Wednesday, June 23, 2021
HomeENTERTAINMENTనెట్‌ఫ్లిక్స్‌తో భాగస్వామ్యంలో బాఫ్టా బ్రేక్‌త్రూ ఇండియా 2021 లో పాల్గొన్న 10 మందిని బాఫ్టా ఆవిష్కరించింది

నెట్‌ఫ్లిక్స్‌తో భాగస్వామ్యంలో బాఫ్టా బ్రేక్‌త్రూ ఇండియా 2021 లో పాల్గొన్న 10 మందిని బాఫ్టా ఆవిష్కరించింది

బ్రిటిష్ అకాడమీ ఆఫ్ ఫిల్మ్ అండ్ టెలివిజన్ ఆర్ట్స్ (బాఫ్టా) నెట్‌ఫ్లిక్స్ భాగస్వామ్యంతో మొట్టమొదటి BAFTA బ్రేక్‌త్రూ ఇండియా ఇనిషియేటివ్‌లో ఎంపికైన పాల్గొనేవారిని ప్రకటించింది. అనుపమ్ ఖేర్, మోనికా షెర్గిల్, మీరా నాయర్ మరియు సిద్ధార్థ్ రాయ్ కపూర్లతో సహా పరిశ్రమ నిపుణుల గౌరవప్రదమైన జ్యూరీ భారతదేశంలోని చలనచిత్రం, ఆటలు మరియు టెలివిజన్ పరిశ్రమల నుండి 10 మంది ప్రతిభావంతులను ఎంపిక చేసింది.

BAFTA అభ్యర్థులను ఆహ్వానించింది దేశవ్యాప్తంగా తన ప్రధాన ప్రతిభ చొరవ ‘బాఫ్టా బ్రేక్ త్రూ ఇండియా’ కోసం దరఖాస్తు చేసుకోవాలి. దేశవ్యాప్తంగా చలనచిత్రం, ఆటలు మరియు టెలివిజన్ పరిశ్రమల నుండి అధిక సంఖ్యలో నాణ్యమైన అనువర్తనాల కారణంగా, ఈ చొరవ అభివృద్ధి చెందుతున్న పదిమంది భారతీయ ప్రతిభను ఎంచుకుంది, ఇంతకుముందు ప్రకటించిన సంఖ్యను రెట్టింపు చేసింది.

BAFTA బ్రేక్‌త్రూ పాల్గొనేవారి యొక్క అద్భుతమైన ప్రతిభావంతులైన జాబితా 2020/21, చలనచిత్రం, ఆటలు మరియు టెలివిజన్ పరిశ్రమల భవిష్యత్ తారలను కలిగి ఉంది :

• అక్షయ్ సింగ్, రచయిత / నిర్మాత (మెహసంపూర్, ది గోల్డ్-లాడెన్ షీప్ మరియు ది సేక్రేడ్ పర్వతం)
• అరుణ్ కార్తీక్, దర్శకుడు / రచయిత (నాసిర్, శివపురం / శివుని వింత కేసు)
• జే పినాక్ ఓజా , ఛాయాగ్రాహకుడు (గల్లీ బాయ్)
• కార్తికేయ మూర్తి, స్వరకర్త (కెడి (ఎ) కరుప్పుదురై)
• పలోమి ఘోష్, నటుడు ( టైప్‌రైటర్, నాచోమ్-ఇయా కుంపసర్)
• రేణు సావంత్, దర్శకుడు / రచయిత (ది ఎబ్ టైడ్)
• శ్రుతి ఘోష్, గేమ్ డెవలపర్ & ఆర్ట్ డైరెక్టర్ (రాజి- యాన్ ఏన్షియంట్ ఎపిక్)
• సుమిత్ పురోహిత్, డైరెక్టర్ / రైటర్ (స్కామ్ 1992 – రచయిత / ఎడిటర్)
• టా nya Maniktala, నటుడు (A Suitable Boy)
• విక్రమ్ సింగ్, డైరెక్టర్ (నా పెరట్లో ఏనుగులు).

