HomeTECHNOLOGYఆపిల్ WWDC 2021 ఏమి ఆశించాలి

ఆపిల్ WWDC 2021 ఏమి ఆశించాలి

ఆపిల్ తన వార్షిక ప్రపంచవ్యాప్త డెవలపర్ కాన్ఫరెన్స్‌ను సుమారు రెండు గంటల్లో ప్రారంభిస్తుంది మరియు మీరు దిగువ స్ట్రీమ్‌కు ట్యూన్ చేయడం ద్వారా లేదా ఆపిల్ యొక్క ఈవెంట్స్ వెబ్‌సైట్ కు వెళ్లడం ద్వారా మీ ఫోన్ లేదా టాబ్లెట్ నుండి చూడవచ్చు. .

ఇటీవలి ఆపిల్ సంఘటనల వలె, WWDC సమావేశం ఆన్‌లైన్-మాత్రమే ఈవెంట్ అవుతుంది మరియు ఆపిల్ అధిక ఉత్పత్తి విలువతో మరియు ఆశాజనక, సంక్షిప్త, టు-పాయింట్ ప్రెజెంటేషన్‌లతో వీడియో కాన్ఫరెన్స్‌ను సిద్ధం చేస్తుంది.

iOS 15

సహజంగానే, ఆపిల్ యొక్క అతిపెద్ద ప్రకటన తదుపరి వెర్షన్ అవుతుంది iOS, దాని అత్యంత ప్రాచుర్యం పొందిన OS. తాత్కాలికంగా పేరు పెట్టబడిన iOS 15, ఐఫోన్ సాఫ్ట్‌వేర్ యొక్క కొత్త విడత నోటిఫికేషన్‌లు, గోప్యత, ప్రాప్యత మరియు iMessage కు మెరుగుదలలను తెస్తుందని పుకారు ఉంది.

నోటిఫికేషన్‌లు పని, డ్రైవింగ్ వంటి విభిన్న దృశ్యాలను తీర్చడం ప్రారంభించవచ్చు. , నిద్రపోవడం – పరిస్థితిని బట్టి వేరియబుల్స్ మరియు ఆటోమేటిక్ ప్రత్యుత్తరాలతో డిస్టర్బ్ చేయవద్దు.

iOS 15 తో ప్రారంభించి, ఏ అనువర్తనాలు నిశ్శబ్దంగా సమాచారాన్ని సేకరిస్తాయో ఆపిల్ మీకు తెలియజేస్తుంది.

Apple WWDC 2021 what to expect

iMessage విషయానికొస్తే, ఆపిల్ చెప్పబడింది సందేశ సేవను సోషల్ నెట్‌వర్క్ యొక్క మరింతగా మార్చడానికి కృషి చేయడం. WWDC కీనోట్‌లో ప్రధాన సమయానికి సిద్ధంగా ఉండకపోవచ్చు లేదా ఉండకపోవచ్చు iMessage కోసం ఆపిల్ అనేక కొత్త ఫీచర్లపై పనిచేస్తున్నట్లు తెలిసింది.

కొత్త ప్రాప్యత లక్షణాలలో ద్వి దిశాత్మక వినికిడి సహాయకులకు, కొత్త నేపథ్యం అవాంఛిత పర్యావరణ శబ్దాన్ని ముసుగు చేయడానికి శబ్దాలను ప్లే చేసే సౌండ్స్ మోడ్, ఆపిల్ సైన్ టైమ్ కస్టమర్లను ఆపిల్ కేర్ మరియు ఆపిల్ రిటైల్ తో సంకేత భాష ద్వారా కమ్యూనికేట్ చేయడానికి అనుమతిస్తుంది. సహాయక టచ్ ఆపిల్ వాచ్, నావిగేట్ చెయ్యడానికి అవయవ భేదాలు ఉన్న వ్యక్తులను అనుమతిస్తుంది, వాయిస్ఓవర్ స్క్రీన్ రీడర్ చిత్రాలలోని వస్తువులను అన్వేషించగలదు.

ఐప్యాడోస్ 15

ఆపిల్ ఐప్యాడ్‌లో కొత్త ఫీచర్లను బట్వాడా చేయగలదు, M1 చిప్‌ను బాగా ఉపయోగించుకుంటుంది.

హోమియోస్

ఆపిల్ హోమియోస్‌ను ప్రకటించగలదు – ఆపిల్ టీవీ, హోమ్‌పాడ్ మరియు హోమ్‌పాడ్ మినీ వంటి స్మార్ట్ హోమ్ పరికరాలకు అంకితమైన కొత్త ప్లాట్‌ఫాం. ఇతరులు. మాక్బుక్ ప్రో యొక్క ప్రధాన పున es రూపకల్పనపై మరియు చాలా మంది అంతర్గత వ్యక్తులు WWDC ప్రకటనను సూచించారు.

ఆపిల్ చివరకు 14-అంగుళాల మాక్బుక్ ప్రోతో పాటు తదుపరి 16-అంగుళాల మాక్బుక్ ప్రోను ఆవిష్కరించగలదు. రెండూ కొత్త డిజైన్‌ను తీసుకువస్తాయి, బహుశా ఫ్లాట్-సైడెడ్ ఐఫోన్ 12 మరియు ఐప్యాడ్ ప్రో లైన్ ద్వారా ప్రేరణ పొందవచ్చు. టచ్ బార్ మంచి పాత భౌతిక ఫంక్షన్ కీలకు అనుకూలంగా పచ్చిక బయళ్లకు పెట్టబడుతుంది.

ఆపిల్ SD కార్డ్ రీడర్ మరియు HDMI పోర్ట్‌ను తిరిగి ఇవ్వడం ద్వారా అసంతృప్తి చెందిన మాక్‌బుక్ ప్రో కొనుగోలుదారులకు సేవలు అందిస్తున్నట్లు సమాచారం. 14-అంగుళాల మరియు 16-అంగుళాల మాక్‌బుక్ ప్రోలకు, అలాగే ప్రియమైన మాగ్‌సేఫ్ మాగ్నెటిక్ ఛార్జింగ్ పోర్ట్‌ను తిరిగి తీసుకురావడం.

ఆపిల్ యొక్క తాజా మాక్‌బుక్ రెండింటినీ రెండవ తరం ఆపిల్ చిప్ ద్వారా శక్తివంతం చేస్తుంది , బహుశా M2 లేదా M1X అని పిలుస్తారు. ఇది 10-కోర్ ప్రాసెసర్‌లను (8 అధిక-పనితీరు గల కోర్లు మరియు 2 సామర్థ్య కోర్లు) మరియు 16 లేదా 32-కోర్ గ్రాఫికల్ ప్రాసెసర్‌లను తీసుకువస్తుందని చెప్పబడింది. ర్యామ్ 64 జిబి వరకు ఉంటుందని పుకారు ఉంది.

VR హెడ్‌సెట్?

ఇది అసంభవం, అయితే కొన్ని వర్గాలు WWDC ని ప్రకటన వేదికగా సూచించాయి ఆపిల్ యొక్క పుకారు VR హెడ్‌సెట్ కోసం. ఇది కదలికను గుర్తించడానికి 2 8 కె డిస్ప్లేలు మరియు అనేక కెమెరాలను కలిగి ఉంటుంది. ధర సుమారు $ 3,000 గా నిర్ణయించబడింది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

ఒప్పో A53 భారతదేశంలో వినియోగదారుల జేబులో పేలుతుంది; ఇక్కడ ఏమి జరిగింది

MTNL బ్రాడ్‌బ్యాండ్ ప్రణాళికలను సవరించింది; 4,000GB వరకు డేటాను అందిస్తోంది

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ ఎస్ 21 ప్లస్ భారతదేశంలో భారీ తగ్గింపును పొందుతుంది; ధర రూ. 71,999

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఒప్పో A53 భారతదేశంలో వినియోగదారుల జేబులో పేలుతుంది; ఇక్కడ ఏమి జరిగింది

MTNL బ్రాడ్‌బ్యాండ్ ప్రణాళికలను సవరించింది; 4,000GB వరకు డేటాను అందిస్తోంది

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ ఎస్ 21 ప్లస్ భారతదేశంలో భారీ తగ్గింపును పొందుతుంది; ధర రూ. 71,999

డిజిటల్ వ్యాపారంలో ఎయిర్‌టెల్ ఎందుకు పెద్దదిగా ఉంది?

Recent Comments