HomeGENERALఅభిమానులు బాక్సింగ్ భవిష్యత్తును ప్రశ్నించడంతో మేవెదర్ వర్సెస్ లోగాన్ పాల్ మీమ్స్ ఇంటర్నెట్‌ను నింపారు

అభిమానులు బాక్సింగ్ భవిష్యత్తును ప్రశ్నించడంతో మేవెదర్ వర్సెస్ లోగాన్ పాల్ మీమ్స్ ఇంటర్నెట్‌ను నింపారు

చివరిగా నవీకరించబడింది:

మేవెదర్ వర్సెస్ లోగాన్ పాల్ ముఖ్యాంశాలు: ఆదివారం మయామిలో పాల్ ఎనిమిది రౌండ్ల పాటు డ్రాతో డ్రాగా ముగిసిన తరువాత మీమ్స్ వరద సోషల్ మీడియా.

Mayweather vs Logal Paul memes

మయామిలో ఆదివారం భారీ నిరాశతో చాలా ఎదురుచూస్తున్న మేవెదర్ వర్సెస్ పాల్ పోరాటం ముగియడంతో బాక్సింగ్ అభిమానులు కొంత అసంతృప్తితో ఉన్నారు. లోగాన్ పాల్ రిటైర్డ్ బాక్సింగ్ లెజెండ్‌కి వ్యతిరేకంగా మొత్తం ఎనిమిది రౌండ్లు కొనసాగాడు, ఇది వారి ఎగ్జిబిషన్ ఫైట్ యొక్క చివరి రౌండ్‌లో ప్రేక్షకులు ఇద్దరు బాక్సర్‌లను కదిలించేలా చూసుకున్నారు, సహజంగానే, మేవెదర్ వర్సెస్ లోగాన్ పాల్ మీమ్స్ ఇంటర్నెట్‌ను నింపడంతో నెటిజన్లు ఈ మ్యాచ్‌ను అపహాస్యం చేశారు. మేవెదర్ vs లోగాన్ పాల్ పోరాటం మరియు మేవెదర్ vs లోగాన్ పాల్ ముఖ్యాంశాల సమయంలో ఏమి జరిగిందో ఇక్కడ చూడండి.

మేవెదర్ వర్సెస్ లోగాన్ పాల్ ముఖ్యాంశాలు: లోమెడాసికల్ బౌట్ తర్వాత మీమ్స్ వరద సోషల్ మీడియా

అభిమానులు దృశ్యమానంగా ఉన్నారు ఆదివారం మయామిలోని హార్డ్ రాక్ స్టేడియంలో మేవెదర్ వర్సెస్ లోగాన్ పాల్ సమయంలో జరిగిన తరువాత బాక్సింగ్ భవిష్యత్తు గురించి ఆందోళన చెందారు. చాలా ntic హించిన ఘర్షణ పేలవమైన డ్రాలో ముగియడంతో యూట్యూబ్ సూపర్ స్టార్ ఎనిమిది రౌండ్లు బరిలోకి దిగగలిగాడు. పాల్ తన ఫ్రేమ్ మరియు బరువును మేవెదర్‌ను కౌగిలించుకోవడం ద్వారా పరిమితం చేయడం ద్వారా తన ప్రయోజనం కోసం ఉపయోగించుకున్నాడు, ఇది సోషల్ మీడియా మీమ్‌లతో విస్ఫోటనం చెందింది. వీరిద్దరూ కొన్ని దెబ్బలు వర్తకం చేయగా, అది నాకౌట్ పంచ్‌కు దూరంగా ఉంది, ఎందుకంటే ఇద్దరూ పోటీని డ్రాగా ముగించారు.

స్టేడియంలోని అభిమానులు వారి తర్వాత ఇద్దరు బాక్సర్‌లను బూతులు తిడుతున్నారు. మేవెదర్ కోసం నాకౌట్ విజయం సాధిస్తుందనే అంచనాలను పాల్ కొట్టాడు. పాల్ మరియు మేవెదర్ పోరాటానికి దారితీసింది, కాని ఆ క్రూరత్వాన్ని ఆదివారం వారి దెబ్బలుగా మార్చలేకపోయారు. పాల్ ఎనిమిది రౌండ్లు బతికి ఉన్నాడు, కోనార్ మెక్‌గ్రెగర్ వారి పురాణ 2017 యుద్ధంలో మనీని దారుణంగా పడగొట్టిన తరువాత నెటిజన్లు కూడా అతన్ని ట్రోల్ చేశారు. మేగెదర్ వర్సెస్ లోగాన్ పాల్ మీమ్స్ మరియు వారి పోరాటాన్ని అనుసరించే కొన్ని ఉత్తమమైనవి ఇక్కడ ఉన్నాయి:

మేవెదర్ ఎంత సంపాదించాడు?

ఫ్లాయిడ్ మేవెదర్ ఆదివారం పోరాటంలో million 100 మిలియన్లు సంపాదించవచ్చని భావిస్తున్నారు మరియు గురువారం తాను ఇప్పటికే పోరాటానికి 30 మిలియన్ డాలర్లు సంపాదించానని చెప్పాడు. స్పోర్టింగ్‌ఫ్రీ మేవెదర్‌కు 10 మిలియన్ డాలర్ల మూల వేతనం మరియు 50 శాతం పే-పర్-వ్యూ షేర్లకు హామీ ఇచ్చినట్లు నివేదించింది. PPVsusbrictipn ధర $ 49.99, మరియు రిటైర్డ్ బాక్సర్ ఈ పోరాటం సుమారు $ 180 మిలియన్లను పే-పర్-వ్యూ డాలర్లలో సంపాదించాలని ఆశిస్తాడు మరియు పై యొక్క పెద్ద భాగాన్ని స్వీకరించడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాడు.

లోగాన్ పాల్ ఎంత సంపాదించాడు?

పోరాటానికి ముందు, యూట్యూబ్ సూపర్ స్టార్ లోగాన్ పాల్ తాను ఫ్లాయిడ్ మేవెదర్ యొక్క ఐదవ వంతు మాత్రమే సాధిస్తానని ధృవీకరించాడు. TMZ తో మాట్లాడుతూ, ఈ పోరాటం 100 మిలియన్ డాలర్లు సంపాదించగలదని పాల్ వెల్లడించాడు. పాల్ యొక్క ముందస్తు రుసుము 250,000 డాలర్లకు నిర్ణయించబడిందని నివేదికలు సూచిస్తున్నాయి, తరువాతి పే-పర్-వ్యూ టీవీ అమ్మకాల నుండి తయారు చేయబడిన వాటి నుండి మరో 10 శాతం వాగ్దానం చేయబడ్డాయి. సంపాదించిన million 20 మిలియన్లు లోగాన్ పాల్ యొక్క ప్రస్తుత విలువతో సరిపోలుతాయి, ఇది సెలబ్రిటీ నెట్ వర్త్ ప్రకారం సుమారు million 19 మిలియన్లు.

(చిత్ర సౌజన్యం: షోటైం బాక్సింగ్ ట్విట్టర్)

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleదిగ్బంధం కాలం ప్రారంభంలో ముగియడంతో ట్రెంట్ బౌల్ట్ ఇంగ్లాండ్‌తో రెండవ టెస్ట్ మ్యాచ్ ఆడవచ్చు
Next articleఅండర్ -19 ప్రపంచ కప్‌లో రిషబ్ పంత్‌ను చూసిన రషీద్ ఖాన్ అతన్ని గొప్ప ఆటగాడిగా పిలుస్తాడు
RELATED ARTICLES

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

Recent Comments