పాల్గొనేవారు ఒకరికి అందుకుంటారు -ఒక మార్గదర్శకత్వం, గ్లోబల్ నెట్‌వర్కింగ్ అవకాశాలు, 12 నెలలు BAFTA ఈవెంట్‌లు మరియు స్క్రీనింగ్‌లకు ఉచిత ప్రవేశం మరియు పూర్తి ఓటింగ్ BAFTA సభ్యత్వం. వారు బ్రిటీష్ మరియు భారతీయ సృజనాత్మక పరిశ్రమలలోని కొన్ని ఉత్తమమైన వాటితో కనెక్ట్ అవుతారు మరియు నేర్చుకుంటారు, ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న వారితో వారి నైపుణ్యాన్ని పంచుకుంటారు, భౌగోళిక సరిహద్దులకు మించిన అవకాశాలకు ప్రాప్యత పొందుతారు మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా బాఫ్టా బ్రేక్‌త్రూ కళాకారులుగా పదోన్నతి పొందుతారు.

BAFTA Unveils 10 Participants of BAFTA Breakthrough India 2021 In Partnership With Netflix

ఈ రోజు , బాఫ్టా తదుపరి బ్రేక్ త్రూ ఇండియా కోహోర్ట్ కోసం దరఖాస్తులను తెరవడంలో ఆలస్యాన్ని ప్రకటించింది, వాస్తవానికి జూన్ 10 న యుకె మరియు యుఎస్ఎ దరఖాస్తులతో పాటు తెరవబడుతుంది. భవిష్యత్ బ్రేక్ త్రూ ప్రతిభకు భారతదేశంలో ఇంత క్లిష్ట సమయంలో అవసరమైన స్థలం మరియు సమయాన్ని అనుమతించడానికి ఈ నిర్ణయం తీసుకోబడింది. వారి కెరీర్ ప్రత్యేకమైన సవాళ్లను ఎదుర్కొంటున్నందున ప్రస్తుత బ్రేక్‌త్రూ ఇండియా సహకారానికి బాఫ్టా మద్దతునిస్తూనే ఉంటుంది.

Awake Movie Review: Netflix's Latest Bird-Box Thriller Has A Good Story Hidden In The Details మేల్కొలుపు సినిమా సమీక్ష: నెట్‌ఫ్లిక్స్ యొక్క తాజా బర్డ్-బాక్స్ థ్రిల్లర్ వివరాలలో దాచిన మంచి కథ ఉంది

BAFTA యొక్క చెఫ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ అమండా బెర్రీ OBE ఇలా అన్నారు: “మేము ఎనిమిది సంవత్సరాల క్రితం UK లో బ్రేక్‌త్రూను ప్రారంభించాము మరియు అప్పటి నుండి 160 మంది ప్రతిభావంతులైన వ్యక్తులను గుర్తించి, మద్దతు ఇచ్చాము. మునుపటి పురోగతులు వారి కెరీర్‌లో వృద్ధి చెందడాన్ని మేము చూశాము చాలామంది BAFTA- విజేతలు మరియు నామినీలుగా మారబోతున్నారు. బ్రేక్ త్రూ ఇప్పుడు భారతదేశానికి విస్తరించబడిందని నేను పూర్తిగా ఆశ్చర్యపోయాను; మా పాల్గొనేవారికి అభినందనలు మరియు పెరుగుతున్న BAFTA బ్రేక్ త్రూ కుటుంబానికి స్వాగతం. బ్రేక్ త్రూ యొక్క ప్రపంచ విస్తరణకు సహకరించినందుకు నెట్‌ఫ్లిక్స్కు మేము చాలా కృతజ్ఞతలు. , విభిన్న నేపథ్యాలు మరియు సంస్కృతుల నుండి అభివృద్ధి చెందుతున్న ప్రతిభను జరుపుకోవడానికి వారు మా దృష్టిని పంచుకుంటారు. మాకు కొనసాగుతున్న కామ్ ఉంది భవిష్యత్ పురోగతి ప్రతిభకు మద్దతు ఇవ్వడానికి మిట్మెంట్, కానీ మహమ్మారి కారణంగా భారతదేశంలో ప్రస్తుత పరిస్థితుల గురించి కూడా మేము గుర్తుంచుకున్నాము, అయితే ఈ రోజు ప్రకటించిన బ్రేక్ త్రూ పాల్గొనేవారికి మేము పూర్తిగా మద్దతు ఇస్తాము, తరువాతి రౌండ్ అప్లికేషన్ల ప్రారంభాన్ని ఆలస్యం చేయాలని మేము నిర్ణయించుకున్నాము. “

