HomeENTERTAINMENTబోమన్ ఇరానీ తల్లి జెర్బానూ ఇరానీ కన్నుమూశారు; నటుడు ఒక ఎమోషనల్ నోట్ పెన్ను

బోమన్ ఇరానీ తల్లి జెర్బానూ ఇరానీ కన్నుమూశారు; నటుడు ఒక ఎమోషనల్ నోట్ పెన్ను

వయసు సంబంధిత అనారోగ్యం కారణంగా జూన్ 9 ఉదయం తన తల్లి జెర్బానూ ఇరానీ తుది శ్వాస తీసుకున్నట్లు బోమన్ ఇరానీ తన అనుచరులకు తెలియజేశారు. ఆమె వయసు 94 సంవత్సరాలు. ఈ వార్తను తెలియజేయడానికి నటుడు సోషల్ మీడియాను తీసుకున్నాడు.

Boman Irani's mother Jerbanoo Irani passes away; actor pens an emotional note 

షేర్ జెర్బానూ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఇరానీ యొక్క చిత్రం, బోమన్ ఇలా వ్రాశాడు, “తల్లి ఇరానీ ఈ రోజు ఉదయాన్నే నిద్రలో శాంతియుతంగా కన్నుమూశారు. జెర్ వయసు 94. ఆమె 32 ఏళ్ళ నుండి నాకు తల్లి మరియు తండ్రి పాత్ర పోషించింది. ఆమె ఎంత ఆత్మ. ఆమెతో నిండిపోయింది ఆమె మాత్రమే చెప్పగలిగే ఫన్నీ కథలు. ఎక్కువ సమయం లేనప్పుడు కూడా ఆమె జేబుల్లోకి లోతుగా తవ్విన పొడవైన చేయి. ఆమె నన్ను సినిమాలకు పంపినప్పుడు, కాంపౌండ్ పిల్లలు అందరూ నాతో వచ్చేలా చూసుకున్నారు. ‘డాన్’ ఆమె చెప్పే పాప్‌కార్న్‌ను మరచిపోకండి. “

” ఆమె తన ఆహారాన్ని మరియు ఆమె పాటలను ఇష్టపడింది మరియు ఆమె వికీపీడియా మరియు IMDb లను ఒక ఫ్లాష్‌లో తనిఖీ చేయగలదు. పదునైన, పదునైన, పదునైన , చివరి వరకు. ఆమె ఎప్పుడూ ” ప్రజలు మిమ్మల్ని ప్రశంసించటానికి మీరు నటుడు కాదు. మీరు ఒక నటుడు కాబట్టి మీరు ప్రజలను నవ్వించగలరు. ” “ప్రజలను సంతోషపెట్టండి” ఆమె చెప్పింది. గత రాత్రి ఆమె మలై కుల్ఫీ మరియు కొంత మామిడి కోరింది. ఆమె కోరుకుంటే ఆమె చంద్రుడిని మరియు నక్షత్రాలను అడిగేది. ఆమె, మరియు ఎల్లప్పుడూ ఉంటుంది ……. ఒక నక్షత్రం. “

వర్క్ ఫ్రంట్‌లో, బోమన్ ఇరానీ తదుపరి రణ్‌వీర్ సింగ్ నటించిన 83 మరియు అజయ్ దేవ్‌గన్, అమితాబ్ బచ్చన్ మరియు రకుల్ ప్రీత్ సింగ్-నటించిన మేడే.

ఇంకా చదవండి: “LOL కోసం నా ఉత్సాహం అంతా: నేను అర్షద్ వార్సీని చూసినప్పుడు హస్సే తోహ్ ఫస్సే ఆగిపోయాడు, ”అని బోమన్ ఇరానీ

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ న్యూస్ , కొత్త బాలీవుడ్ సినిమాలు నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ సేకరణ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

Previous articleసోను సూద్ భారతదేశం అంతటా 18 ఆక్సిజన్ ప్లాంట్లను ఏర్పాటు చేయనున్నారు
Next articleటీనా దత్తా టాప్‌లెస్ పిక్ నుండి కుమార్ సాను అమిత్ కుమార్‌ను తీసుకునే వరకు, టీవీ పరిశ్రమను కలవరపెట్టిన టాప్ 5 వివాదాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

देख लीजिए नीतीश का बाढ़, अपनी ही डाला?

Recent Comments