HomeSPORTSఇంగ్లాండ్ vs న్యూజిలాండ్, 2 వ టెస్ట్ డే 1: మాట్ హెన్రీ, ట్రెంట్ బౌల్ట్...

ఇంగ్లాండ్ vs న్యూజిలాండ్, 2 వ టెస్ట్ డే 1: మాట్ హెన్రీ, ట్రెంట్ బౌల్ట్ స్ట్రైక్ బిఫోర్ ఇంగ్లాండ్ రికవరీ

ఎడ్జ్‌బాస్టన్‌లో జరిగిన రెండో టెస్టులో మొదటి రోజు న్యూజిలాండ్ ఇంగ్లాండ్‌ను 7 వికెట్లకు 258 కు తగ్గించింది. © AFP

న్యూజిలాండ్ డ్యూటీకి తిరిగి వచ్చినప్పుడు ట్రెంట్ బౌల్ట్ రెండు బంతుల్లో రెండు వికెట్లు పడగొట్టాడు, ఇంగ్లాండ్ మొదటి రోజు స్టంప్స్‌లో 258-7తో పోరాడటానికి ముందు గురువారం ఎడ్జ్‌బాస్టన్ లో రెండవ మరియు చివరి టెస్ట్. ఆతిథ్య జట్టు 85-3 మరియు 175-6, కానీ ఓపెనర్ రోరే బర్న్స్ 81 మరియు డాన్ లారెన్స్ 67 నాటౌట్ బ్లాక్‌క్యాప్స్ పూర్తిగా ఆధిపత్యం చెలాయించలేదు. ఇంగ్లాండ్ చివరి రెండు వికెట్లు ఇప్పటివరకు 83 పరుగులు జోడించాయి, ఆలీ స్టోన్ (20) మరియు టైలేండర్ మార్క్ వుడ్ 58 బంతుల్లో 16 నాటౌట్తో 16 పరుగులు చేసి, కోవిడ్ -19 ఆంక్షలను సడలించిన తరువాత 17,000 మంది ప్రేక్షకులను ఆనందపరిచారు.

గత వారం లార్డ్స్‌లో డ్రా అయిన సిరీస్ ఓపెనర్‌ను కోల్పోయిన లెఫ్ట్-ఆర్మ్ క్విక్ బౌల్ట్, కుటుంబ సెలవులను అనుసరించి, బర్న్స్ మరియు అదృష్టవంతుడైన జేమ్స్ బ్రేసీని తొలగించాడు, మొదటి బంతి కోసం అతనిని అనుసరించలేదు లార్డ్స్‌లో అరంగేట్రం, 23 ఓవర్లలో 2-60 తేడాతో వరుసగా డెలివరీలు.

72-0తో ఉన్న ఇంగ్లాండ్ మూడు ఓడిపోవడంతో మాట్ హెన్రీ తొలి నష్టాన్ని చవిచూశాడు. భోజనం తర్వాత కొద్దిసేపటికే 13 పరుగుల వికెట్లు, కెప్టెన్ జో రూట్ కేవలం నాలుగు పరుగులకే అవుటయ్యాడు.

వచ్చే వారం జరిగే ప్రపంచ టెస్టులో న్యూజిలాండ్ కనిపించే ముందు హెన్రీ విశ్రాంతి తీసుకున్న టిమ్ సౌతీ కోసం కుప్పకూలింది. సౌతాంప్టన్‌లో భారత్‌తో జరిగిన ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్, డోమ్ సిబ్లీ 35 పరుగులకే దూరమయ్యాడు.

క్రాలీ యొక్క బాతు

ఇంగ్లాండ్ ‘ లార్డ్స్ నుండి న్యూజిలాండ్ దాడిలో మిగిలి ఉన్న ఏకైక సభ్యుడు – లెఫ్ట్ ఆర్మ్ పేస్ మాన్ నీల్ వాగ్నెర్ ఆఫ్ డక్ కోసం స్లిప్స్‌లో పట్టుబడినప్పుడు జాక్ క్రాలే యొక్క దయనీయమైన రూపం కొనసాగడంతో s 72-1 73-2 అయ్యింది.

గత ఏడాది పాకిస్థాన్‌పై 267 పరుగుల తర్వాత క్రాలే 11 టెస్ట్ ఇన్నింగ్స్‌లలో తొమ్మిదవ సింగిల్-ఫిగర్ స్కోరు. ఆలస్యంగా కదిలే అవుట్‌వింగర్. విశ్రాంతి పొందిన జోస్ బట్లర్, జానీ బెయిర్‌స్టో మరియు క్రిస్ వోక్స్.