Tom Hiddleston Says He Thinks Of Shah Rukh Khan When Asked About India & Bollywood టామ్ హిడిల్‌స్టన్ ఇండియా & బాలీవుడ్ గురించి అడిగినప్పుడు షారూఖ్ ఖాన్ గురించి ఆలోచిస్తున్నట్లు చెప్పారు

ఎ.ఆర్ రెహమాన్ , BAFTA బ్రేక్‌త్రూ ఇండియా అంబాసిడర్ మరియు జ్యూరీ చైర్ ఇలా అన్నారు: “చలనచిత్రం, ఆటలు మరియు టెలివిజన్ పరిశ్రమల నుండి అత్యుత్తమ అనువర్తనాల నాణ్యత అధికంగా ఉంది, ఈ సంవత్సరం బ్రేక్‌త్రూ చొరవలో భాగంగా అర్హులైన పది మంది భారతీయ ప్రతిభను ఎన్నుకోవటానికి జ్యూరీని బలవంతం చేసింది. ఐదు మొదట అనుకున్నట్లు. భారతదేశం అందించే సృజనాత్మక ప్రతిభ స్థాయికి ఇది ఒక పెద్ద నిదర్శనం. మన దేశం అపూర్వమైన సమయాన్ని ఎదుర్కొంటున్నందున, అతి త్వరలో మరో సమిష్టిని ప్రారంభించాలని మేము ఆశిస్తున్నాము, ఎందుకంటే ఈ కార్యక్రమం భారతీయ ప్రతిభావంతులకు జీవితకాలపు అవకాశాన్ని కల్పిస్తుందని మేము నమ్ముతున్నాము మరియు బ్రేక్ త్రూ వారికి తీసుకురాగల కొత్త అవకాశాలను చూడటానికి నేను ఎదురుచూస్తున్నాను రాబోయే సంవత్సరాలు. “

నెట్‌ఫ్లిక్స్ ఇండియా, విపి, కంటెంట్, మోనికా షెర్గిల్ ఇలా అన్నారు:” ప్రపంచంలోని గొప్ప కథల కేంద్రాలలో భారతదేశం ఒకటి. ఈ కఠినమైన సమయాలు ఉన్నప్పటికీ, ఇటువంటి అద్భుతమైన భారతీయ ప్రతిభ కళా ప్రక్రియలలో వర్తింపజేయడం నమ్మశక్యం కాదు. ఇది కొత్త ప్రతిభ, తాజా స్వరాలు మరియు అన్‌టోల్డ్ కథలకు దేశవ్యాప్తంగా మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా ప్రయాణించగల అద్భుతమైన అవకాశాలను గుర్తు చేస్తుంది. తెలివైన పది మంది BAFTA పురోగతి అభినందనలు. వారు భారతీయ సృజనాత్మక సమాజంలో అత్యుత్తమమైన ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నారు మరియు వారు ముందుకు సాగే మార్గాల కోసం నేను ఎదురుచూస్తున్నాను. “

UK మరియు USA లో BAFTA పురోగతి కోసం దరఖాస్తులు ఈ రోజు తెరవబడ్డాయి. 2013 లో ప్రారంభించినప్పటి నుండి, BAFTA బ్రేక్త్రూ ప్రదర్శనకారులు బుక్కీ బక్రే, పాపా ఎస్సీడు, లెటిటియా రైట్, ఫ్లోరెన్స్ పగ్, జోష్ ఓ’కానర్, అబూబకర్ సలీమ్ మరియు లారెన్ రిడ్లాఫ్, ఆటల క్రియేటివ్స్ చెల్లా రామనన్, సెగున్ అకినోలా, గెమ్మ లాంగ్ఫోర్డ్, మరియు దర్శకులు నికోల్ న్యూన్హామ్, జిమ్ లెబ్రేచ్ట్లతో సహా 160 మంది ప్రతిభావంతులైన కొత్తగా ఉన్నారు. , రోజ్ గ్లాస్, స్టెల్లా కొరాడి మరియు డెస్టినీ ఎకరాఘా, మునుపటి బ్రేక్ త్రూ పూర్వ విద్యార్థులు ఆయా విభాగాలలో అభివృద్ధి చెందారు, చాలామంది బాఫ్టా విజేతలు మరియు నామినీలుగా మారారు.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments