HomeENTERTAINMENTతప్పక చదవాలి! చోటి సర్దార్ని ఫేమ్ నిమ్రిత్ కౌర్ అహ్లువాలియా మానసిక ఆరోగ్యం గురించి...

తప్పక చదవాలి! చోటి సర్దార్ని ఫేమ్ నిమ్రిత్ కౌర్ అహ్లువాలియా మానసిక ఆరోగ్యం గురించి మాట్లాడుతారు

TellychakkarTeam's picture

07 జూన్ 2021 05:23 PM

ముంబై

ముంబై: చోతి సర్దార్నిలో మెహర్ పాత్రలో నటించిన నిమృత్ కౌర్ అహ్లువాలియా, వ్యవహరించడం గురించి తెరిచారు మానసిక ఆరోగ్య సమస్యలు. అధిక మరియు బలహీనమైన అనుభూతుల గురించి మరియు ఆమె ఎలా ఆశాజనకంగా ఉందో గురించి నటి వివరంగా రాసింది. ఆమె పంచుకున్నది ఇక్కడ ఉంది.

నిమ్రిత్ ఇలా వ్రాశాడు, “గత కొన్ని నెలలుగా నేను దానిని అంగీకరించకపోయినా, మన హృదయాలు మరియు మనస్సులు ఎలా పెళుసుగా ఉంటాయో అర్థం చేసుకున్నాను. మనల్ని మనం బలమైన, స్వతంత్ర వ్యక్తులుగా భావించినప్పటికీ, జీవితం మమ్మల్ని ఉరుములా కొట్టే మార్గాన్ని కలిగి ఉంటుంది.

“నేను నిలబడి ఉన్న చోట నుండి, నేను నడిపించే జీవితం చిత్రం పరిపూర్ణంగా మరియు విశేషంగా ఉంది. ఇది ఎటువంటి సందేహం లేదు. కానీ నేను ఇప్పుడు బాగా అర్థం చేసుకున్నాను, నేను ఇంతకు ముందు చేయని విషయం. బయట మనం చూసేది లోపలికి అనిపించే లేదా తీసుకువెళ్ళేది కాకపోవచ్చు. ”

“ నాలో స్థిరమైన ఖాళీ అనుభూతి ఏమిటో అర్థం చేసుకోవడానికి చాలా కాలం నేను కష్టపడ్డాను. నా మెదడు కదిలింది మరియు నేను ఎందుకు అలా భావించాను అనే అసంఖ్యాక అవకాశాలపై ముందుకు వెనుకకు వెళ్ళాను. కొన్ని రోజులలో నా సమాధానాలు ఉన్నాయి, కొన్ని రోజులలో ఇది పూర్తిగా గందరగోళంగా ఉంది. ”

“ మేల్కొలపడానికి ఇష్టపడని అంతులేని రోజులు ఉన్నాయి. అంతులేని రోజులు కన్నీళ్లు మరియు ర్యాగింగ్ మూడ్ స్వింగ్. పసిబిడ్డగా మారిన రోజులు ఉన్నాయి, నా తల్లి ఐదు నిమిషాలు నా గదిని విడిచిపెట్టినప్పటికీ, ఆమె తల్లిపై అతుక్కోవాలని కోరుకుంటుంది. స్నానం చేయని, బ్రష్ చేయని మరియు పైకప్పు అభిమానిని చూస్తూ ఉండే రోజులు ఉన్నాయి. ”

“ పాత చిత్రాలు మరియు సంరక్షణ ప్యాకేజీలను గుర్తుచేసే రోజులు ఉన్నాయి. పార్టీలకు చేరే రోజులు ఉన్నాయి, కాని బదులుగా రాత్రి 11 గంటలకు క్రాష్ అయ్యాయి. నియంత్రణ మరియు నిస్సహాయత లేని రోజులు ఉన్నాయి. నా ఫోన్‌ను విసిరే రోజులు ఉన్నాయి. ఆపై నా అభిమాన షాబాద్‌లకు నిద్రపోయే రోజులు ఉన్నాయి. చాలా ఎక్కువ అనిపించింది. చాలా చెప్పలేదు. అంగీకరించే ప్రయత్నాలు. నన్ను మళ్లీ పరిష్కరించుకునే మార్గాలను కనుగొనే ప్రయత్నాలు. ”

“ ఈ అందమైన ఇంకా కఠినమైన ప్రక్రియతో పాటు నన్ను అర్థం చేసుకోవడం మరియు అంగీకరించడం, నేను ఆశను కనుగొన్నాను. నా కుటుంబం, నా మనోరోగ వైద్యుడు, నా స్నేహితులు, నా సహోద్యోగులు మరియు మీ అందరి శ్రేయోభిలాషుల నుండి నేను అపారమైన ఆశను కనుగొన్నాను. ”

“ మనమందరం కొన్ని అనుభవాల ద్వారా వెళుతున్నామని నాకు ఇప్పుడు అర్థమైంది కారణం. మనమందరం మరింత సంభాషించాల్సిన అవసరం ఉందని, మరింత అంగీకరించాలని మరియు ఒకరికొకరు సహాయపడాలని నేను ఇప్పుడు అర్థం చేసుకున్నాను. మానసిక ఆరోగ్యం చాలా తక్కువగా అంచనా వేయబడిందని మరియు మాట్లాడటం, పంచుకోవడం మరియు పెరగడం ఎంత ముఖ్యమో నాకు ఇప్పుడు అర్థమైంది. నేను ఇంకా నా మందుల మీద ఆధారపడి ఉన్నందున, నేను చాలా మంచి అనుభూతి చెందుతున్నాను, చాలా తక్కువ ఆత్రుతగా మరియు చాలా ఆశాజనకంగా ఉన్నాను. కాబట్టి మనందరికీ ఆశ ఉంది కాబట్టి అక్కడే ఉండిపోండి. ”

క్రెడిట్స్: TOI

ఇంకా చదవండి

Previous articleతప్పక చదవండి! ఒకప్పుడు ప్రాచుర్యం పొందిన కానీ ఇప్పుడు అదృశ్యమైన బాలీవుడ్ ముఖాల జాబితా
Next articleవావ్! వివాదం-రాణి రాఖీ సావంత్ ఇండియన్ ఐడల్ 12 ను అనుగ్రహించాలా? చదవండి
RELATED ARTICLES

EXO 'ఫీలింగ్‌తో పోరాడవద్దు' తో వారి అత్యంత -హించిన రాబడిని ఇవ్వండి

ఫెమ్మే ఫాటలే స్టీరియోటైప్ గ్లిట్జీగా అనిపిస్తుందా?

అగా ఖాన్ మ్యూజియం మరియు అమరాస్ రికార్డ్స్ కొత్త పత్రాలను 'బ్లూస్ కోసం శోధిస్తున్నాయి'

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఐపిఎల్: ఈ మాజీ ముంబై ఇండియన్స్ ఓపెనర్ ప్రతీకారం తీర్చుకోవడానికి తన మాజీ ప్రియురాలి సెక్స్ టేప్ లీక్ చేసినప్పుడు

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: న్యూజిలాండ్ కెప్టెన్ కేన్ విలియమ్సన్ ఈ రకమైన పిచ్‌ను భారత్‌తో మ్యాచ్ కోసం కోరుకున్నాడు

ఐపిఎల్ 2021: ఈ తేదీన తిరిగి ప్రారంభమయ్యే సీజన్, అక్టోబర్ 15 న ఫైనల్

Recent Comments