Sunday, June 20, 2021
HomeENTERTAINMENTస్కూప్: సల్మాన్ ఖాన్, ఆయుష్ శర్మ మరియు జహీర్ ఇక్బాల్ కబీ ఈద్ కబీ దీపావళిలో...

స్కూప్: సల్మాన్ ఖాన్, ఆయుష్ శర్మ మరియు జహీర్ ఇక్బాల్ కబీ ఈద్ కబీ దీపావళిలో సోదరులుగా నటించనున్నారు

ఆయుష్ శర్మతో యాంటిమ్: ది ఫైనల్ ట్రూత్ లో జతకట్టిన తరువాత, సల్మాన్ ఖాన్ తన బావమరిదితో సాజిద్ నాడియాద్వాలా కబీ ఈద్ కబీ దీపావళిలో తిరిగి కలుస్తాడు. , దీనికి త్వరలో భైజాన్ గా పేరు మార్చవచ్చు. యాక్షన్‌తో నిండిన సోషల్ కామెడీకి ఫర్హాద్ సంజీ దర్శకత్వం వహించారు మరియు ఇందులో సల్మాన్ గెలాక్సీ నుండి మరొక గ్రాడ్యుయేట్ జహీర్ ఇక్బాల్ కూడా ఉన్నారు. ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న ఈ చిత్రంలో ఆయుష్, జహీర్ లకు సల్మాన్ అన్నయ్యగా నటించాడని మా దృష్టికి వచ్చింది.

SCOOP Salman Khan, Aayush Sharma and Zaheer Iqbal to play brothers in Kabhi Eid Kabhi Diwali - Plot Details Revealed

కబీ ఈద్ కబీ దీపావళి ఉర్ఫ్ భైజాన్ ముగ్గురు సోదరుల కథ, సల్మాన్ పెద్దవాడిగా నటించాడు, తరువాత జహీర్ మరియు ఆయుష్ ఉన్నారు. అతని తమ్ముళ్ళు వివాహం చేసుకోలేరనే వాస్తవం నుండి హాస్యం పుట్టింది, ఎందుకంటే ఇంట్లో పెద్దవాడు ఇంకా పెళ్లికానివాడు “అని ఒక మూలం తెలిపింది బాలీవుడ్ హంగామా , ఈ చిత్రంలో ఆయుష్ మరియు జహీర్లను తీసుకురావడం సల్మాన్ ఆలోచన అని అన్నారు.

“రీల్‌లో భావోద్వేగాలు నిజమని సల్మాన్ అభిప్రాయపడ్డారు నిజ జీవితంలో ఎవరైనా ఇలాంటి బంధాన్ని పంచుకున్నప్పుడు. అతను ఆయుష్ మరియు జహీర్ ఇద్దరితో ఒక ప్రత్యేకమైన ఆఫ్ స్క్రీన్ బాండ్‌ను పంచుకుంటాడు, మరియు సాజిద్ కూడా తారాగణంతో ఒకే పేజీలో ఉన్నాడు. ఇద్దరు యువకులను బోర్డులోకి తీసుకురావడం గురించి సల్మాన్ అభిప్రాయానికి అతను అంగీకరించాడు ఈ చిత్రం. ముగ్గురు సోదరుల కెమిస్ట్రీ ఫర్హాద్ సంజీ చిత్రం యొక్క హైలైట్ అని చెప్పబడింది, “మూలం మాకు మరింత తెలిపింది.

పూజా హెగ్డే భైజాన్ యొక్క మహిళా ప్రధాన పాత్ర పోషిస్తుంది, మరియు ఆమె పాత్ర కథలో భిన్నమైన చాపం తెస్తుంది. “పెద్దవారిలో చివరకు అతని జీవితపు ప్రేమను కనుగొన్నప్పుడు, తమ్ముళ్ళు పొందే ఉపశమనాన్ని g హించుకోండి. ఇది నాటకం, శృంగారం, చర్య, భావోద్వేగం మరియు స్వీయ-ఆవిష్కరణలతో నిండిన కామెడీ కథ. టైటిల్ మార్చబడినప్పటికీ భైజాన్ , ఈ చిత్రం యొక్క ప్రధాన సందేశం అలాగే ఉంది – వైవిధ్యంలో ఐక్యతను జరుపుకోండి – మరియు సల్మాన్ పాత్ర కూడా పాతకాలపు ప్రేమ్ యొక్క ప్రేక్షకులను గుర్తు చేస్తుంది, అతను ఎప్పుడూ ద్వేషంపై ప్రేమ కోసం నిలబడ్డాడు. “

ఈ చిత్రాన్ని భైజాన్ గా రీటైల్ చేయడం గురించి ఆలోచించడానికి ఒక ముఖ్య కారణం ఏమిటంటే, సల్మాన్ నిజంగా యాక్షన్ కామెడీలో “భాయ్” పాత్రను పోషిస్తాడు. . కభీద్ ఈద్ కబీ దీపావళి సల్మాన్ యష్ రాజ్ ఫిల్మ్స్ ‘ టైగర్ 3 కత్రినా కైఫ్ మరియు ఎమ్రాన్ హష్మి కలిసి నటించిన తర్వాత అంతస్తుల్లోకి వెళ్తాడు.

కూడా చదవండి: వినోద పరిశ్రమలోని స్టంట్ కళాకారులకు సహాయం చేయడానికి సల్మాన్ ఖాన్ మరియు నెట్‌ఫ్లిక్స్ ఇండియా అడుగులు వేస్తున్నారు

మరిన్ని పేజీలు: కబీ ఈద్ కబీ దీపావళి బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ న్యూస్ , కొత్త బాలీవుడ్ సినిమాలు నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ సేకరణ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments