HomeTECHNOLOGYఫ్లాష్‌బ్యాక్: శామ్‌సంగ్ గెలాక్సీ బీమ్ దాని అంతర్నిర్మిత ప్రొజెక్టర్‌తో మీ జేబులో ఒక సినిమాను ఉంచండి

ఫ్లాష్‌బ్యాక్: శామ్‌సంగ్ గెలాక్సీ బీమ్ దాని అంతర్నిర్మిత ప్రొజెక్టర్‌తో మీ జేబులో ఒక సినిమాను ఉంచండి

మీ జేబులో 7 ”లేదా 8” స్క్రీన్‌తో టాబ్లెట్ అమర్చినప్పుడు h హించలేము, ఫోల్డబుల్ ఫోన్లు ఈ రోజుల్లో సాధ్యమవుతాయి. కానీ ఫోల్డబుల్ ఫోన్లు మీ జేబులో 50 ”స్క్రీన్‌కు సరిపోతాయా? ఇది కొంత క్రేజీ ఓరిగామి డిజైన్ అయి ఉండాలి.

ఇంకా 2010 నుండి తెలివైన చిన్న ఫోన్ అలా చేయగలిగింది – శామ్‌సంగ్ I8520 గెలాక్సీ బీమ్ గోడపై 50 ”చిత్రాన్ని సృష్టించగల అంతర్నిర్మిత DLP ప్రొజెక్టర్ ఉంది. గది చాలా చీకటిగా ఉండాలి మరియు చిత్ర నాణ్యత ఉత్తమమైనది కాదు, కానీ అది సాధ్యమైంది.

The Samsung I8520 Galaxy Beam శామ్‌సంగ్ I8520 గెలాక్సీ బీమ్

పికో-ప్రొజెక్టర్ 15 ల్యూమన్లను మాత్రమే ఉత్పత్తి చేయగలదు. వాస్తవానికి, మీరు ఫోన్‌ను గోడకు దగ్గరగా నెట్టివేస్తే, మీరు ప్రకాశం కోసం చిత్ర పరిమాణాన్ని త్యాగం చేయవచ్చు. అంతర్నిర్మిత ప్రొజెక్టర్ ఈ రోజు ప్రామాణిక లక్షణం కాదని చూస్తే, ఈ ఆలోచన పట్టుకోలేదని మీరు can హించవచ్చు.

Samsung I8520 Galaxy Beam Samsung I8520 Galaxy Beam Samsung I8520 Galaxy Beam
శామ్‌సంగ్ I8520 గెలాక్సీ బీమ్

మేకర్స్ విషయాలు ప్రయత్నిస్తారు. ప్రారంభ రోజుల్లో, ఫోన్‌లు సంగీతాన్ని ప్లే చేయలేవు – దాని కోసం మీరు వాక్‌మ్యాన్ లేదా సిడి ప్లేయర్‌ను తీసుకురావాలి. 90 లలో ఫోన్‌లలో MP3 సామర్థ్యాలు కనిపించడం ప్రారంభించాయి మరియు అవి అతుక్కుపోయేంత ప్రజాదరణ పొందాయి.

కెమెరాలతో కూడా అదే జరిగింది – అవి ఒకప్పుడు స్టాండ్-ఒంటరిగా ఉండే పరికరాలు, తరువాత కొన్ని ఫోన్ యాడ్-ఆన్‌లు , చివరకు మొదటి కెమెరా ఫోన్లు మార్కెట్లో కనిపించడం ప్రారంభించాయి. అంతర్నిర్మిత మ్యూజిక్ ప్లేయర్స్ మరియు కెమెరాలు ఫీచర్లను గెలుచుకున్నట్లు నిరూపించబడ్డాయి. కానీ అంతర్నిర్మిత ప్రొజెక్టర్?

సరే, ఇది తక్షణ హిట్ కాదు, కానీ కొన్ని సంవత్సరాల తరువాత శామ్సంగ్ దీనికి మరో షాట్ ఇచ్చింది I8530 గెలాక్సీ బీమ్ . ఒరిజినల్‌తో పోలిస్తే, ఇది కొంచెం పెద్ద డిస్ప్లే (4.0 ”వర్సెస్ 3.7”) ను కలిగి ఉంది, అయినప్పటికీ ఇది సూపర్ అమోలెడ్‌ను ఎల్‌సిడికి అనుకూలంగా వదిలివేసింది. దీనికి డ్యూయల్ కోర్ ప్రాసెసర్ కూడా ఉంది, కాబట్టి ఇది మల్టీమీడియా పనులలో మెరుగ్గా ఉంది మరియు కొంచెం పెద్ద 2,000 mAh బ్యాటరీ, ఇది ప్రొజెక్టర్‌తో 3 గంటలు ఉంటుంది.

Samsung I8530 Galaxy Beam Samsung I8530 Galaxy Beam శామ్‌సంగ్ I8530 గెలాక్సీ బీమ్

నేటికీ అంతర్నిర్మిత ప్రొజెక్టర్ ఆకట్టుకునే ఆలోచనలా ఉంది. వినోద అవకాశాలు స్పష్టంగా ఉన్నాయి – ముఖ్యంగా ఇప్పుడు మనలో చాలా మంది ఒక సంవత్సరంలో ఒక సినిమా లోపలి భాగాన్ని చూడలేదు. వాస్తవానికి, బీమ్ 2010 లో ప్రారంభించబడింది మరియు మీ ఫోన్‌లో నెట్‌ఫ్లిక్స్ చూడటం అంత సాధారణం కాదు, కాబట్టి చూడటానికి ఏదైనా కనుగొనడం కొంచెం ఇబ్బందిగా ఉంది.

కాబట్టి మీరు గేమ్‌ప్యాడ్‌ను కనెక్ట్ చేయవచ్చు మరియు బదులుగా కొన్ని పెద్ద స్క్రీన్ గేమింగ్ చేయవచ్చు. ఇది ఆండ్రాయిడ్‌లో నడుస్తుంటే, అది బీమ్‌తో పని చేయబోతోంది – దాని ప్రొజెక్టర్ ప్రదర్శనలోని చిత్రాన్ని ప్రతిబింబిస్తుంది.

ఎల్లప్పుడూ కలిగి ఉంటుంది ఒక ప్రొజెక్టర్ సులభ వ్యాపారానికి కూడా మంచిది. ఫోన్ డాక్యుమెంట్ వ్యూవర్‌తో వచ్చింది మరియు మీరు మీ ప్రెజెంటేషన్ ద్వారా వెళ్ళేటప్పుడు ఉల్లేఖనాలను వ్రాయడానికి టచ్‌స్క్రీన్‌ను ఉపయోగించవచ్చు.

Samsung Galaxy Beam
ది ప్రొజెక్టర్ పాపప్ మెను Quick క్విక్ ప్యాడ్

ఫోన్‌ను అనుమతించే సాధనం కూడా ఉంది ఫీడ్‌ను దాని 8MP కెమెరా నుండి ప్రొజెక్టర్‌కు పంపడం, ఒక విధమైన ఓవర్‌హెడ్ ప్రొజెక్టర్ .

Samsung Galaxy Beam Samsung Galaxy Beam Samsung Galaxy Beam
అంకితమైన ప్రొజెక్టర్ అనువర్తనం మీకు అదనపు ఎంపికలను ఇస్తుంది • యాంబియెన్స్ మోడ్ • బ్రీఫింగ్ (అలారం) మోడ్

కొన్ని సంవత్సరాల తరువాత చివరి హర్రే వచ్చింది – ది గెలాక్సీ బీమ్ 2 . ఇది కొంచెం పెద్ద స్క్రీన్ (4.66 ”ఎల్‌సిడి) కలిగి ఉంది మరియు మళ్ళీ సిపియు కోర్లను రెట్టింపు చేసింది, బ్యాటరీ కూడా 2,600 ఎమ్ఏహెచ్ వరకు బంప్ చేయబడింది, అయితే ఈ సమయంలో ఈ ఆలోచన ఆచరణీయమైనది కాదని స్పష్టమైంది.

