HomeENTERTAINMENTపృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ యొక్క బ్రమం టు గో ది OTT వే: నివేదికలు

పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ యొక్క బ్రమం టు గో ది OTT వే: నివేదికలు

bredcrumb

bredcrumb

|

మలయాళ సినిమా యొక్క బహుముఖ ప్రతిభ పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ ఇటీవల తన ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న రాబోయే ప్రాజెక్ట్ షూటింగ్‌ను ముగించారు. భ్రమం . బాలీవుడ్ బ్లాక్ బస్టర్ అంధధున్ యొక్క అధికారిక రీమేక్ అయిన ఈ చిత్రం , సీనియర్ సినిమాటోగ్రాఫర్-ఫిల్మ్ మేకర్ రవి కె చంద్రన్ దర్శకత్వం వహించారు. తాజా నివేదికలు నమ్మితే, భ్రమం సన్నద్ధమవుతోంది OTT విడుదల కోసం.

అవును, మీరు దాన్ని సరిగ్గా చదవండి. రెండవ తరహా మహమ్మారి కారణంగా పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ నటించిన ఓటిటి ప్లాట్‌ఫామ్‌లో విడుదల చేయాలని మేకర్స్ యోచిస్తున్నట్లు ద్రాక్షరసం తెలిపింది. భ్రమం బృందం కొంతమందితో చర్చలు జరుపుతున్నట్లు పుకారు మిల్లులు సూచిస్తున్నాయి ప్రముఖ OTT ప్లాట్‌ఫారమ్‌లు, కానీ ఒప్పందం ఇంకా ఖరారు కాలేదు.

విలోమం లేనివారికి, పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ నటించినది మొదట థియేట్రికల్ రిలీజ్‌గా ప్లాన్ చేయబడింది. కానీ, దేశంలో COVID-19 కేసులు పెరగడం వల్ల థియేటర్లు ఇప్పుడు మూసివేయబడ్డాయి మరియు సమీప భవిష్యత్తులో తిరిగి తెరవకపోవచ్చు. ఇది ఆర్థిక నష్టాన్ని నివారించడానికి, OTT విడుదలను ఎంచుకునేలా చేస్తుంది.

OTT విడుదల పొందడానికి మాలిక్ మరియు కోల్డ్ కేసు, నిర్మాత ఆంటో జోసెఫ్

భ్రమం ఆంధున్ లో ఆయుష్మాన్ ఖుర్రానా పోషించిన కేంద్ర పాత్రను పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ తిరిగి ప్రదర్శిస్తారు. . పాపులర్ సౌత్ ఇండియన్ నటి రాశి ఖన్నా, మమతా మోహన్‌దాస్ ఈ చిత్రంలో మహిళా కథానాయికలుగా కనిపిస్తున్నారు. టబు పోషించిన పాత్రను మమతా తిరిగి ప్రదర్శిస్తోంది మరియు రీమేక్‌లో రాశి వరుసగా రాధికా ఆప్టే పాత్రను పోషిస్తున్నారు. ఉన్ని ముకుందన్ మరియు సీనియర్ నటుడు శంకర్ ఇతర ముఖ్య పాత్రలు పోషిస్తున్నారు.

పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్, మంజు వారియర్, ఆసిఫ్ అలీ, & అన్నా బెన్ వేను నెక్స్ట్‌లో నటించాలా?

పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ నటించిన జగదీష్, సుధీర్ కరమన, సురభి లక్ష్మి, మరియు వ్యాసంలో సహాయక పాత్రలు. శరత్ బాలన్ ఈ ప్రాజెక్ట్ కోసం స్క్రిప్ట్ రాశారు. దర్శకుడు రవి కె చంద్రన్ స్వయంగా సినిమాటోగ్రఫీని నిర్వహిస్తారు. సంతోష్ నారాయణన్ పాటలు, ఒరిజినల్ స్కోర్ కంపోజ్ చేశారు. ఎడిటింగ్‌ను శ్రీకర్ ప్రసాద్ నిర్వహిస్తున్నారు. భ్రమం AP ఇంటర్నేషనల్ బ్యానర్ ద్వారా బ్యాంక్రోల్ చేయబడింది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

ధ్రువీకరించారు!

ధనుష్‌కు రస్సో బ్రదర్స్ చేసిన అద్భుత సందేశాలు ఇంటర్నెట్‌ను పేల్చివేస్తున్నాయి

బ్రేకింగ్!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

కొన్ని వస్తువులు ఇప్పుడు వారి 2021 ర్యాలీని తుడిచిపెట్టాయి

जब्त भी हो सकती है … अपनी कार

Recent Comments