 4 విడుదల తేదీ & ఇతర వివరాల గురించి మరింత

ఆసక్తికరంగా, సైన్స్ ఫిక్షన్ సిరీస్ తయారీదారులు 2021 మే 6 న దాని తాజా టీజర్‌ను వదులుకున్నారు. అయితే, కొత్త స్ట్రేంజర్ థింగ్స్ 4 టీజర్ దాని విడుదల వివరాలను వెల్లడించలేదు. ఈ బృందం ప్రస్తుతం అట్లాంటాలో షూటింగ్ జరుపుతున్నట్లు సమాచారం. ఇటీవల, స్ట్రేంజర్ థింగ్స్ ‘కాప్ జిమ్ పాత్రను పోషిస్తున్న డేవిడ్ హార్బర్ హాప్పర్, జిమ్మీ కిమ్మెల్ లైవ్ లో కనిపించాడు మరియు అతనికి మాత్రమే ఉందని వెల్లడించాడు ఈ సీజన్ ఆగస్టు నాటికి మొత్తం షెడ్యూల్ ముగుస్తుందని అంచనా వేస్తూ, తరువాతి సీజన్లో షూట్ చేయడానికి చిన్న పని మిగిలి ఉంది.

చిత్రం: బలమైన విషయాల నుండి ఇంకా

సరికొత్త వినోద వార్తలు భారతదేశం నుండి & ప్రపంచవ్యాప్తంగా. ఇప్పుడు మీకు ఇష్టమైన టెలివిజన్ ప్రముఖులు మరియు టెలీ నవీకరణలను అనుసరించండి. రిపబ్లిక్ వరల్డ్ ట్రెండింగ్ బాలీవుడ్ వార్తలు . వినోద ప్రపంచం నుండి అన్ని తాజా వార్తలు మరియు ముఖ్యాంశాలతో నవీకరించబడటానికి ఈ రోజు ట్యూన్ చేయండి.

మొదట ప్రచురించబడింది: 10 జూన్, 2021 11:09 IST

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

కొన్ని వస్తువులు ఇప్పుడు వారి 2021 ర్యాలీని తుడిచిపెట్టాయి

जब्त भी हो सकती है … अपनी कार

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

కొన్ని వస్తువులు ఇప్పుడు వారి 2021 ర్యాలీని తుడిచిపెట్టాయి

जब्त भी हो सकती है … अपनी कार

Recent Comments