HomeENTERTAINMENTIMDb యొక్క ఆల్-టైమ్ ఫేవరెట్స్ జాబితాలో ఉన్న ఏకైక భారతీయ సిరీస్ కావడం స్కామ్ 1992...

IMDb యొక్క ఆల్-టైమ్ ఫేవరెట్స్ జాబితాలో ఉన్న ఏకైక భారతీయ సిరీస్ కావడం స్కామ్ 1992 కు ఏకైక గౌరవం

చప్పట్లు వినోదాన్ని మెప్పించాల్సిన సమయం ఇది. స్కామ్స్టర్స్, విల్లు తీసుకోండి! 2020 యొక్క హర్షద్ మెహతా బయో-సిరీస్ స్కామ్ 1992 యొక్క బృందం ఇప్పుడు గర్వపడటానికి ఇంకా ఎక్కువ కారణాలు ఉన్నాయి. భారతదేశం నుండి మరే ఇతర సిరీస్ లేదా టెలివిజన్ షో సాధించని వాటిని వారు సాధించారు. అధిక-రేటింగ్ కలిగిన IMDb అన్ని కాలాలలోనూ అత్యంత ప్రాచుర్యం పొందిన వెబ్‌సరీలు మరియు టెలివిజన్ సీరియళ్ల జాబితాను రూపొందించింది. ప్రపంచవ్యాప్తంగా 163 శీర్షికలను కలిగి ఉన్న జాబితాలో ఒకే భారతీయ ప్రవేశం ఉంది. అప్లాజ్ ఎంటర్టైన్మెంట్స్ స్కామ్ 1992: హన్సాల్ మెహతా దర్శకత్వం వహించిన హర్షద్ మెహతా స్టోరీ ప్రపంచవ్యాప్తంగా అత్యధికంగా వీక్షించిన సిరీస్‌లలో ఒకటిగా గౌరవనీయ జాబితాలో చోటు దక్కించుకుంది.

Scam 1992 gets singular honour of being the only Indian series in IMDb's list of All-Time Favourites

పేరులేని పాత్రను పోషించిన ప్రతీక్ గాంధీ, “మేము హృదయపూర్వక పని చేస్తున్నామని మాకు తెలుసు దాని యొక్క. కానీ ఇది ఇంత దూరం వెళ్తుందని మేము never హించలేము. హర్షద్ మెహతా పాత్రను అంగీకరించడానికి నాకు పెద్ద కారణం దర్శకుడు హన్సాల్ మెహతా. నా నిర్మాతలు అప్లాజ్ ఎంటర్టైన్మెంట్ మరియు సమీర్ నాయర్ దైవభక్తిగలవారు. నిజ జీవిత పాత్రలు చేయడం నాకు చాలా ఇష్టం. నేను మోహన్‌దాస్ కరంచంద్ గాంధీతో సహా వేదికపై చాలా మందిని ఆడాను. నిజ జీవిత పాత్రను ముఖ్యంగా పబ్లిక్ డొమైన్‌లో హర్షద్ మెహతా వలె చిత్రీకరించడం ఎల్లప్పుడూ సవాలు. ”

ప్రతీక్ ఆకర్షించిన హర్షద్ మెహతా పాత్రకు చాలా పొరలు ఉన్నాయి. “సంక్లిష్టమైన మానవ లక్షణాలతో పాత్రలు పోషించడం నాకు చాలా ఇష్టం. అలాగే, ఇది నా జీవితంలో నేను చేసిన అతిపెద్ద ప్రాజెక్ట్. ఈ కారణాలన్నీ ప్రాజెక్ట్ చేయడానికి తగినంత ప్రోత్సాహకం కంటే ఎక్కువ. ”

ప్రతిష్ హర్షద్ మెహతాపై చాలా పరిశోధనలు చేశాడని చెప్పారు. “నాకు చాలా పదార్థాలు అందించబడ్డాయి. నేను కూడా నా స్వంత పరిశోధన చేసాను. నేను అధ్యయనం చేసిన హర్షద్ యొక్క కొన్ని వీడియోలు ఉన్నాయి. లెజెండరీ జర్నలిస్ట్ ప్రీతిష్ నందితో హర్షద్ సమాచార ఇంటర్వ్యూ కూడా ఉంది. స్క్రిప్ట్ పాత్రపై వివరణాత్మక పత్రాన్ని అందించింది. ఇవన్నీ, రచయితలు మరియు దర్శకులతో బహుళ చర్చలు నాకు చాలా సహాయపడ్డాయి. ”