కెప్టెన్ మరియు కీ బ్యాట్స్‌మన్ కేన్ విలియమ్సన్ (మోచేయి) (న్యూజిలాండ్) మూడు గాయాలతో కూడిన మార్పులు చేయాల్సి వచ్చింది. , స్పిన్నర్ మిచెల్ సాంట్నర్ (వేలు కత్తిరించండి) మరియు బిజె వాట్లింగ్ (గొంతు తిరిగి) అన్నీ తప్పిపోయాయి.

వారి స్థలాలను వరుసగా విల్ యంగ్, అజాజ్ పటేల్ మరియు టామ్ బ్లుండెల్ తీసుకున్నారు, టామ్ లాథమ్ జట్టుకు నాయకత్వం వహించాడు.

ఎడమచేతి వాటం స్పిన్నర్‌ను కత్తిరించే వెనుక ఆలీ పోప్ (19) పట్టుబడినప్పుడు పటేల్ మరియు వికెట్ కీపర్ బ్లుండెల్ కలిశారు.

బౌల్ట్ అప్పుడు లార్డ్స్‌లో తన సెంచరీ తర్వాత మరో మూడు బొమ్మలను చూస్తూ బర్న్స్ దూరపు స్వింగర్ వద్ద డ్రైవ్ చేసి స్లిప్స్‌లో లాథమ్ చేత బాగా పట్టుబడ్డాడు.

సర్రే ఎడమచేతి వాటం ఓపెనర్ 187 బంతులను ఎదుర్కొన్నాడు

బర్న్స్ నిష్క్రమణ 59 వ ఓవర్ చివరి బంతికి వచ్చింది మరియు 61 వ మొదటిది బౌల్ట్ బ్రేసీని మరొక అవుట్‌వింగర్ వద్ద డ్రైవింగ్ చేయమని ప్రలోభపెట్టాడు, డారిల్ మిచెల్ – కొడుకు మాజీ ఆల్ బ్లాక్స్ కోచ్ జాన్ మిచెల్ – హోల్డి మూడవ స్లిప్‌లో అద్భుతమైన క్యాచ్.

ఎనిమిది ఫోర్లతో సహా 75 బంతుల్లో యాభైని కంపైల్ చేస్తున్నప్పుడు లారెన్స్ అనేక స్టైలిష్ డ్రైవ్‌లను కొట్టాడు.

పదోన్నతి

ఇంతలో, జేమ్స్ ఆండర్సన్ యొక్క 162 వ ప్రదర్శన అతను ఇంగ్లాండ్ యొక్క అత్యధిక క్యాప్డ్ టెస్ట్ ఆటగాడిగా అవతరించింది, అతను రిటైర్డ్ మాజీతో పంచుకున్న రికార్డును బద్దలు కొట్టాడు కెప్టెన్ అలస్టెయిర్ కుక్.

లార్డ్స్‌లో మైదానంలో విజయవంతమైన టెస్ట్ అరంగేట్రం తరువాత, చారిత్రాత్మక జాత్యహంకార మరియు సెక్సిస్ట్ ట్విట్టర్ పోస్టుల ఆవిర్భావం తరువాత అంతర్జాతీయ క్రికెట్ నుండి సస్పెండ్ అయిన ఆలీ రాబిన్సన్ స్థానంలో స్టోన్.

ఈ వ్యాసంలో పేర్కొన్న విషయాలు

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

“లాస్ట్ టైమ్ యు వాక్ మి అప్ 4 ఎఎమ్ వాస్ 21 ఇయర్స్ ఎగో”: యువరాజ్ సింగ్ సచిన్ టెండూల్కర్‌తో గోల్ఫ్ ఆడుతున్నాడు

ఇండియా వర్సెస్ న్యూజిలాండ్ డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్ లైవ్ స్కోరు, డే 5: 32 పరుగుల ఆధిక్యంతో న్యూజిలాండ్ మడతపెట్టిన మహ్మద్ షమీ స్టార్స్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భారతదేశంలో డెల్టా ప్లస్ “వేరియంట్ ఆఫ్ కన్సర్న్” యొక్క 40 కేసులు కనుగొనబడ్డాయి

భారతదేశం యొక్క యునైటెడ్ బ్రూవరీస్ పై హీనెకెన్ నియంత్రణను తీసుకుంటాడు

Recent Comments