HomeGENERALకరెన్ నస్బామర్ 'వేర్ డిడ్ వి గో గో' లో బ్రిలియంట్ కంట్రీ సౌండ్స్ యొక్క...

కరెన్ నస్బామర్ 'వేర్ డిడ్ వి గో గో' లో బ్రిలియంట్ కంట్రీ సౌండ్స్ యొక్క టైంలెస్ కథనాన్ని రూపొందించారు.

ప్రతిభావంతులైన కరెన్ నస్బామర్ ‘వేర్ డిడ్ వి గో గో రాంగ్’ పాటలో దేశ శైలి యొక్క ఆకర్షణీయమైన శబ్దాలతో అభిమానులను గొప్పగా విన్నారు.

న్యూయార్క్ నగరం, న్యూయార్క్ జూన్ 7, 2021 ( ఇష్యూవైర్.కామ్ ) – బహుముఖ కళాకారుడు, కరెన్ నస్బామర్ దేశీయ సంగీతంలో సంచలనాత్మక విషయాలతో ఉత్సాహభరితమైన సంగీతాన్ని తొలగించారు. ఆమె ట్రాక్ వేర్ డిడ్ వి గో గో రాంగ్ ‘ లో సున్నితమైన శ్రావ్యతతో వేడిని ఆన్ చేసింది. మల్టీటాలెంటెడ్ ఆర్టిస్ట్ ఆమె పాటల రచన మరియు ఉత్పాదక నైపుణ్యాలకు కూడా ప్రసిద్ది చెందింది. ఆమెకు సహ రచయిత మరియు రికార్డింగ్ ఆర్టిస్ట్ హోలీ మెక్‌క్రీరీ అద్భుతంగా మద్దతు ఇస్తున్నారు. ఆమె అత్యుత్తమ సౌకర్యాలను కలిగి ఉన్న ‘సోరెల్లా ఎంటర్టైన్మెంట్’ యొక్క అగ్రశ్రేణి మ్యూజిక్ లేబుల్ యొక్క యజమాని మరియు ఇది 2012 లో ఏర్పడింది మరియు ఇటాలియన్లో దీని అర్థం సోదరీమణులు. వారు గత ఇరవై సంవత్సరాలుగా బలగాలలో చేరారు మరియు మ్యూజిక్ లేబుల్ చేత నేర్పుగా ప్రచారం చేయబడిన ట్రాక్‌లను తొలగిస్తున్నారు. ప్రతిభావంతులైన కళాకారుల ట్రాక్‌లు సౌండ్‌క్లౌడ్ వంటి ప్రసిద్ధ అనువర్తనాల్లో ట్రెండింగ్‌లో ఉన్నాయి. అద్భుతమైన దేశం సంఖ్య, ‘వేర్ డిడ్ వి గో రాంగ్’ అభిమానులతో అందంగా కనెక్ట్ అయిన అంటు శ్రావ్యత వచ్చింది. మనోహరమైన కళాకారుడు, కరెన్ నస్బామర్ శ్రోతల మానసిక స్థితిని ఉధృతం చేసిన ముడి సంగ్రహంతో ముందుకు వచ్చారు. ఈ గాయకుడికి చిన్నప్పటి నుంచీ వూర్లిట్జర్ మరియు పియానో ​​వాయించే సంగీతం నచ్చింది. ఆమె తన తండ్రి నుండి 11 సంవత్సరాల వయస్సులో తన మొదటి సింథసైజర్‌ను పొందింది మరియు సంగీతం పట్ల ఆమెకున్న నైపుణ్యం ఆ సున్నితమైన వయస్సులో గొప్ప మలుపు తీసుకుంది. ఆమె Instagram

లో ఆర్టిస్ట్ పంచుకున్న ఖచ్చితమైన నవీకరణలను పొందడంతో అభిమానులు ఆమె వరుసలో ఉన్న ప్రాజెక్టుల గురించి కూడా సంతోషిస్తున్నారు.

హ్యాండిల్. ట్రాక్ ఒక వ్యసనపరుడైన లయను పొందింది మరియు గాయకుడు గొప్ప గాత్రాలను మరియు బలమైన శ్రావ్యాలను రూపొందించారు. ఆమె బల్లాడ్స్ రాయడం పట్ల ప్రేమను కలిగి ఉంది మరియు గొప్ప విషయాలను చెదరగొట్టి 70 మరియు 80 ల దశాబ్దాలకు చెందిన పాటలను వింటుంది. మరియా, విట్నీ, బెట్టే, చెర్, ఎట్టా, క్వీన్ లాటిఫా, అరేతా వంటి సంగీతకారులచే ఆమె ఎంతో ప్రేరణ పొందింది. గాయకుడికి ఇష్టమైన ట్రాక్ చికాగో రాసిన ‘యు ఆర్ ది ఇన్స్పిరేషన్’. ఆమె తన ట్రాక్ ‘యూనివర్స్’ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది మరియు సరికొత్త ట్రాక్ కోసం సెలిన్ డియోన్ యొక్క డ్రమ్మర్‌తో కలిసి వచ్చింది. ఆమె ఫేస్‌బుక్ ప్రొఫైల్. కరెన్ నస్‌బామర్ యొక్క తాజా సౌండ్‌క్లౌడ్ ట్రాక్‌ను వినండి: https://soundcloud.com/karen-nussbaumer/where-did-we-go-wrong మీడియా సంప్రదింపు

మ్యూజిక్ ప్రమోషన్ క్లబ్ https: // musicpromotion .క్లబ్

ఇంకా చదవండి

Previous articleగతేడాది ఇదే కాలంతో పోల్చితే ఈ ఏడాది 12.14% ఎక్కువ గోధుమలు సేకరించారు
Next articleరాబోయే లెక్సింగ్టన్ ట్రాప్ ఆర్టిస్ట్ ట్రిప్పీపెన్నీమనే 'స్క్వీజ్డ్ ట్రిపుల్ డిప్డ్ ఫ్రీస్టైల్' తో ముందుకు వచ్చారు
RELATED ARTICLES

సమర్థత మరియు ఐడిసి తన 2021 గ్లోబల్ డిఎన్ఎస్ బెదిరింపు నివేదిక ఫలితాలను ప్రకటించింది

రాబోయే లెక్సింగ్టన్ ట్రాప్ ఆర్టిస్ట్ ట్రిప్పీపెన్నీమనే 'స్క్వీజ్డ్ ట్రిపుల్ డిప్డ్ ఫ్రీస్టైల్' తో ముందుకు వచ్చారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

సమర్థత మరియు ఐడిసి తన 2021 గ్లోబల్ డిఎన్ఎస్ బెదిరింపు నివేదిక ఫలితాలను ప్రకటించింది

రాబోయే లెక్సింగ్టన్ ట్రాప్ ఆర్టిస్ట్ ట్రిప్పీపెన్నీమనే 'స్క్వీజ్డ్ ట్రిపుల్ డిప్డ్ ఫ్రీస్టైల్' తో ముందుకు వచ్చారు

Recent Comments