HomeSPORTSZEE ఎక్స్‌క్లూజివ్: సాగర్ రానా హత్యకు దారితీసిన సుశీల్ కుమార్ ఘర్షణ సంఘటనను ప్రత్యక్ష సాక్షి...

ZEE ఎక్స్‌క్లూజివ్: సాగర్ రానా హత్యకు దారితీసిన సుశీల్ కుమార్ ఘర్షణ సంఘటనను ప్రత్యక్ష సాక్షి సోను మహల్ వివరించారు

23 ఏళ్ల రెజ్లర్ సాగర్ రానా హత్యకు సంబంధించి అరెస్టు చేసిన తరువాత 2 సార్లు ఒలింపిక్ పతక విజేత పోలీసుల అదుపులో ఉన్న తరువాత భారత రెజ్లర్ సుశీల్ కుమార్ మరియు అతని సహచరుడు అజయ్లను గత వారం 14 రోజుల జ్యుడీషియల్ కస్టడీకి పంపారు.

దర్యాప్తు ప్రారంభంలో ఆస్తిపై పోరాటం స్థాపించబడినప్పటికీ, సుశీల్ మరియు సాగర్ మధ్య వైరం కేవలం ఆస్తి గురించి కాదని వెలుగులోకి వచ్చింది.

ముఖ్యంగా, సాగర్ రానా హత్య వెనుక అసలు ఉద్దేశ్యం ఏమిటో పోలీసులు ఇంకా కనుగొనలేకపోయారు, అయితే ఈ కేసులో ముఖ్య సాక్షి మరియు మరణించిన వ్యక్తి యొక్క స్నేహితుడు అయిన సోను మహల్ ప్రకారం, సుశీల్ ఒక పాఠం నేర్పించాలనుకున్నాడు ఛత్రసల్ స్టేడియంలో అలంకరించబడిన రెజ్లర్ పట్టును సవాలు చేస్తున్న సాగర్ కు.

జీ న్యూస్‌తో ఇచ్చిన ప్రత్యేక ఇంటర్వ్యూలో, సోను మొత్తం సంఘటనను వివరించాడు, ఇది మేలో జరిగింది 5 మరియు సాగర్ రానా హత్యకు దారితీసింది.

“నేను మరియు సాగర్ మా అద్దె గదిలో కూర్చున్నప్పుడు సుశీల్‌తో కలిసి 30 నుండి 40 మంది వచ్చారు ou r గది మరియు మమ్మల్ని గన్ పాయింట్ మీద కిందికి తీసుకెళ్ళి, కారులో కూర్చోమని బలవంతం చేసింది, అందులో సుశీల్ అప్పటికే ఉన్నాడు, ” సోను చెప్పారు.

“అప్పుడు వారు మమ్మల్ని ఛత్రసల్ స్టేడియానికి తీసుకెళ్లారు మరియు మేము రాత్రి 11:30 గంటలకు కారులోంచి దిగిన వెంటనే వారు మమ్మల్ని కొట్టడం ప్రారంభించారు. 30-40 మంది బృందంలో కొంతమంది మల్లయోధులు మరియు గూండాలు ఉన్నారు. నీరజ్ బవానా గ్యాంగ్ మరియు అసోడా గ్యాంగ్ నుండి కొద్దిమంది సభ్యులు కూడా ఈ బృందంలో భాగమయ్యారు మరియు వారిలో కొందరు షాట్లు కూడా వేశారు, కానీ అది ఎవరికీ బాధ కలిగించలేదు, “ ఆయన అన్నారు.

సుశీల్ మరియు సాగర్ ఒకరినొకరు నిలబడలేరు

సోను ప్రకారం, సుశీల్ సాగర్ పట్ల అసూయపడ్డాడు, ఎందుకంటే అతను మంచి వర్ధమాన రెజ్లర్ మరియు ఛత్రసల్ స్టేడియంలోని యువ రెజ్లర్లలో అప్పటికే తనకంటూ పేరు తెచ్చుకున్నారు. 2020 లో, ఇద్దరు మల్లయోధుల మధ్య సమస్యలు పెరిగాయి, సాగర్ తనను తాను స్టేడియంలో ప్రాక్టీస్ కోసం వేరే అరేనాను పొందగలిగాడు మరియు సుశీల్ యొక్క 40 మంది శిష్యులు కూడా సాగర్తో బయలుదేరారు అతనితో ప్రాక్టీస్ చేయండి, దీనివల్ల సుశీల్ అవమానించబడ్డాడు మరియు యువ రెజ్లర్ నుండి ప్రతీకారం తీర్చుకోవాలని అనుకున్నాడు.

“మేము చాలా కాలం క్రితం సుశీల్ భార్య ఫ్లాట్‌ను ఖాళీ చేసాము, తద్వారా ఘర్షణ వెనుక కారణం కాదు, ” సోను పేర్కొన్నారు.

“ సుశీల్ ఎప్పుడూ పోకిరితనం మరియు విధ్వంసానికి పాల్పడ్డాడు. అతను భట్టి మరియు లారర్‌తో సహా అనేక మంది గ్యాంగ్‌స్టర్లతో కూడా పరిచయం కలిగి ఉన్నాడు ence బిష్రోయ్. సుశీల్ నా కజిన్ సోదరుడు కాలా జేతారితో కూడా స్నేహం చేశాడు, ” ప్రత్యక్ష సాక్షి చెప్పారు.

సోను ప్రకారం, సుశీల్ యొక్క సన్నిహితుడైన భురా కుమార్, సాగర్ హత్య తర్వాత మల్లయోధుడిని హరిద్వార్ ఆశ్రమానికి నడిపించాడు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఫ్రెంచ్ ఓపెన్: డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్ రాఫెల్ నాదల్ సెమీఫైనల్లోకి ప్రవేశించాడు
Next articleమహమ్మారి అనంతర వృద్ధి ప్రణాళికపై పెట్టుబడిదారులు విరుచుకుపడటంతో యుపిఎస్ షేర్లు పడిపోతాయి
RELATED ARTICLES

“లాస్ట్ టైమ్ యు వాక్ మి అప్ 4 ఎఎమ్ వాస్ 21 ఇయర్స్ ఎగో”: యువరాజ్ సింగ్ సచిన్ టెండూల్కర్‌తో గోల్ఫ్ ఆడుతున్నాడు

ఇండియా వర్సెస్ న్యూజిలాండ్ డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్ లైవ్ స్కోరు, డే 5: 32 పరుగుల ఆధిక్యంతో న్యూజిలాండ్ మడతపెట్టిన మహ్మద్ షమీ స్టార్స్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భారతదేశంలో డెల్టా ప్లస్ “వేరియంట్ ఆఫ్ కన్సర్న్” యొక్క 40 కేసులు కనుగొనబడ్డాయి

భారతదేశం యొక్క యునైటెడ్ బ్రూవరీస్ పై హీనెకెన్ నియంత్రణను తీసుకుంటాడు

Recent Comments