HomeGENERALఈ చిత్రానికి విద్యాబాలన్ ఎందుకు సరైన ఎంపిక అని షెర్ని నిర్మాతలు వెల్లడించారు

ఈ చిత్రానికి విద్యాబాలన్ ఎందుకు సరైన ఎంపిక అని షెర్ని నిర్మాతలు వెల్లడించారు

చివరిగా నవీకరించబడింది:

విద్యాబాలన్ తదుపరి థ్రిల్లర్ చిత్రం షెర్నిలో కనిపించబోతున్నాడు. ఈ చిత్రానికి ఆమె ఎందుకు సరైన ఎంపిక అని సినిమా నిర్మాతలు వెల్లడించారు.

vidya balan

చిత్రం: ఇప్పటికీ షెర్ని ట్రైలర్ నుండి

బాలీవుడ్ నటుడు విద్యాబాలన్ నటుడిగా తన బహుముఖ ప్రజ్ఞను వెండితెరపై ఆమె పోషించే అసాధారణ పాత్రలతో ప్రదర్శించారు. ఆమె కూడా పాత్రలతో ప్రయోగాలు చేయకుండా సిగ్గుపడదు మరియు ఆమె చేసే ప్రతి సినిమాతో ఆమె పాత్ర యొక్క చర్మంలోకి వస్తుంది. ప్రస్తుతం, పరిణీత నటుడు తన రాబోయే థ్రిల్లర్ విడుదలకు సిద్ధమవుతోంది సినిమా షెర్ని ఇందులో ఆమె అటవీ అధికారి పాత్రను రాస్తుంది. ఇటీవలి ఇంటర్వ్యూలో, భూషణ్ కుమార్ మరియు విక్రమ్ మల్హోత్రా చిత్ర నిర్మాతలు ఈ పాత్ర కోసం విద్యాను ఎందుకు తాడు చేయాలని నిర్ణయించుకున్నారో తెరిచారు.

భూషణ్ కుమార్ మరియు విక్రమ్ మల్హోత్రా షెర్ని కోసం విద్యా ఎందుకు సరైన ఎంపిక అని వెల్లడించారు

బాలీవుడ్ హంగామాకు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో విక్రమ్ మల్హోత్రా విద్యను ‘అసాధారణమైనదిగా’ పిలిచాడు నటుడిగా తన 16 సంవత్సరాల కెరీర్‌లో ప్రదర్శనలతో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్న నటుడు. శకుంతల దేవి మరియు విద్యాతో కలిసి పనిచేసిన సమయాన్ని కూడా ఆయన గుర్తు చేసుకున్నారు. ఆమె పాత్రలో తనను తాను అచ్చు వేసుకుంటుందని మరియు దాని యొక్క ప్రతి వివరాలకు శ్రద్ధ చూపుతుందని చెప్పారు. షెర్ని

లో ప్రముఖ మహిళ పాత్ర కోసం విద్యా తప్ప మరెవరూ తమ మనసులో లేరని ఆయన అన్నారు. .

భూషణ్ కుమార్ కూడా విద్యాబాలన్ ను ప్రశంసించారు. ఆమె ‘అంకితభావంతో కూడిన’ నటుడని, ఆమెతో కలిసి పనిచేయడం ‘సరదా’ అని ఆయన అన్నారు. చివరగా, విద్యా మాట్లాడుతూ ప్రతి దర్శకుడి నటుడు మాత్రమే కాదు, ప్రతి నిర్మాతకు ఇష్టమైన వ్యక్తి కూడా.

విద్యా బాలన్ ఇన్ షెర్ని

పులిని పట్టుకోవాలని యోచిస్తున్న ట్రాకర్ల బృందానికి నాయకత్వం వహించే అటవీ అధికారి పాత్రలో 42 ఏళ్ల నటుడు నటించాడు. ఆమె ఒక మహిళ కాబట్టి ఆమె నాయకత్వంతో ప్రజలకు నమ్మకం లేకపోవడంతో ఆమె అనేక అడ్డంకులను అధిగమించాల్సి ఉంది. ట్రైలర్‌లో కూడా ఆమె తోటి సహచరులు ఆమెను చాలాసార్లు అణగదొక్కారు. ఈ ట్రైలర్ యూట్యూబ్‌లో 18 మిలియన్లకు పైగా వీక్షణలను సంపాదించింది మరియు ప్రేక్షకులు ఈ చిత్రం విడుదల కోసం ఎదురు చూస్తున్నారు.

విద్యాబాలన్ కాకుండా, షెర్ని తారాగణం శరత్ సక్సేనా, విజయ్ రాజ్, ఇలా అరుణ్, బ్రిజేంద్ర కాలా, నీరజ్ కబీ మరియు ముకుల్ చద్దా తదితరులు. ఇంతకుముందు న్యూటన్ మరియు

దర్శకత్వం వహించిన అమిత్ మసూర్కర్ దీనికి హెల్మ్ ఇచ్చారు. హత్య 3 . ఈ చిత్రాన్ని అబుండాంటియా ఎంటర్టైన్మెంట్ ప్రొడక్షన్ బ్యానర్ క్రింద నిర్మించారు. అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో జూన్ 18, 2021 న అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో OTT విడుదలను స్వీకరించనుంది.

చిత్రం: ఇప్పటికీ నుండి షెర్ని యొక్క ట్రైలర్

తాజా వినోద వార్తలు భారతదేశం నుండి మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా. ఇప్పుడు మీకు ఇష్టమైన టెలివిజన్ ప్రముఖులు మరియు టెలీ నవీకరణలను అనుసరించండి. రిపబ్లిక్ వరల్డ్ ట్రెండింగ్ బాలీవుడ్ వార్తలు . వినోద ప్రపంచం నుండి అన్ని తాజా వార్తలు మరియు ముఖ్యాంశాలతో నవీకరించబడటానికి ఈ రోజు ట్యూన్ చేయండి.

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleటోక్యో ఒలింపిక్స్: బ్రాండెడ్ దుస్తులు లేవు, మన అథ్లెట్ల వస్తు సామగ్రిపై భారతదేశం మాత్రమే వ్రాయబడుతుంది అని కిరెన్ రిజిజు చెప్పారు
Next articleటిమాట్ మీట్‌లో మమతా బెనర్జీ భారీ 2024 లోక్‌సభ పోల్స్ రిమార్క్ & ఐస్ ప్రముఖ సిఎంలు
RELATED ARTICLES

Kh ళ్లో కర్దాషియాన్ కిమ్స్ మాజీ కాన్యేని కోరుకున్నందుకు ఆమెను నినాదాలు చేసిన ట్రోల్ వద్ద తిరిగి కొట్టాడు

జూన్ 10, 2021 కోసం కుండలి భాగ్య స్పాయిలర్: లూథ్రా కుటుంబాన్ని నాశనం చేస్తామని షెర్లిన్ ప్రతిజ్ఞ చేశాడు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Kh ళ్లో కర్దాషియాన్ కిమ్స్ మాజీ కాన్యేని కోరుకున్నందుకు ఆమెను నినాదాలు చేసిన ట్రోల్ వద్ద తిరిగి కొట్టాడు

జూన్ 10, 2021 కోసం కుండలి భాగ్య స్పాయిలర్: లూథ్రా కుటుంబాన్ని నాశనం చేస్తామని షెర్లిన్ ప్రతిజ్ఞ చేశాడు

టిమాట్ మీట్‌లో మమతా బెనర్జీ భారీ 2024 లోక్‌సభ పోల్స్ రిమార్క్ & ఐస్ ప్రముఖ సిఎంలు

Recent Comments