HomeGENERALభారతదేశం కోవిడ్ -19 తో పోరాడుతుండగా సాయంత్రం 5 గంటలకు దేశాన్ని ఉద్దేశించి మోడీ ప్రసంగించనున్నారు

భారతదేశం కోవిడ్ -19 తో పోరాడుతుండగా సాయంత్రం 5 గంటలకు దేశాన్ని ఉద్దేశించి మోడీ ప్రసంగించనున్నారు

ఈ రోజు సాయంత్రం 5 గంటలకు ప్రధాని నరేంద్ర మోడీ దేశాన్ని ఉద్దేశించి ప్రసంగిస్తారని కోవిడ్ -19 కేసుల వినాశకరమైన రెండవ తరంగం నుండి భారత్ కోలుకుంటున్నట్లు ట్విట్టర్‌లో తన కార్యాలయం తెలిపింది. మోడీ ఏమి మాట్లాడతారో మోడీ కార్యాలయం చెప్పలేదు కాని గత సంవత్సరం మహమ్మారి సంభవించినప్పుడు దేశవ్యాప్తంగా లాక్డౌన్ ప్రకటించడానికి మరియు కోవిడ్ -19 కోసం భద్రతా ప్రమాణాలను పాటించాలని ప్రజలను అభ్యర్థించడానికి తన టెలివిజన్ ప్రసంగాలను ఉపయోగించారు. టీకా ప్రణాళికపై నవీకరణ ఇవ్వవచ్చని మరియు ఆర్థిక వ్యవస్థపై నవీకరణను కూడా ఇవ్వవచ్చని వార్తా నివేదికలు సూచించాయి. గత ఏడాది కోవిడ్ -19 మహమ్మారి చెలరేగినప్పటి నుంచి మోడీ అనేకసార్లు దేశాన్ని ఉద్దేశించి ప్రసంగించారు, ప్రజలకు సలహాలు ఇచ్చారు మరియు పరిస్థితిని ఎదుర్కోవటానికి తన ప్రభుత్వం తీసుకుంటున్న చర్యల గురించి వివరించారు. అతను చిరునామాలో కొన్ని సమయాల్లో కొత్త ప్రకటనలు కూడా చేశాడు. గత 24 గంటల్లో 100,636 కేసుల కొత్త కరోనావైరస్ ఇన్ఫెక్షన్ల పెరుగుదల భారతదేశం సోమవారం నివేదించగా, మరణాలు 2,427 పెరిగాయి. మొత్తం కేసులు రెండు నెలల్లో అతి తక్కువ. దేశం యొక్క అంటువ్యాధుల సంఖ్య ఇప్పుడు 28.9 మిలియన్లుగా ఉంది, మరణాల సంఖ్య 349,186 కు చేరుకుంది, ఆరోగ్య మంత్రిత్వ శాఖ సమాచారం చూపించింది.

ప్రియమైన రీడర్,

బిజినెస్ స్టాండర్డ్ మీకు ఆసక్తి కలిగించే మరియు దేశం మరియు ప్రపంచానికి విస్తృతమైన రాజకీయ మరియు ఆర్ధిక చిక్కులను కలిగి ఉన్న పరిణామాలపై నవీనమైన సమాచారం మరియు వ్యాఖ్యానాన్ని అందించడానికి ఎల్లప్పుడూ కృషి చేస్తుంది. మా సమర్పణను ఎలా మెరుగుపరచాలనే దానిపై మీ ప్రోత్సాహం మరియు స్థిరమైన అభిప్రాయం ఈ ఆదర్శాలకు మా సంకల్పం మరియు నిబద్ధతను మరింత బలోపేతం చేశాయి. కోవిడ్ -19 నుండి ఉత్పన్నమయ్యే ఈ క్లిష్ట సమయాల్లో కూడా, విశ్వసనీయమైన వార్తలు, అధికారిక అభిప్రాయాలు మరియు of చిత్యం యొక్క సమయోచిత సమస్యలపై కోపంతో కూడిన వ్యాఖ్యానాలతో మీకు సమాచారం ఇవ్వడానికి మరియు నవీకరించడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము.
అయితే, మాకు ఒక అభ్యర్థన ఉంది. మహమ్మారి యొక్క ఆర్ధిక ప్రభావంతో మేము పోరాడుతున్నప్పుడు, మీ మద్దతు మాకు మరింత అవసరం, తద్వారా మేము మీకు మరింత నాణ్యమైన కంటెంట్‌ను అందించడం కొనసాగించవచ్చు. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు చందా పొందిన మీలో చాలా మంది నుండి మా చందా మోడల్ ప్రోత్సాహకరమైన ప్రతిస్పందనను చూసింది. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు మరింత చందా మీకు మరింత మెరుగైన మరియు మరింత సంబంధిత కంటెంట్‌ను అందించే లక్ష్యాలను సాధించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. మేము ఉచిత, సరసమైన మరియు నమ్మదగిన జర్నలిజాన్ని నమ్ముతున్నాము. మరిన్ని సభ్యత్వాల ద్వారా మీ మద్దతు మేము కట్టుబడి ఉన్న జర్నలిజాన్ని అభ్యసించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. నాణ్యమైన జర్నలిజానికి మద్దతు ఇవ్వండి మరియు బిజినెస్ స్టాండర్డ్ కు సభ్యత్వాన్ని పొందండి. డిజిటల్ ఎడిటర్

ఇంకా చదవండి

Previous articleకొడకర నల్లధనం కేసులో 20 మంది పట్టుబడ్డారని బిజెపి నాయకులు ప్రశ్నించారని కేరళ సిఎం చెప్పారు
Next articleదిలీప్ కుమార్ స్థిరంగా మరియు ఆక్సిజన్ మద్దతుతో, వెంటిలేటర్ మీద కాదు
RELATED ARTICLES

కోవిడ్ -19 స్ప్రెడ్ కోసం ట్రంప్ 10 ట్రిలియన్ డాలర్ల పరిహార డిమాండ్‌ను చైనా కొట్టివేసింది

సమ్మర్‌టైమ్ బ్లూస్‌కు నివారణ: లాక్డౌన్లు సులువుగా యూరప్ పర్యాటకులకు ఉపయోగపడుతుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఐపిఎల్: ఈ మాజీ ముంబై ఇండియన్స్ ఓపెనర్ ప్రతీకారం తీర్చుకోవడానికి తన మాజీ ప్రియురాలి సెక్స్ టేప్ లీక్ చేసినప్పుడు

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: న్యూజిలాండ్ కెప్టెన్ కేన్ విలియమ్సన్ ఈ రకమైన పిచ్‌ను భారత్‌తో మ్యాచ్ కోసం కోరుకున్నాడు

ఐపిఎల్ 2021: ఈ తేదీన తిరిగి ప్రారంభమయ్యే సీజన్, అక్టోబర్ 15 న ఫైనల్

Recent Comments