HomeENTERTAINMENT"ఆరోపణలు అబద్ధం కాదు, ఆధారాలు ఉన్నాయి"

“ఆరోపణలు అబద్ధం కాదు, ఆధారాలు ఉన్నాయి”

మైనర్ పై అత్యాచారం కేసులో టెలివిజన్ నటుడు పెర్ల్ వి పూరిని శుక్రవారం రాత్రి (జూన్ 4) అరెస్టు చేశారు. అరెస్టు అయిన వెంటనే, టెలివిజన్ పరిశ్రమకు చెందిన అతని సహచరులు ఆయనకు మద్దతుగా వచ్చి అతనిని సమర్థించారు. శనివారం, నిర్మాత ఏక్తా కపూర్ కూడా పెర్ల్ నిర్దోషి అని బాధితురాలి తల్లితో మాట్లాడినట్లు పేర్కొన్న ఒక పొడవైన గమనికను పోస్ట్ చేసింది. )

అయితే, శనివారం మధ్యాహ్నం, వాసాయి కోర్టులో విచారణ తరువాత పెర్ల్‌ను జ్యుడీషియల్ కస్టడీకి పంపారు. ఈ కేసును నిర్వహిస్తున్న వాసాయి డిసిపి సంజయ్ కుమార్ పాటిల్ విలేకరుల సమావేశం నిర్వహించి, పెర్ల్‌పై వచ్చిన ఆరోపణలు నిరాధారమైనవని, వాటికి రుజువు ఉందని అన్నారు. విలేకరుల సమావేశంలో పాటిల్ ఏక్తా ఆరోపణలు అవాస్తవమని అడిగారు. “లేదు, ఆరోపణలు అబద్ధం కాదు. దర్యాప్తులో అతని పేరు వచ్చింది. అతనికి వ్యతిరేకంగా ఆధారాలు ఉన్నాయి. అందుకే పోలీసులు అతన్ని అరెస్టు చేశారు. విచారణలో నిజం నిర్ణయిస్తారు, ”అని ఆయన అన్నారు. 2019 లో నైగావ్‌లో చిత్రీకరించబడింది. బాధితురాలి తల్లి కూడా అదే ప్రదర్శనలో పనిచేసింది. “బాధితుల స్టేట్మెంట్ రికార్డ్ చేయబడింది మరియు వైద్య పరీక్ష కూడా జరిగింది. ఆమె స్టేట్మెంట్ కూడా సిఆర్పిసి 164 కింద రికార్డ్ చేయబడింది. ఈ సంఘటనలో నిందితుడి పాత్ర ఉన్నందున అతన్ని అరెస్టు చేశారు, ”అని డిసిపి తెలిపారు. బాధితుడు 12 ఏళ్లలోపు వయస్సు గలవాడని కూడా ఆ అధికారి చెప్పారు.

ఇంతలో, ఏక్తా కపూర్ శనివారం, పొడవైన నోట్ ను పోస్ట్ చేశారు. బాధితురాలి తల్లి తమ పిల్లల కోసం కొనసాగుతున్న కస్టడీ యుద్ధంలో విజయం సాధించడానికి ఈ కేసును రూపొందించారని బాధితురాలి తల్లి తనతో చెప్పిందని పేర్కొంది.

ఇంకా చదవండి: హినా ఖాన్, అలీ గోని, సుర్బీ జ్యోతి మరియు ఇతర టీవీ ప్రముఖులు అత్యాచారం కేసులో అరెస్టు అయిన తరువాత పెర్ల్ వి పూరీకి మద్దతుగా మాట్లాడుతున్నారు

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ న్యూస్ , కొత్త బాలీవుడ్ మూవీస్ నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleరణబీర్ కపూర్ మరియు శ్రద్ధా కపూర్ నటించిన లవ్ రంజన్ చిత్రం తదుపరి షెడ్యూల్ జూన్ 20 న ప్రారంభమవుతుంది
Next articleనటుడు దిలీప్ కుమార్ ఆసుపత్రి పాలయ్యాడు; తనకు శ్వాస సమస్యలు ఉన్నాయని భార్య సైరా బాను చెప్పారు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: ఇండియా స్టార్ ఆల్ రౌండర్ రవీంద్ర జడేజా సౌతాంప్టన్‌లో శిక్షణ ప్రారంభించారు, జగన్ చూడండి

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: విరాట్ కోహ్లీ టీమ్ ఇండియా న్యూజిలాండ్ కంటే మెరుగ్గా ఉందని దిలీప్ వెంగ్‌సర్కర్ అన్నారు

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: సంజన గణేషన్ సౌతాంప్టన్లో తన 'ప్రేమ' ఫోటోను పంచుకుంది మరియు ఇది భర్త జస్ప్రీత్ బుమ్రా కాదు – తనిఖీ చేయండి

Recent Comments