HomeHEALTHకిమ్ కర్దాషియాన్ కాన్యే వెస్ట్ నుండి విడిపోయిన తరువాత విఫలమైనట్లు అనిపిస్తుంది

కిమ్ కర్దాషియాన్ కాన్యే వెస్ట్ నుండి విడిపోయిన తరువాత విఫలమైనట్లు అనిపిస్తుంది

కిమ్ కర్దాషియాన్ మరియు కాన్యే వెస్ట్ విడాకులు హాలీవుడ్‌లో అత్యంత షాకింగ్ వేరు. కొంతకాలం పని చేయడానికి ప్రయత్నించిన తరువాత, వీరిద్దరూ కొన్ని నెలల క్రితం విడిపోవాలని నిర్ణయించుకున్నారు. ఇప్పుడు, వెస్ట్ నుండి ఆమె విడిపోవడం గురించి తెరిచినప్పుడు, కర్దాషియన్ కీపింగ్ అప్ విత్ ది కర్దాషియన్స్ యొక్క తాజా ఎపిసోడ్లో ఉద్వేగానికి లోనవుతుంది మరియు ఆమె ఒక వైఫల్యం అని భావించిందని అంగీకరించవచ్చు.

ఇవి కూడా చదవండి: కిమ్ కర్దాషియాన్ తన పిల్లలను భవిష్యత్తులో ‘కర్దాషియన్లతో కొనసాగించడం’ చూడటానికి ఎందుకు అనుమతించరు

గురువారం విడుదలైన రియాలిటీ షో యొక్క ఎపిసోడ్ సందర్భంగా, కర్దాషియాన్ విచ్ఛిన్నం కావడాన్ని చూడవచ్చు వెస్ట్‌తో ఆమె సంబంధం గురించి మాట్లాడుతున్నప్పుడు. కుటుంబం వారి చివరి కుటుంబ సెలవు కోసం షూటింగ్‌లో ఉంది, అక్కడ ప్రేక్షకులు వ్యాపార మొగల్ ఉద్వేగానికి లోనయ్యారు. “నా గది ఎక్కడ ఉంది?” అని కర్దాషియాన్ చెప్పినప్పుడు కుటుంబం తాహో సరస్సులో చల్లగా ఉంది. నేను నా గదికి వెళ్లాలనుకుంటున్నాను మరియు ఎప్పుడూ బయటకు రాలేను. ” ఈ ఎపిసోడ్ కోసం షూటింగ్ చేస్తున్నప్పుడు కిమ్ కర్దాషియాన్ మరియు కాన్యే వెస్ట్ కలిసి ఉన్నారు, మరియు కర్దాషియాన్ యొక్క ప్రతిస్పందన వెస్ట్‌తో పోరాటం తర్వాత వచ్చింది.

ఆమె నిష్క్రమించిన తరువాత, ఆమె సోదరి lo ళ్లో కర్దాషియాన్ ఇలా వివరించారు, “కిమ్ ఆమె సంబంధం గురించి కెమెరా వెనుక ప్రైవేటుగా కష్టపడుతోంది మరియు ఇది చాలా కష్టం ఎందుకంటే కిమ్ ఆమె నిరాశ మరియు విచారం మరియు కోపాన్ని స్పష్టంగా మళ్ళిస్తోంది. ”

KKW బ్యూటీ యజమాని అప్పుడు ఇలా అన్నాడు,“ నేను నిజాయితీగా దీన్ని ఇక చేయలేము. నేను ఇన్ని సంవత్సరాలుగా ఎందుకు ఉన్నాను? ఇలా, అతను వెళ్లి వేరే రాష్ట్రానికి వెళ్తాడు, ప్రతి సంవత్సరం, నేను కలిసి ఉండాలి కాబట్టి నేను పిల్లలను పెంచుకోగలను, మీకు తెలుసా? మరియు అతను అద్భుతమైన తండ్రి, అతను అద్భుతమైన పని చేసాడు. ”

“ అతను తన ప్రతి కదలికకు మద్దతు ఇవ్వగల వ్యక్తికి అర్హుడని నేను భావిస్తున్నాను, అతన్ని అన్ని చోట్ల అనుసరించి వ్యోమింగ్‌కు వెళ్లండి – నేను అలా చేయలేను. అతని ప్రతి కదలికకు మద్దతు ఇచ్చే భార్య ఉండాలి మరియు అతనితో ప్రయాణించి ప్రతిదీ చేస్తుంది. నేను విఫలమైనట్లు భావిస్తున్నాను, అది మూడవ వివాహం లాంటిది. అవును, నేను ఓడిపోయినట్లు భావిస్తున్నాను. కానీ నేను దాని గురించి ఆలోచించలేను, నేను సంతోషంగా ఉండాలనుకుంటున్నాను, ”అని ఆమె అన్నారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleలోగాన్ పాల్ మరియు మేవెదర్ ఫైట్ ది వెరీ లాస్ట్ రౌండ్ వరకు
Next articleలాక్డౌన్లో ఒక నెల తరువాత ముంబైలో ఫిల్మ్ అండ్ టివి షూట్స్ తిరిగి ప్రారంభమవుతాయి
RELATED ARTICLES

కోవిడ్ -19 మహమ్మారి దెబ్బకు ముందు భారతదేశం యొక్క టీకా కవరేజ్ 90% కి విస్తరించింది: PM మోడీ

దేశానికి ప్రధాని మోడీ ప్రసంగం: అగ్ర కోట్స్

కొల్లంలో ప్రపంచ పర్యావరణ దినోత్సవం సందర్భంగా నాటిన గంజాయిని ఎక్సైజ్ విభాగం స్వాధీనం చేసుకుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఐపిఎల్: ఈ మాజీ ముంబై ఇండియన్స్ ఓపెనర్ ప్రతీకారం తీర్చుకోవడానికి తన మాజీ ప్రియురాలి సెక్స్ టేప్ లీక్ చేసినప్పుడు

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: న్యూజిలాండ్ కెప్టెన్ కేన్ విలియమ్సన్ ఈ రకమైన పిచ్‌ను భారత్‌తో మ్యాచ్ కోసం కోరుకున్నాడు

ఐపిఎల్ 2021: ఈ తేదీన తిరిగి ప్రారంభమయ్యే సీజన్, అక్టోబర్ 15 న ఫైనల్

Recent Comments