HomeGENERALసల్మాన్ ఖాన్‌ను నిందించిన తరువాత, సోఫియా హయత్ సూపర్ స్టార్ అభిమానులను దుర్వినియోగం చేస్తాడు, మాజీ...

సల్మాన్ ఖాన్‌ను నిందించిన తరువాత, సోఫియా హయత్ సూపర్ స్టార్ అభిమానులను దుర్వినియోగం చేస్తాడు, మాజీ 'బిగ్ బాస్' పోటీదారు స్క్రీన్ షాట్‌లను పంచుకుంటాడు

సోఫియా హయత్ కూడా ఇలా రాశారు, “సల్మాన్ ఖాన్ అభిమానులు ఇలా మాట్లాడటం నాకు ఆశ్చర్యం కలిగించదు.”

Sofia Hayat, Salman Khan

సోఫియా హయత్, సల్మాన్ ఖాన్ / ఇన్‌స్టాగ్రామ్

ఎడిట్ చేసినవారు

ఐశ్వర్య వాసుదేవన్

నవీకరించబడింది: జూన్ 9, 2021, 11:10 PM IST

సోఫియా హయత్ తన సోషల్ మీడియా పేజీలలో సూపర్ స్టార్ ని నిందించడంతో సల్మాన్ ఖాన్ అభిమానులు ఆమెను వేధిస్తున్నారు. మాజీ ‘బిగ్ బాస్’ పోటీదారుడు ఖాన్తో వేదికను పంచుకోకుండా ఉండటానికి రియాలిటీ షో ముగింపులో పాల్గొనడానికి నిరాకరించానని చెప్పారు. ఈద్ ఒక ఆధ్యాత్మిక దినోత్సవం సందర్భంగా తన సినిమాలను విడుదల చేసినందుకు సోఫియా సల్మాన్‌ను బాధించింది.

హయత్ ఇలా వ్రాశాడు, “సల్మాన్ ఖాన్ ఒక సినిమాను విడుదల చేసిన ప్రతిసారీ అదే ఉపాయాలు ఉపయోగిస్తున్నాడు. అతను మతపరమైన వాటిని ఉపయోగించి ఈద్ సందర్భంగా విడుదల చేస్తాడు ఉత్సవం ఒక ప్రచార దినంగా, ఆధ్యాత్మిక రోజు నుండి లాభం పొందుతుంది.అతను అదే క్లిచ్డ్ కథాంశాలను కూడా విడుదల చేస్తాడు, అదే చీజీ కెమెరాకు కనిపిస్తాడు, అదే క్లిచ్డ్ అమ్మాయి అబ్బాయి కథను కలుస్తుంది, (ఎల్లప్పుడూ ఒక చిన్న మోడల్ ప్రతిసారీ, మీరు మీ స్వంత వయస్సులో అమ్మాయిని వేసే సమయం గురించి కాదా? మీ సరసన నటించాలా?), మరియు అదే క్లిచ్ చీజీ పంక్తులు. అతను చేయనిది పెరగడం. అతని ప్రేక్షకులు స్పష్టంగా పెరిగారు మరియు అదే పునరుద్దరించబడిన కథాంశాలతో విసుగు చెందుతారు, అవి స్పష్టంగా మెదడు-తిమ్మిరి, ట్రైలర్ కూడా చూస్తున్నాయి రాధే, నేను ఇంతకు ముందు ఇవన్నీ చూడలేదా? “

ఆ తర్వాత, సోఫియాను సల్మాన్ అభిమానులు దుర్వినియోగం చేశారు మరియు కొన్ని స్క్రీన్షాట్లను పంచుకోవడానికి ఆమె తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ పేజీకి తీసుకువెళ్ళింది. ఆమె ఇలా వ్రాసింది, “మీరు చాలా సల్మాన్ ఖాన్ సినిమాలు చూసినప్పుడు ఇదే జరుగుతుంది …

సల్మాన్స్ అభిమానులు ఇలా మాట్లాడటం నాకు ఆశ్చర్యం కలిగించదు. మనం వినేది, చూడటం మరియు చదవడం.

ఒక సెలబ్రిటీగా, మాకు బాధ్యతాయుతమైన స్థానాలు ఉన్నాయి. మన సినిమాల్లో, టీవీలో, మనం చెప్పే వాటిలో మరియు మనం చేసే పనులలో ప్రజలకు ఏమి బోధిస్తున్నాము? నా టీవీలో చాలా మిలియన్ల మంది ప్రేక్షకులు ఉన్నారు ప్రదర్శనలు, మరియు బిబికి బిలియన్లు ఉన్నాయి. నేను ఫైనల్స్ వేదికపై కనిపించకపోవటానికి కారణం, నేను నా నైతికతను పట్టుకోవడం. కీర్తి దానికి రెండవది. ఎందుకు? చాలా మంది అభిమానులు చూస్తున్నారు, మరియు నేను స్వార్థపరుడిని నా ఒప్పందం ప్రకారం నేను టీవీ షోలో ఉండాల్సి వస్తుందని నిర్మాతలు కాంట్రాక్టుతో నన్ను బెదిరించిన తరువాత కూడా ప్రపంచంలో బిగ్ బాస్ యొక్క అతిపెద్ద ఎపిసోడ్‌లో ఉండాలని లేదా దూరంగా ఉండాలని నిర్ణయం తీసుకున్నాను.నా ఒప్పందం నన్ను హింస నుండి రక్షించిందని నేను చెప్పాను మరియు వారు నన్ను రక్షించడానికి ఎటువంటి చర్య తీసుకోలేదు, కాబట్టి వారు ఒప్పందాన్ని ఉల్లంఘించినందున నేను చేసాను.

నా అభిమానులు మర్యాదపూర్వకంగా మరియు దృ strong ంగా మరియు నిజాయితీపరులు. వారు ఎప్పుడూ నీచమైన విషయాలు చెప్పరు. ఇది నేను సమర్పించిన వాటికి ప్రతిబింబం.

సల్మాన్స్ అభిమానుల గురించి నేను కూడా అదే చెప్పాలనుకుంటున్నాను.

ఓహ్ మరియు మార్గం ద్వారా, నేను బుల్లిల్లో లేదా ట్రోల్లోకి ఇవ్వను. “

సల్మాన్‌కు వ్యతిరేకంగా మాట్లాడినందుకు సోఫియాను కమల్ ఆర్ ఖాన్ (కెఆర్‌కె) గతంలో ప్రశంసించారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleప్రసిద్ధ 'ఫిర్ హేరా ఫేరి' డైలాగ్ '25 దిన్ మెయిన్ పైసా డబుల్ 'కోసం అక్షయ్ కుమార్ పోటిలో మూసను సృష్టించినప్పుడు
Next articleఅగ్ర ముఖ్యాంశాలు: గెయిల్ క్యూ 4 నెట్ 28% పెరిగింది; భారీ వర్షాలు ముంబైకి నీటితో నిండిపోయాయి
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ने पति की मारकर की, फिर प्राइवेट

దక్షిణాఫ్రికా మహిళ 10 మంది శిశువులకు జన్మనిస్తుంది

Recent Comments