ప్రతీక్ హర్షద్ ఆడటానికి శారీరక సన్నాహాల మొత్తం పాలనను చేపట్టాడు. “నేను దర్శకుడు హన్సాల్ మెహతాను మొదటిసారి కలిసినప్పుడు, హర్షద్ మెహతా పాత్రలో నేను చాలా సన్నగా, సన్నగా ఉన్నానని చెప్పాడు. మేము షూటింగ్ ప్రారంభించడానికి ముందు నేను 18 కిలోలు సంపాదించాల్సి వచ్చింది. నేను ఇంతకు ముందు తప్పించిన అన్ని గుజరాతీ గూడీస్‌పై నేను విరుచుకుపడ్డాను. మేము షూటింగ్ ప్రారంభించే సమయానికి, నా ముఖం మీద భారీ బొడ్డు మరియు చాలా కొవ్వు ఉంది. ట్రేడ్మార్క్ హర్షద్ మెహతా మీసం. ”

అతను హర్షద్ లాగా కనిపించకూడదని చేతన నిర్ణయం తీసుకున్నాడు. “నిజ జీవిత పాత్రలా కనిపించడం ఖచ్చితంగా నటుడి పనిని సులభతరం చేస్తుంది, ముఖ్యంగా హర్షద్ మెహతా అని పిలవబడే వ్యక్తి ఉన్నప్పుడు. అతను బాగా వెలుగులోకి రావడాన్ని ఇష్టపడ్డాడు. అతని లెక్సస్‌తో అతని ఛాయాచిత్రాలలో ఒకటి ఇప్పటికీ ప్రాచుర్యం పొందింది. హర్షద్‌పై సిరీస్ చేస్తున్నప్పుడు నేను నిజమైన హర్షద్ లాగా ఉండటానికి ప్రయత్నించను అని చేతన నిర్ణయం తీసుకున్నాము. బదులుగా నేను అతని ప్రవర్తన, వైఖరి మరియు వ్యక్తిత్వంపై దృష్టి పెడతాను, అది మొదట్లో అతని నిస్సహాయత, విశ్వాసం, తరువాత అతని అహంకారం మరియు అహం అతని తీర్పును మెరుగుపరుచుకునేంతవరకు అధిక విశ్వాసం. హర్షద్‌ను వ్యంగ్యంగా చిత్రీకరించడం గురించి కాకుండా, అతని లక్షణాలను నా వ్యక్తిత్వంలో పొందుపరచడం గురించి హన్సాల్ స్పష్టంగా చెప్పాడు. ”

గుజరాతీ కావడంతో ప్రతిష్ హర్షద్‌ను బాగా అర్థం చేసుకోవడానికి సహాయపడింది. “ఇది అతని ఆలోచన ప్రక్రియ, అతని కలలు, డబ్బు విషయాలను అర్థం చేసుకోవడానికి ఒక నేర్పు, వ్యవస్థాపక స్ఫూర్తిని అర్థం చేసుకోవడానికి నాకు సహాయపడింది. మరియు స్వయం ఉపాధి పొందాలనే సంకల్పం. అది గుజరాతీ లక్షణం. నేను విద్యావేత్తల కుటుంబం నుండి వచ్చానని అంగీకరించాలి. నా కుటుంబంలో ఎవరూ వ్యవస్థాపకులు కాదు. “

కూడా చదవండి: స్టార్ Vs ఆహారం: స్కామ్ 1992 స్టార్ ప్రతిక్ గాంధీ ప్రత్యేకమైన వంటలను వండడానికి పాక నైపుణ్యాలను అన్వేషిస్తారు

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ న్యూస్ , కొత్త బాలీవుడ్ మూవీస్ నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleనటుడు దిలీప్ కుమార్ ఆసుపత్రి పాలయ్యాడు; తనకు శ్వాస సమస్యలు ఉన్నాయని భార్య సైరా బాను చెప్పారు
Next articleహిమేష్ రేషమియా తన కొత్త ఆల్బమ్ యొక్క ఫస్ట్ లుక్ ను విడుదల చేశారు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: ఇండియా స్టార్ ఆల్ రౌండర్ రవీంద్ర జడేజా సౌతాంప్టన్‌లో శిక్షణ ప్రారంభించారు, జగన్ చూడండి

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: విరాట్ కోహ్లీ టీమ్ ఇండియా న్యూజిలాండ్ కంటే మెరుగ్గా ఉందని దిలీప్ వెంగ్‌సర్కర్ అన్నారు

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: సంజన గణేషన్ సౌతాంప్టన్లో తన 'ప్రేమ' ఫోటోను పంచుకుంది మరియు ఇది భర్త జస్ప్రీత్ బుమ్రా కాదు – తనిఖీ చేయండి

Recent Comments