HomeBUSINESSకోవిడ్ -19 పరిస్థితి కారణంగా సిఎ ఫౌండేషన్ పరీక్షలు నిలిపివేయబడ్డాయి

కోవిడ్ -19 పరిస్థితి కారణంగా సిఎ ఫౌండేషన్ పరీక్షలు నిలిపివేయబడ్డాయి

దీన్ని సురక్షితంగా ఆడుతూ, CA ఇన్స్టిట్యూట్ తన CA ఫౌండేషన్ పరీక్షలను ఒక నెల వాయిదా వేసింది మరియు కొత్త తేదీని జూలై 24 గా నిర్ణయించింది. జూన్ 24 న ముందుగా అనుకున్న తేదీకి వ్యతిరేకంగా. కొనసాగుతున్న కోవిడ్ -19 పరిస్థితిని బట్టి పూర్తయింది. కొన్ని రాష్ట్రాలు – కష్టతరమైన మహమ్మారి పరిస్థితిని ఎదుర్కొంటున్న వారు – లాక్డౌన్లను than హించిన దానికంటే కొంచెం నెమ్మదిగా తెరవాలని చూస్తున్నారని, ఇన్స్టిట్యూట్ ఆఫ్ చార్టర్డ్ అకౌంటెంట్స్ ఆఫ్ ఇండియా (ICAI) ప్రెసిడెంట్ నిహార్ జంబుసారియా బిజినెస్‌లైన్‌తో అన్నారు.

షెడ్యూల్‌లో ఇంటర్మీడియట్, ఫైనల్ లెవల్ పరీక్షలు

అయితే, అతను ముందుగా అనుకున్నట్లుగా జూలై 5 నుండి ఇంటర్మీడియట్ మరియు ఫైనల్ లెవల్ పరీక్షలను జోడించాడు.

“మేము దీనిని (ఫౌండేషన్ పరీక్షలు) వాయిదా వేసాము, ఎందుకంటే కొన్ని ప్రభుత్వాలు రాష్ట్రాలను తెరవడానికి నెమ్మదిగా వెళ్లడానికి ఇష్టపడతాయి. ఉదాహరణకు, కర్ణాటక మరియు తమిళనాడు ప్రభుత్వాలు జూన్ 30 వరకు తెరవకపోవచ్చు. అప్పుడు అది చాలా చక్కగా తగ్గించబడుతుంది

చార్టర్డ్ అకౌంటెంట్ కావడానికి CA ఫౌండేషన్ పరీక్ష మొదటి దశ లేదా ప్రవేశ స్థాయి పరీక్ష. 12 వ పాస్ అభ్యర్థులు మాత్రమే ఈ పరీక్షకు అర్హులు. ఈ పరీక్షకు గ్రాడ్యుయేట్లు, పోస్ట్ గ్రాడ్యుయేట్లు హాజరు కాలేదు. సవరించిన షెడ్యూల్ ప్రకారం, CA ఫౌండేషన్ పరీక్షలు ఇప్పుడు జూలై 24, 26, 28 మరియు 30 తేదీలలో జరుగుతాయి.

“ఈ రోజు, లాక్డౌన్లు మన వద్ద ఉన్నదానికంటే కొంచెం నెమ్మదిగా తెరుచుకుంటున్నట్లు మనం చూస్తున్నాము మహారాష్ట్ర, Delhi ిల్లీ మరియు గుజరాత్ తెరిచినప్పటికీ, కర్ణాటక మరియు తమిళనాడులకు కొంచెం ఎక్కువ సమయం పట్టవచ్చు. జూన్ 30 నాటికి, మనకు లభించే సూచనలు ప్రతిదీ తెరవాలి. కాబట్టి మేము సిఎను పట్టుకునే ప్రమాదం తీసుకోకూడదని అనుకున్నాము జూన్ 24 న ఫౌండేషన్ పరీక్షలు. జూలై 5 న షెడ్యూల్ చేసిన విధంగా మేము ఇంటర్ మరియు ఫైనల్ పరీక్షలను ప్రారంభిస్తున్నందున, ఫైనల్ పరీక్షలు ముగిసిన వెంటనే జూలై 24 న ఫౌండేషన్ పరీక్షలను ఉంచాలని మేము నిర్ణయించుకున్నాము “అని జంబుసారియా చెప్పారు.

జంబుసారియా ప్రతిరోజూ కొత్త కోవిడ్ -19 అంటువ్యాధులు తగ్గుతున్నాయని, మరికొన్ని రోజుల్లో, రోజువారీ సంఖ్య 1 లక్ష కన్నా తక్కువకు రావచ్చని హైలైట్ చేసింది.

“వాస్తవానికి, వీలైతే సిఐ పరీక్షలను సెప్టెంబర్ లేదా నవంబర్‌కు వాయిదా వేయవద్దని, జూలైలోనే నిర్వహించాలని అభ్యర్థిస్తూ చాలా మంది తల్లిదండ్రులు మమ్మల్ని సంప్రదించారు” అని ఆయన చెప్పారు. ఫౌండేషన్, ఇంటర్ మరియు ఫైనల్స్‌తో సహా రాబోయే సిఎ పరీక్షల కోసం దాదాపు 3 లక్షల మంది విద్యార్థులు హాజరుకానున్నారు.

కోవిడ్ -19 పరిస్థితిలో మెరుగుదల సంకేతంగా, భారతదేశం 2 లక్షల కన్నా తక్కువ నివేదించింది గత కొన్ని వారాలుగా రోజువారీ కోవిడ్ కొత్త ఇన్ఫెక్షన్లు.

మరింత చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఐపిఎల్: ఈ మాజీ ముంబై ఇండియన్స్ ఓపెనర్ ప్రతీకారం తీర్చుకోవడానికి తన మాజీ ప్రియురాలి సెక్స్ టేప్ లీక్ చేసినప్పుడు

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: న్యూజిలాండ్ కెప్టెన్ కేన్ విలియమ్సన్ ఈ రకమైన పిచ్‌ను భారత్‌తో మ్యాచ్ కోసం కోరుకున్నాడు

ఐపిఎల్ 2021: ఈ తేదీన తిరిగి ప్రారంభమయ్యే సీజన్, అక్టోబర్ 15 న ఫైనల్

Recent Comments