HomeGENERALపెట్రోల్ ధరలు Delhi ిల్లీలో లీటరుకు రూ .95, ముంబైలో రూ .101 దాటాయి

పెట్రోల్ ధరలు Delhi ిల్లీలో లీటరుకు రూ .95, ముంబైలో రూ .101 దాటాయి

పెట్రోల్ మరియు డీజిల్ ధరలు ఆదివారం నాలుగు మెట్రోలలో పెరిగాయి, పెట్రోల్ ధర జాతీయ మూలధనం లీటరుకు రూ .95 దాటింది. Delhi ిల్లీలో ఇంధనాన్ని లీటరుకు 95.03 డాలర్లకు విక్రయించారు, శనివారం ఇది 94.76 రూపాయలు. ముంబైలో పెట్రోల్ ధర లీటరుకు 101-ఎ-లీటర్ మార్కును దాటింది. 101.25 రూపాయలు. చెన్నై మరియు కోల్‌కతాలో, ఇంధనం వరుసగా 96.47, 95.02 రూపాయలకు అమ్ముడైంది, ఇది శనివారం స్థాయిల కంటే ఎక్కువ. అదేవిధంగా, నాలుగు నగరాల్లో కూడా డీజిల్ ధరలు పెరిగాయి. Delhi ిల్లీ, ముంబై, చెన్నై, కోల్‌కతాలో వరుసగా లీటరుకు రూ .85.95, రూ .93.30, రూ .90.66, రూ .88.80 కు పెరిగింది. పెట్రోల్ లీటరుకు రూ .100 ను ఉల్లంఘించిన ఏకైక ప్రత్యేకత ముంబై మాత్రమే కాదు. దేశంలో ఆటో ఇంధనాలపై అత్యధిక వ్యాట్ స్థాయిలు కలిగిన రాజస్థాన్ (జైపూర్ సహా), మధ్యప్రదేశ్ మరియు మహారాష్ట్రలోని మరికొన్ని నగరాలు ఇప్పటికే చాలా రోజుల క్రితం సాధారణ పెట్రోల్‌ను లీటరుకు రూ .100 కు అమ్ముతున్నాయి. . జనవరి మరియు ఫిబ్రవరి నెలల్లో రిటైల్ రేట్ల పెరుగుదల ద్వారా ప్రీమియం పెట్రోల్ ధర ఇప్పటికే దేశంలోని పలు ప్రాంతాల్లో లీటరుకు రూ .100 దాటింది. –IANS rrb / sn / ksk /

(ఈ నివేదిక యొక్క శీర్షిక మరియు చిత్రం మాత్రమే బిజినెస్ స్టాండర్డ్ సిబ్బందిచే పునర్నిర్మించబడి ఉండవచ్చు; మిగిలిన కంటెంట్ ఆటో- సిండికేటెడ్ ఫీడ్ నుండి ఉత్పత్తి అవుతుంది.)

ప్రియమైన రీడర్,

బిజినెస్ స్టాండర్డ్ మీకు ఆసక్తి కలిగించే మరియు దేశం మరియు ప్రపంచానికి విస్తృతమైన రాజకీయ మరియు ఆర్ధిక చిక్కులను కలిగి ఉన్న పరిణామాలపై నవీనమైన సమాచారం మరియు వ్యాఖ్యానాన్ని అందించడానికి ఎల్లప్పుడూ కృషి చేస్తుంది. మా సమర్పణను ఎలా మెరుగుపరచాలనే దానిపై మీ ప్రోత్సాహం మరియు స్థిరమైన అభిప్రాయం ఈ ఆదర్శాలకు మా సంకల్పం మరియు నిబద్ధతను మరింత బలోపేతం చేశాయి. కోవిడ్ -19 నుండి ఉత్పన్నమయ్యే ఈ క్లిష్ట సమయాల్లో కూడా, విశ్వసనీయమైన వార్తలు, అధికారిక అభిప్రాయాలు మరియు of చిత్యం యొక్క సమయోచిత సమస్యలపై కోపంతో కూడిన వ్యాఖ్యానాలతో మీకు సమాచారం ఇవ్వడానికి మరియు నవీకరించడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము.
అయితే, మాకు ఒక అభ్యర్థన ఉంది. మహమ్మారి యొక్క ఆర్ధిక ప్రభావంతో మేము పోరాడుతున్నప్పుడు, మీ మద్దతు మాకు మరింత అవసరం, తద్వారా మేము మీకు మరింత నాణ్యమైన కంటెంట్‌ను అందించడం కొనసాగించవచ్చు. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు చందా పొందిన మీలో చాలా మంది నుండి మా చందా మోడల్ ప్రోత్సాహకరమైన ప్రతిస్పందనను చూసింది. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు మరింత చందా మీకు మరింత మెరుగైన మరియు మరింత సంబంధిత కంటెంట్‌ను అందించే లక్ష్యాలను సాధించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. మేము ఉచిత, సరసమైన మరియు నమ్మదగిన జర్నలిజాన్ని నమ్ముతున్నాము. మరిన్ని సభ్యత్వాల ద్వారా మీ మద్దతు మేము కట్టుబడి ఉన్న జర్నలిజాన్ని అభ్యసించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. నాణ్యమైన జర్నలిజానికి మద్దతు ఇవ్వండి మరియు బిజినెస్ స్టాండర్డ్ కు సభ్యత్వాన్ని పొందండి. డిజిటల్ ఎడిటర్

ఇంకా చదవండి

Previous articleఅర్జున్ కపూర్: అనిల్ కపూర్ మరియు నేను నిరంతరం ఒకరి కాలు లాగుతున్నాం
Next articleడోర్స్టెప్ రేషన్ డెలివరీ భారతదేశం అంతటా అమలు చేయాలి: కేజ్రీవాల్
RELATED ARTICLES

ఇరాక్ బేస్ హౌసింగ్ పైన రెండు డ్రోన్లు కాల్చబడ్డాయి యుఎస్ దళాలు: ఆర్మీ

'యాంగ్రీ' మ్యాన్ విత్ నైఫ్ సిక్స్, గాయాలు 14 చైనాలో; అరెస్టు చేశారు

ఎలియెన్స్ లేదు కానీ … యుఎస్ ఇంటెల్ UFO ల గురించి ఏమి కనుగొంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: ఇండియా స్టార్ ఆల్ రౌండర్ రవీంద్ర జడేజా సౌతాంప్టన్‌లో శిక్షణ ప్రారంభించారు, జగన్ చూడండి

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: విరాట్ కోహ్లీ టీమ్ ఇండియా న్యూజిలాండ్ కంటే మెరుగ్గా ఉందని దిలీప్ వెంగ్‌సర్కర్ అన్నారు

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: సంజన గణేషన్ సౌతాంప్టన్లో తన 'ప్రేమ' ఫోటోను పంచుకుంది మరియు ఇది భర్త జస్ప్రీత్ బుమ్రా కాదు – తనిఖీ చేయండి

Recent Comments