Samsung Galaxy Beam Samsung Galaxy Beam2 Samsung Galaxy Beam2
శామ్‌సంగ్ గెలాక్సీ బీమ్ 2

మార్గం ద్వారా, బీమ్ అంతర్నిర్మిత పికో-ప్రొజెక్టర్‌తో శామ్‌సంగ్ యొక్క మొట్టమొదటి ఫోన్ కాదు – అది 2009 నుండి శామ్సంగ్ i7410 . అయితే, ఇది a తక్కువ శక్తితో పనిచేసే ఫీచర్‌ఫోన్, ఇది మీరు ప్రొజెక్టర్‌తో చేయగలిగేదాన్ని పరిమితం చేస్తుంది.

Flashback: the Samsung Galaxy Beam put a cinema in your pocket with its built-in projector

పికో-ప్రొజెక్టర్లు ఈ రోజు ప్రత్యేక పరికరాలుగా ఉన్నాయి. వాటిలో కొన్ని నేరుగా Android ని అమలు చేస్తాయి, మరికొందరు గోడపై మీ ఫోన్ నుండి చిత్రాన్ని పొందడానికి కేబుల్ లేదా వైర్‌లెస్ స్క్రీన్ మిర్రరింగ్‌ను ఉపయోగించడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తాయి.

ది సోనీ ఎక్స్‌పీరియా టచ్ ఆసక్తికరంగా ఉంది భావనను తీసుకోండి – మీరు పేరు నుండి చెప్పగలిగినట్లుగా, దీనికి మీ ఐఆర్ సెన్సార్ ఉంది, అది మీ వేళ్లను “చూడగలదు”, తద్వారా 23 వరకు టచ్ స్క్రీన్‌ను సృష్టిస్తుంది. మీరు దీన్ని మా వీడియో సమీక్షలో చూడవచ్చు. ఇది బాగుంది, కానీ ఇది నాలుగు సంవత్సరాలు మరియు సంస్కరణ 2 దృష్టిలో లేదు.

అంతర్నిర్మిత ప్రొజెక్టర్‌తో మీరు ఫోన్‌ను ఉపయోగించగల అన్ని చక్కని మార్గాలను చూపించే 2012 నుండి ఈ ఇన్ఫోగ్రాఫిక్‌ను మేము మీకు వదిలివేస్తాము:

ఇంకా చదవండి

Previous articleవీక్లీ పోల్: హార్మొనీఓఎస్ ఆండ్రాయిడ్ లాగా ఆశాజనకంగా ఉందా లేదా ఇది మరొక విండోస్ ఫోన్ కాదా?
Next articleపశ్చిమ బెంగాల్ బోర్డు పరీక్షలు: ప్రభుత్వం కాల్ తీసుకునే ముందు ప్రజల అభిప్రాయాన్ని కోరుతుంది
RELATED ARTICLES

ఎయిర్‌టెల్ ఉత్తర ప్రదేశ్ (తూర్పు) లో హై-స్పీడ్ డేటాను అందిస్తోంది; అదనపు స్పెక్ట్రమ్‌ను కలుపుతోంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

చూడండి: బిజెపికి ప్రాంతీయ సవాళ్లు పెరిగేకొద్దీ, ఇది మంచి పాత 'సర్దుబాటు రాజకీయాలకు' మారవచ్చు.

ఎన్‌ఎల్‌సి ఇండియా క్యూ 4 లాభం 52% పెరిగి రూ .757 కోట్లకు చేరుకుంది

బాలికలను బలవంతంగా మార్పిడి చేయడం: సిక్కుల ప్రతినిధి బృందం డిజిపిని కలుసుకుని, 'బలవంతపు మార్పిడికి' వ్యతిరేకంగా మాట్లాడాలని, సిక్కులతో కలిసి నిలబడాలని జమ్మూ & కె రాజకీయ నాయకులను కోరింది.

Recent Comments