HomeENTERTAINMENT'ఆల్కహాల్-ఫ్రీ'లో రెండుసార్లు సమ్మర్ ఆఫ్ లవ్

'ఆల్కహాల్-ఫ్రీ'లో రెండుసార్లు సమ్మర్ ఆఫ్ లవ్

దక్షిణ కొరియా హిట్‌మేకర్స్ “ఆల్కహాల్-ఫ్రీ” తో రెండుసార్లు తిరిగి వస్తారు – ఇది వారి 10 వ EP, టేస్ట్ ఆఫ్ లవ్ యొక్క ప్రధాన సింగిల్‌గా పనిచేసే ఒక ఉల్లాసభరితమైన, రిఫ్రెష్ ట్రాక్.

JYP ఎంటర్టైన్మెంట్ వ్యవస్థాపకుడు JY పార్క్ నిర్మించిన, “ఆల్కహాల్-ఫ్రీ” అనేది రెండు-రకాల స్వర బహుముఖతను ప్రదర్శించే బహుళ-శైలి ట్రాక్. బోసా నోవా మరియు హిప్-హాప్ యొక్క సమ్మేళనం, సింగిల్ ప్రేమ యొక్క ప్రారంభ దశలను సంగ్రహిస్తుంది, ఇది ఒక మత్తు భావనగా వర్ణిస్తుంది.

వేసవి సౌందర్యాన్ని చెక్కుచెదరకుండా ఉంచడం, “ఆల్కహాల్-ఫ్రీ” కోసం మ్యూజిక్ వీడియో ఉష్ణమండల సెలవులను అనుకరించే రంగురంగుల, బోహేమియన్ సెట్‌లపై విప్పుతుంది. క్లిప్ TWICE యొక్క ప్రధాన గాయకుడు, నయాన్ బీచ్-సైడ్ బార్ పక్కన పడుతూ, “నేను మీతో ఉన్నప్పుడు / ఏదో మాయా జరుగుతుంది.” సభ్యులైన సనా, మోమో మరియు జిహియోలతో ఒక వ్యసనపరుడైన లాటిన్ పాప్ గాడిలో కోరస్ తాడులు వారి ప్రేమ ఆసక్తిని ప్రసిద్ధ కాక్టెయిల్స్‌తో పోల్చారు: “మీరు నా షాంపైన్, నా వైన్ నా కళ్ళతో తాగుతున్నాను / నా టేకిలా, మార్గరీటా / మోజిటో సున్నంతో / స్వీట్ మిమోసా, పినా కోలాడా / నేను మీలో తాగి ఉన్నాను (నేను మీలో తాగి ఉన్నాను). ”

రాపర్స్ దహ్యూన్ మరియు చాయౌంగ్ వంతెన సమయంలో ట్రాక్ యొక్క మానసిక స్థితిని పద్యంతో పెంచుతారు, “ఆల్కహాల్ శాతం పూర్తిగా 0.0% / కానీ నేను త్రాగినప్పుడల్లా నేను కోల్పోతాను… / నోటికి మరియు కడుపుకి సులువు / తేనెతో చేసిన పానీయం లాగా. ” పూల్ సైడ్ ద్వారా బాలికలు కలిసి రావడంతో మ్యూజిక్ వీడియో ముగుస్తుంది, ఈసారి నక్షత్రాల రాత్రి సమయంలో, బాణసంచా ప్రదర్శన యొక్క మెరిసే రంగులతో చిత్రీకరించిన ఆకాశంతో.

జూన్ 11 న విడుదల కానుంది, TWICE యొక్క 10 వ EP టేస్ట్ ఆఫ్ లవ్ ఏడు ట్రాక్‌లను కలిగి ఉంది, వీటిలో లీడ్ సింగిల్ “ఆల్కహాల్-ఫ్రీ” మరియు వారి 2020 పాట “క్రై ఫర్ మీ” యొక్క ఇంగ్లీష్ వెర్షన్. ఇతర పాటలలో దహ్యూన్ రాసిన “కుంభకోణం” మరియు “SOS”, సనా రాసిన “సంభాషణ”, నయాన్ రాసిన “బేబీ బ్లూ లవ్” మరియు TWICE నాయకుడు జిహియో రాసిన “ఫస్ట్ టైమ్” ఉన్నాయి. “ఫస్ట్ టైమ్” ను లిటిల్ మిక్స్ యొక్క జాడే థర్ల్‌వాల్‌తో పాటు రిక్ పార్క్‌హౌస్, జార్జ్ టిజార్డ్ మరియు సోఫీ ‘ఫ్రాన్సిస్’ కుక్ కూడా కలిసి స్వరపరిచారు.

ఇంకా చదవండి

Previous article'స్పేస్ జామ్: ఎ న్యూ లెగసీ' మూవీ ఇమేజెస్
Next articleబెంగాల్ బేపై అల్పపీడన ప్రాంతం కారణంగా పశ్చిమ బెంగాల్‌లో వర్షపాతం సంభవించవచ్చు; మత్స్యకారులు హెచ్చరిక జారీ చేశారు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments