HomeENTERTAINMENTBTS యొక్క విజయం

BTS యొక్క విజయం

ఏడుగురు యువ సూపర్ స్టార్స్ మ్యూజిక్-బిజ్ నియమాలను తిరిగి వ్రాసి ప్రపంచంలోనే అతిపెద్ద బ్యాండ్‌గా ఎలా మారారు

ఇది చాలా తీవ్రమైన మరియు లోతైన ప్రశ్న, ”అని ప్రపంచంలోని అతిపెద్ద బృందానికి చెందిన 26 ఏళ్ల నాయకుడు ఆర్.ఎమ్. అతను ఆలోచించడానికి విరామం ఇచ్చాడు. మేము ఆదర్శధామం మరియు డిస్టోపియన్ ఫ్యూచర్ల గురించి మాట్లాడుతున్నాము, అతని సమూహం యొక్క సరిహద్దు-పగులగొట్టడం, ఆధిపత్యాన్ని అధిగమించడం, క్రూరంగా ప్రతిభావంతులైన ఏడుగురు సభ్యుల దక్షిణ కొరియా జగ్గర్నాట్ BTS , 21 వ శతాబ్దంలో ఒకదానితో ఒకటి అనుసంధానించబడిన కొత్త మరియు మెరుగైన ప్రపంచం యొక్క సంగ్రహావలోకనం వలె అనిపిస్తుంది. BTS యొక్క స్పష్టమైన మాయా స్థాయి చరిష్మా, వారి శైలిని ధిక్కరించే, సొగసైన-కాని-వ్యక్తిగత సంగీతం, వారి సాధారణంగా నాన్టాక్సిక్, చర్మ సంరక్షణ-ఇంటెన్సివ్ బ్రాండ్ ఆఫ్ మగతనం – దానిలోని ప్రతి బిట్ కొన్ని ప్రకాశవంతమైన, మరింత ఆశాజనక కాలక్రమం నుండి సందర్శించినట్లు అనిపిస్తుంది. RM ప్రస్తుతం ఆలోచిస్తున్నది ఏమిటంటే, ఇవన్నీ వారి చుట్టూ ఉన్న ముదురు ప్రకృతి దృశ్యంతో ఎలా విభేదిస్తాయో, ముఖ్యంగా భయంకరమైన ఇటీవలి ఆసియా వ్యతిరేక హింస మరియు ప్రపంచ డయాస్పోరాలో వివక్షత. “మేము అవుట్‌లెర్స్, మరియు మేము అమెరికన్ మ్యూజిక్ మార్కెట్‌లోకి వచ్చి ఈ అద్భుతమైన విజయాన్ని ఆస్వాదించాము.” 2020 లో, వారి కెరీర్‌లో ఏడు సంవత్సరాలు, BTS యొక్క మొట్టమొదటి ఆంగ్ల భాషా సింగిల్, ఇర్రెసిస్టిబుల్ “డైనమైట్” నంబర్ వన్‌ను తాకింది, ఈ ఘనత చాలా ఏకవచనం, ఇది దక్షిణ కొరియా అధ్యక్షుడు మూన్ జే-ఇన్ నుండి అభినందన ప్రకటనను ప్రేరేపించింది. కొరియన్ వేవ్ అని పిలువబడే దాని సరిహద్దులు దాటి దేశం దాని సాంస్కృతిక విజయంలో చాలాకాలంగా లోతుగా పెట్టుబడి పెట్టబడింది. “ఇప్పుడు, ఆదర్శధామం లేదు,” RM కొనసాగుతుంది. “ఒక కాంతి వైపు ఉంది; ఎల్లప్పుడూ చీకటి వైపు ఉంటుంది. మనం ఆలోచించే విధానం ఏమిటంటే, మనం చేసే ప్రతి పని, మరియు మన ఉనికి కూడా ఈ జెనోఫోబియాను, ఈ ప్రతికూల విషయాలను వెనుకకు వదిలేయాలనే ఆశకు దోహదం చేస్తోంది. మైనారిటీ ప్రజలు మన ఉనికి నుండి కొంత శక్తిని మరియు శక్తిని పొందుతారనేది మా ఆశ. అవును, జెనోఫోబియా ఉంది, కానీ చాలా మంది ప్రజలు కూడా అంగీకరిస్తున్నారు. . . . మేము యునైటెడ్ స్టేట్స్లో విజయాన్ని ఎదుర్కొన్నాము మరియు దానిలో చాలా అర్ధవంతమైనది. ” ప్రస్తుతానికి, RM సియోల్‌లోని తన లేబుల్ యొక్క ప్రధాన కార్యాలయంలో శబ్ద చికిత్స పొందిన గదిలో ఉంది, సమీపంలోని అనువాదకుడిని, నల్ల బకెట్ టోపీని మరియు లాస్ ఏంజిల్స్ లగ్జరీ లేబుల్ ఫియర్ ఆఫ్ గాడ్ నుండి రక్షించడానికి తెల్లని వైద్య ముసుగు ధరించి ఉంది. యుఎస్ టాక్ షోలలో RM చాలాసార్లు వివరించవలసి ఉన్నందున, అతను తన సరళమైన ఇంగ్లీషును బింగింగ్ ఫ్రెండ్స్ DVD ల ద్వారా నేర్పించాడు. అయినప్పటికీ, సంభాషణ సంక్లిష్టంగా ఉన్నప్పుడు అతను వ్యాఖ్యాతను అర్థం చేసుకోగలుగుతాడు.

BTS, 2021 ఏప్రిల్ 6 న సియోల్‌లో ఫోటో తీయబడింది
హాంగ్ జాంగ్ హ్యూన్ ఛాయాచిత్రం రోలింగ్ స్టోన్ కోసం. అలెక్స్ బాడియా ఫ్యాషన్ దర్శకత్వం. హెయిర్ బై హాన్ సోమ్, ముజిన్ చోయి, లిమ్ లీ యంగ్, లీ డా యున్. వస్త్రధారణ కిమ్ డా రీమ్, సియో యూరి, కిమ్ సియోన్ మిన్. క్యుంగ్మిన్ కిమ్, లీ హా జియాంగ్, కిమ్ హైసూ, హాంగ్ సిల్, సియో హీ జి, కిమ్ హ్యూన్జియాంగ్ చేత స్టైలింగ్. V యొక్క జాకెట్; సుగా యొక్క టీ-షర్టు; జిన్ టాప్ మరియు నెక్లెస్; జంగ్‌కూక్ కోటు; RM యొక్క జాకెట్ మరియు హారము; జిమిన్ మరియు జె-హోప్ యొక్క చొక్కాలు మరియు జాకెట్లు లూయిస్ విట్టన్ చేత.

RM సంక్లిష్టత యొక్క అభిమాని. హిప్-హాప్ ప్రేమకు ముందు అతను ఒక ఉన్నత విశ్వవిద్యాలయ విద్య వైపు వెళ్తున్నాడు, మొదట కొరియా సమూహం, ఎపిక్ హై చేత ప్రేరేపించబడింది, అతన్ని సూపర్ స్టార్డమ్‌లోకి నెట్టివేసింది. BTS యొక్క రికార్డ్ సంస్థ బిగ్ హిట్ ఎంటర్టైన్మెంట్ (ఇప్పుడు HYBE) ను స్థాపించిన సెరిబ్రల్, ఇంటెన్సివ్-ఇంకా-అవన్క్యులర్ మొగల్-నిర్మాత బ్యాంగ్ సి-హ్యూక్, 2010 లో మొదట RM పై సంతకం చేసి, క్రమంగా రాపర్ యొక్క ప్రతిభ మరియు అయస్కాంతత్వం చుట్టూ BTS ను ఏర్పాటు చేశాడు. “నేను మొదటిసారి RM ను కలిసినప్పుడు, అతని సంగీత ప్రతిభను మరియు ఆలోచనా విధానాలను అంగీకరించిన తరువాత గొప్ప కళాకారుడిగా ఎదగడానికి నేను తప్పక సహాయపడాలని విధిగా భావించాను.” 2013 లో BTS ప్రారంభమైనప్పుడు, బిగ్ హిట్ దక్షిణ కొరియా సంగీత వ్యాపారంలో అండర్డాగ్ స్టార్టప్, అప్పుడు మూడు భారీ సంస్థల ఆధిపత్యం ఉంది (బ్యాంగ్ వాటిలో ఒకటైన JYP కి నిర్మాతగా ఉన్నారు). ఇప్పుడు, BTS విజయానికి కృతజ్ఞతలు, HYBE బహిరంగంగా వర్తకం చేయబడిన కార్పొరేషన్, ఇది జస్టిన్ బీబర్ మరియు అరియానా గ్రాండే వెనుక ఉన్న అమెరికన్ మేనేజ్‌మెంట్ కంపెనీని విడదీసింది. “మేము ఎల్లప్పుడూ లక్ష్యాలను మరియు ప్రమాణాలను ఆదర్శంగా అనిపించవచ్చు మరియు సాధ్యమైనంత దగ్గరగా చేరుకోవడానికి మా వంతు ప్రయత్నం చేస్తాము” అని బ్యాంగ్ చెప్పారు. “ఇది ఇప్పటికీ అదే.” సుదీర్ఘ నియామకం మరియు ఆడిషన్ ప్రక్రియ RM తన ఆరుగురు బ్యాండ్‌మేట్‌లను తీసుకువచ్చింది: తోటి రాపర్లు సుగా మరియు జె-హోప్, మరియు గాయకులు జంగ్ కూక్, వి, జిమిన్ మరియు జిన్. జంగ్ కూక్, అతి పిన్న వయస్కుడైన, ప్రతిభావంతుడైన అసాధారణమైన టేనర్‌తో, బహుళ వినోద సంస్థలతో సంతకం చేయడానికి ఆఫర్లు ఉన్నాయి, కానీ RM కారణంగా బిగ్ హిట్ మరియు బిటిఎస్‌లను ఎంచుకున్నాడు. “RM నిజంగా బాగుంది అని నేను అనుకున్నాను” అని జంగ్ కూక్ చెప్పారు. “గాయకుడిగా ఉండటం గురించి నాకు చాలా తెలియదు. నేను అతన్ని ర్యాప్ చూసినప్పుడు, అతను నిజంగా అద్భుతంగా ఉన్నాడని నేను అనుకున్నాను. విధి నన్ను అతని వైపుకు ఆకర్షించిందని నేను నమ్ముతున్నాను. ” RM తరువాత చేరిన మొదటి ఇద్దరు సభ్యులు సుగా మరియు J- హోప్, ఒక సమయంలో బ్యాంగ్ స్వచ్ఛమైన హిప్-హాప్ సమూహాన్ని ined హించాడు. (వారితో పాటు ఇతర రాపర్ ట్రైనీలు కూడా ఉన్నారు, చివరికి BTS పాప్ హైబ్రిడ్ కావడంతో అందరూ గాయకులకు అనుకూలంగా ఉన్నారు.) సుగా, ఎపిక్ హై యొక్క అభిమాని, అలాగే TI వంటి అమెరికన్ రాపర్లు కూడా ఉన్నారు అతను చేరినప్పుడు అప్పటికే నైపుణ్యం కలిగిన రాపర్, అతని తల్లిదండ్రుల అసంతృప్తికి చాలా ఎక్కువ. “వారికి రాప్ సంగీతం అర్థం కాలేదు” అని సుగా చెప్పారు. “నేను చేస్తున్న దానికి వారు వ్యతిరేకంగా ఉండటం సహజం. నేను నిరూపించాల్సిన విషయం ఉన్నందున అది కష్టపడి పనిచేయడానికి నాకు సహాయపడిందని నేను భావిస్తున్నాను. ” తీవ్రమైన 2016 సోలో ట్రాక్ “ది లాస్ట్” (అలియాస్ అగస్ట్ డి కింద రికార్డ్ చేయబడింది) లో, సుగా OCD, సామాజిక ఆందోళన మరియు నిరాశతో యుద్ధాలను వెల్లడించింది. “నేను ఇప్పుడు సౌకర్యంగా ఉన్నాను మరియు మంచి అనుభూతి చెందుతున్నాను” అని ఆయన చెప్పారు. “కానీ ఆ విధమైన ప్రతికూల భావోద్వేగాలు వస్తాయి మరియు పోతాయి. ఎవరికైనా, ఈ భావోద్వేగాలు దాచవలసిన విషయాలు కాదు. వాటిని చర్చించి వ్యక్తపరచాల్సిన అవసరం ఉంది. నేను ఏ భావోద్వేగాలను అనుభవిస్తున్నా, వాటిని వ్యక్తీకరించడానికి నేను ఎల్లప్పుడూ సిద్ధంగా ఉన్నాను. ” సమూహం యొక్క సూర్యరశ్మి వ్యక్తిత్వంతో, జె-హోప్ తన తోటి సభ్యులచే ప్రియమైనది. (“జె-హోప్ ప్రపంచ అధ్యక్షుడిగా పోటీ చేయగలరని నేను అనుకుంటున్నాను” అని వి; “మా నుండి కనీసం ఆరు ఓట్లు వస్తాయి” అని ఆర్ఎమ్ జతచేస్తుంది.) జె-హోప్ అద్భుతమైన నృత్యకారిణి, మరియు ఆశ్చర్యకరంగా దూకుడు రాపర్, ఎ అతను తన శిక్షణ రోజులలో నేర్చుకున్న నైపుణ్యం. “నేను మొదట శిక్షణ ప్రారంభించినప్పుడు, సభ్యులందరూ రాపర్లు” అని ఆయన చెప్పారు. “కాబట్టి మీరు ఇంట్లోకి వెళ్ళినప్పుడు, బీట్స్ పడిపోతున్నాయి. అందరూ ఫ్రీస్టైల్‌లో ర్యాప్ చేస్తున్నారు. మొదట స్వీకరించడం అంత సులభం కాదు. ” నటనలో నేపథ్యం ఉన్న జిన్, వీధిలో అందమైన అందం ఆధారంగా బిగ్ హిట్ స్కౌట్ చేత నియమించబడ్డాడు. అతను బలీయమైన సంగీత నైపుణ్యాలను అభివృద్ధి చేశాడు, కానీ అతని రూపాన్ని దృష్టిలో పెట్టుకోవడం ఆనందించాడు. “నేను ఎంత అందంగా ఉన్నానో అందరూ తీవ్రంగా తెలుసుకున్నారని నేను రికార్డ్ కోసం నొక్కిచెప్పాలనుకుంటున్నాను” అని దక్షిణ కొరియా టీవీ వెరైటీ షోలో ఇటీవల కనిపించినట్లు ఆయన చెప్పారు. అదే సమయంలో, అతను హత్తుకునే విధంగా అసురక్షితంగా ఉంటాడు. “నేను చాలా ప్రాంతాలలో లేను,” అని ఆయన చెప్పారు. “ఇతర సభ్యులు ఒకసారి నృత్యం నేర్చుకుంటారు మరియు వారు సంగీతానికి వెంటనే నృత్యం చేయగలరు, కాని నేను చేయలేను. కాబట్టి నేను మరింత కష్టపడి పనిచేయడానికి ప్రయత్నిస్తాను, అందువల్ల నేను ఇతర సభ్యులను వెనక్కి తీసుకోను లేదా భారంగా ఉండను. ” వి, జాజ్, శాస్త్రీయ సంగీతం మరియు ఎల్విస్ ప్రెస్లీ, ఒక ప్రత్యేకమైన బారిటోన్‌తో, ఆడిషన్ స్నేహితుడికి మద్దతుగా చూపించిన తరువాత, ప్రమాదవశాత్తు బిగ్ హిట్ ట్రైనీని ముగించారు. అతను జూన్ 2013 లో BTS ప్రారంభానికి ముందు అంతులేని వ్లాగ్స్ మరియు ఇతర తెలివిగల ఆన్‌లైన్ ప్రమోషన్లలో కెమెరాలో కనిపించని “దాచిన సభ్యుడు”. “నేను దానిని నిజంగా అర్థం చేసుకోలేను,” అని అతను ఇప్పుడు చెప్పాడు నవ్వు. “వారు ఎందుకు అలా చేసారు? ఆ భావన ఎందుకు? నాకు నిజంగా తెలియదు! ” (బ్యాంగ్ ఆలస్యంగా ఒక సమాధానం ఇస్తుంది: “BTS అని పిలువబడే బృందం చివరకు పూర్తయిందని ప్రకటించడానికి మాకు moment పందుకుంది. V ప్రదర్శన మరియు వ్యక్తిత్వం పరంగా గొప్ప ఆకర్షణలు ఉన్నాయి, కాబట్టి అతను చివరిగా బయటపడినప్పుడు అది ప్రభావవంతంగా ఉంటుందని నేను అనుకున్నాను. ఇది సమర్థవంతమైనది జట్టు యొక్క మొత్తం ఇమేజ్‌ను రూపొందించడంలో వ్యూహం, అలాగే ప్రతి సభ్యుని యొక్క ముద్రను వదిలివేయడం. ”) జిమిన్ ఒక ఘనాపాటీ, అధికారికంగా శిక్షణ పొందిన నర్తకి, అతను BTS కేటలాగ్‌లో చాలా ఎక్కువ నోట్లను కొట్టాడు. అతను బలమైన పరిపూర్ణత పరంపరను కలిగి ఉన్నాడు. “డ్యాన్స్ నా స్వంత ప్రపంచం మరియు నా స్వంత స్థలం” అని జిమిన్ చెప్పారు, అతను BTS అభిమానుల మచ్చలేని ప్రదర్శనలకు రుణపడి ఉంటాడు. “వారి కోసమే మరియు వారి భక్తి కోసం, నేను తప్పులు చేయకూడదు.” అతను కూడా తన జట్టుతో లోతుగా జతచేయబడ్డాడు. “మేము చాలా భిన్నమైన వ్యక్తులు, వారు కలిసి వచ్చారు” అని జిమిన్ చెప్పారు. “మేము ప్రారంభంలో చాలా వాదించాము, కాని ఇప్పుడు నేను అనుకుంటున్నాను, ఎందుకంటే మేము కలిసి ఎక్కువ సమయం గడిపాము, నేను ద్వేషించే ఇతర సభ్యుల గురించి కూడా ఇష్టపడటం ప్రారంభించాను. మేము కలిసి గడిపిన సమయం నిజంగా ఒక కుటుంబం లాగా మమ్మల్ని దగ్గరగా చేసింది. నేను ఎక్కడికి వెళ్ళినా, నేను తిరిగి రాగల ప్రదేశం ఉంది. నేను మా గుంపు గురించి అలా భావించాను. ” RM తనను తాను ఒక స్థాయి గురుత్వాకర్షణలతో తీసుకువెళుతుంది, ఇది రాప్ మాన్స్టర్ యొక్క ప్రారంభ దశ పేరుతో బహుశా అసంగతమైనది, అధికారికంగా 2017 లో కుదించబడింది. అతను ఇంటర్వ్యూలలో నీట్చే మరియు నైరూప్య కళాకారుడు కిమ్ వాన్-కి నుండి ఉల్లేఖనాలను వదులుకున్నాడు మరియు అరుదైన లలితకళా పుస్తకాల పునర్ముద్రణకు మద్దతుగా మ్యూజియం ఫౌండేషన్‌కు దాదాపు 5,000 85,000 విరాళంగా ఇవ్వడం ద్వారా తన 26 వ పుట్టినరోజును జరుపుకున్నాడు. అతను మరియు సుగా వారి ప్రాసలను డబుల్- మరియు ట్రిపుల్-ఎంటెండర్లతో నింపుతారు, ఇది BTS గురించి పెద్దగా ఆలోచించని US హిప్-హాప్ తలలను ఆకట్టుకుంటుంది. ఈ బృందం మొత్తం బరువైన ఇతివృత్తాల పట్ల ప్రవృత్తిని పంచుకుంటుంది, జుంగియన్ మనస్తత్వశాస్త్రంపై ఒక ఆల్బమ్ చక్రం ఆధారంగా, ప్లూటో యొక్క పూర్తి-గ్రహ స్థితిని కోల్పోవడాన్ని “134340” పాటలో శృంగార రూపకం వలె అద్భుతంగా ఉపయోగించుకుంటుంది, సంగీత వీడియోలను చిక్కైన కథాంశంతో ఉంచడం. వారి మధ్య పాటల పరిహాసము కూడా అసాధారణమైన లోతుతో నిండి ఉంది. “మనందరికీ గెలాక్సీలు మన హృదయాల్లో ఉన్నాయి” అని RM ఒకసారి అభిమానులతో నిండిన ఒక అరేనాతో అన్నారు. “ప్రతిరోజూ పనిచేసే నాన్న కూడా. మరియు నా తల్లి, ఎవరు రియల్టర్. మరియు నా చిన్న చెల్లెలు కూడా. వీధిలో విచ్చలవిడి కుక్కలు మరియు విచ్చలవిడి పిల్లులు కూడా. నేలమీద రాళ్ళు కూడా. . . . కానీ చనిపోయే వరకు ఇది ఎప్పటికీ తెలియని వ్యక్తులు ఉన్నారు. ” (తరువాత, అతను 2019 BTS ట్రాక్ “మైక్రోకోస్మోస్” ను సహ-రచన చేస్తాడు, ఇది ఇలాంటి ఇతివృత్తాన్ని గీస్తుంది.) వేదికపై అభిమానులను ఉద్దేశించి బిటిఎస్ సభ్యులు కన్నీటి లేదా రెండు చిందించడం అసాధారణం కాదు. మేకప్ మరియు ఇరిడెసెంట్ హెయిర్ డైతో వారి సౌకర్యంతో పాటు, ఇవన్నీ మగతనం యొక్క కఠినమైన భావనలను వారి సహజమైన తిరస్కరణకు పోషిస్తాయి. “పురుషత్వం అంటే ఏమిటో లేబుల్స్ పాత భావన,” అని RM చెప్పారు. “దానిని విచ్ఛిన్నం చేయడం మా ఉద్దేశ్యం కాదు. మేము సానుకూల ప్రభావాన్ని చూపుతుంటే, మేము చాలా కృతజ్ఞతలు. మేము ఆ లేబుళ్ళను కలిగి ఉండకూడదు లేదా ఆ పరిమితులు కలిగి ఉండని యుగంలో మేము జీవిస్తున్నాము. ” వారి ప్రారంభ రోజులలో, వారి సింగిల్స్ “నో మోర్ డ్రీమ్” మరియు “నో” తో, పాఠశాల మరియు ఉద్యోగ విపణిలో అవిశ్రాంతమైన ఒత్తిడి మరియు పోటీని ఎదుర్కొన్న దక్షిణ కొరియా యువకుల నిరాశ గురించి BTS నేరుగా రాశారు. (BTS ఒక సంప్రదాయాన్ని కొనసాగిస్తున్నాయి: 1990 ల ప్రారంభంలో K- పాప్ పూర్వీకులు సియో తైజీ మరియు బాయ్స్ ఇలాంటి నేపథ్య గమనికలను కొట్టారు, అదే సమయంలో ప్రస్తుత అమెరికన్ హిప్-హాప్ మరియు R&B లను గీయడం, BTS మాదిరిగానే – తైజీ సమూహం నుండి మొదటి సింగిల్ నమూనాలు పబ్లిక్ ఎనిమీ యొక్క “శబ్దం తీసుకురండి.”) BTS వారి ప్రారంభ సందేశంతో పాటు, గుర్తింపు, స్వీయ-ప్రేమ, మానసిక ఆరోగ్యం మరియు మరెన్నో వాటితో ముడిపడి ఉన్న సాహిత్యంతో పాటు, ప్రపంచానికి ప్రతినిధులుగా మారడానికి తగినంత విస్తృత కరెన్సీని కలిగి ఉందని తెలుసుకున్నారు. తరం – అక్షరాలా: వారు ఐక్యరాజ్యసమితి సర్వసభ్య సమావేశంలో రెండుసార్లు ప్రసంగించారు. “మేము ఆ పాటలు మరియు ఆ సందేశాలను వ్రాసినప్పుడు, ఇది యునైటెడ్ స్టేట్స్ లేదా మరెక్కడైనా విద్యా వ్యవస్థ గురించి కొంత జ్ఞానం లేదా అవగాహన నుండి కాదు” అని RM చెప్పారు. “మేము ఆ సమయంలో యువకులు. మేము చెప్పగలిగిన విషయాలు ఉన్నాయి, మేము భావించిన దాని నుండి మరియు పాఠశాల యొక్క అసమంజసత గురించి మా అనుభవాల నుండి, లేదా అనిశ్చితులు మరియు టీనేజ్ యువకులు కలిగి ఉన్న భయాలు మరియు ఆందోళనల గురించి. కొరియాలోనే కాదు, యునైటెడ్ స్టేట్స్ మరియు పశ్చిమ దేశాలలో ఒక సాధారణ ఆలోచన మరియు సాధారణ భావోద్వేగం యువతతో ప్రతిధ్వనించాయి. ” BTS యొక్క పూర్తి పేరు, బాంగ్టాన్ సోన్యోండన్, “బుల్లెట్ ప్రూఫ్ బాయ్ స్కౌట్స్” అని అనువదిస్తుంది, మరియు ఆలోచన, వారు దాదాపు ఆధ్యాత్మిక స్థాయిలో యువతకు స్నేహితులు మరియు రక్షకులుగా ఉంటారు. (తరువాత, BTS కూడా “బియాండ్ ది సీన్” కోసం నిలబడిందని వారు ప్రకటించారు.) “అవి తప్పుడు విగ్రహాలు కావాలని నేను కోరుకోలేదు” అని బ్యాంగ్ ఒకసారి చెప్పారు. “నేను సన్నిహితుడిగా మారగల BTS ను సృష్టించాలనుకుంటున్నాను.” డిసెంబరులో, BTS కి “లైఫ్ గోస్ ఆన్” తో మరొక నంబర్ వన్ యుఎస్ హిట్ ఉంది, ఇది ఒక మంత్రగత్తె బల్లాడ్ మహమ్మారి సంవత్సరానికి ఖచ్చితమైన పాప్ ప్రతిస్పందనగా నిలుస్తుంది. సాహిత్యం దాదాపు పూర్తిగా కొరియన్ భాషలో ఉన్నందున, ఈ పాట యుఎస్ రేడియోలో వాస్తవంగా ఆడలేదు; దాని చార్ట్ స్థానం స్ట్రీమింగ్ మరియు కొనుగోళ్ల నుండి వచ్చింది, మరియు రేడియో పున ons పరిశీలించడానికి స్పష్టమైన డిమాండ్ సరిపోదు. RM, ఒకదానికి, ప్రత్యేకమైన గోడ పగిలిపోతుందని ఇప్పటికీ ఆశాజనకంగా ఉంది. “వారు భావిస్తే, వారు మారుతారని నేను భావిస్తున్నాను ,” అతను చెప్తున్నాడు. “అడ్డంకులు ఇప్పటికీ విచ్ఛిన్నమవుతున్నాయి. ఇది కొనసాగుతూనే ఉంటుంది. ” ఈ సమయంలో, BTS మే 21 వ తేదీన “డైనమైట్” ను మరొక ఆంగ్ల భాషా సింగిల్ “బటర్” తో అనుసరిస్తోంది. తేలికపాటి “డైనమైట్” వలె, “వెన్న” కి భారీ సందేశం లేదు. ఇది బ్రూనో మార్స్ యొక్క రెట్రో సిరలో స్వచ్ఛమైన, గొప్ప డ్యాన్స్-పాప్ వేడుక, జామ్ మరియు లూయిస్-శైలి సింథ్‌ల పొరలతో మరియు “వెన్నలా మృదువైనది” మరియు “సూపర్ స్టార్ గ్లో” కలిగి ఉంది. “ఇది చాలా శక్తివంతమైనది,” అని RM చెప్పారు. “మరియు చాలా సమ్మరీ. ఇది చాలా డైనమిక్ పనితీరును కలిగి ఉంది. ” ఇంకా ఎక్కువ సంగీతం వస్తోంది – గతంలో బృందంతో కలిసి పనిచేసిన అనేక మంది పాశ్చాత్య పాటల రచయితలు ప్రస్తుతం కొత్త పాటల గురించి BTS బృందంతో సన్నిహితంగా ఉన్నారని చెప్పారు. వారి సంగీత రచనలో బలమైన హస్తం తీసుకోవడం ద్వారా, BTS ఎల్లప్పుడూ సాంప్రదాయ K- పాప్ పద్ధతులకు భిన్నంగా ఉంటుంది మరియు ఆ విషయంలో, పాటల రచన-శిబిరం-ఆధిపత్య US పాప్‌లో కూడా చాలా ఉన్నాయి. (ఈ సమయంలో BTS వాస్తవానికి K- పాప్‌లో భాగమేనా అనేది వారి అభిమానులలో చర్చనీయాంశంగా ఉంది, దీనిని ARMY అని పిలుస్తారు – ఈ బృందం లేబుల్‌ను మించిందని చాలామంది నమ్ముతారు.) “వారు సేంద్రీయ మరియు ప్రత్యేకమైన అనుభూతి చెందుతారు,” లేట్ లేట్ షో హోస్ట్ జేమ్స్ కోర్డెన్, 2017 నుండి చాలాసార్లు వాటిని కలిగి ఉన్న అభిమాని. “వారు యంత్రంలో ఉన్నట్లు ఇది ఎప్పుడూ అనిపించదు. అవి యంత్రం. ” ఆర్‌ఎం మరియు సుగా రెండూ కొన్నేళ్లుగా నిర్మిస్తున్నాయి, మరియు సుగా ఇతర కళాకారులకు అనేక పాటల రచన క్రెడిట్లను కలిగి ఉంది. సభ్యుల సహకారానికి వెలుపల, బిగ్ హిట్‌లో చాలావరకు ఉత్పత్తి మరియు పాటల రచనలు ఇంటిలోనే సాధించబడ్డాయి, బ్యాంగ్ మరియు నిర్మాతలు మరియు పాటల రచయితల బృందం సహకరించాయి. సిర్కా 2017 నుండి, పాశ్చాత్య పాటల రచయితలు మరియు నిర్మాతలు ఈ ప్రక్రియలో చేరారు, కాని వారి రచనలు సమూహ ప్రయత్నంలో భాగం. ప్రధాన నిర్మాత Pdogg ప్రపంచంలో ఎక్కడైనా ఉండగల వివిధ సృష్టికర్తల నుండి ఉత్తమ శ్రావ్యమైన మరియు విభాగాలను ఎంచుకుంటారు. “ఇది తిరిగి వస్తుంది మరియు వారు ‘మీరు చేసిన ఈ రెండు భాగాలను మేము ప్రేమిస్తున్నాము’ అని వారు చెబుతారు” అని 2020 సింగిల్స్ “బ్లాక్ స్వాన్” మరియు “ఆన్” లలో పనిచేసిన ఫిలిపినో కెనడియన్ పాటల రచయిత ఆగస్టు రిగో చెప్పారు. “‘అప్పుడు మనకు ఈ పద్యం ఉంది, మరియు ఈ విభాగం మాకు ఖచ్చితంగా తెలియదు.’ కనుక ఇది BTS సహకారంతో కలిసి ఒక పజిల్ ముక్కలు చేయడం లాంటిది. . . . ఇది ఇష్టం లేదు, రెండు రోజులు మరియు అది జరిగింది. లేదు, ఇది రెండు, మూడు నెలలు, ఆరు లేదా ఏడు పునర్విమర్శలు కావచ్చు. ” కనీసం ఒక సందర్భంలో, BTS సహకారులను వారి స్వంతంగా స్కౌట్ చేయడం ముగించింది. బ్రూక్లిన్ ప్రొడక్షన్ ద్వయం బ్రాస్ట్రాక్స్ వారి పాటలలో ఒకటి తెరవెనుక BTS వీడియో నేపథ్యంలో ప్లే అవుతున్నట్లు గమనించిన తరువాత, వారు దాని గురించి ట్వీట్ చేసారు మరియు త్వరలో బిగ్ హిట్ నుండి విన్నారు. “హేయ్, మేము ఇలా చేస్తున్నాము మరియు మేము దీనిని వెతుకుతున్నాము” మరియు “BTS మీ పనిలో ఉన్నాయి” అని ఒక ఇమెయిల్ ఉందని మాకు తెలుసు, “అని బ్రాస్ట్రాక్స్‌లో సగం మంది ఇవాన్ జాక్సన్ చెప్పారు. మార్క్ రాన్సన్ మరియు ఛాన్స్ ది రాపర్‌తో కలిసి పనిచేశారు. “నేను వారి పువ్వులు పొందలేని విధంగా వారి చెవులను భూమికి కలిగి ఉన్నాను. ఎందుకంటే మేము భారీ నిర్మాతలు కాదు. వారికి టింబలాండ్ రాలేదు. ” బ్రాడ్‌స్ట్రాక్స్ ఒక బీట్‌ను “డిస్-ఈజీ” గా ముగించారు, Pdogg మరియు మరొక నిర్మాత ఘస్ట్‌లూప్ చేత జోడించబడిన వంతెన విభాగం. “ఇది నిజంగా అద్భుతమైన సహకారం” అని జాక్సన్ చెప్పారు. యుకెకు చెందిన ప్రో డేవిడ్ స్టీవర్ట్ (యూరిథ్మిక్స్ వ్యక్తి కాదు) నిర్మించిన “డైనమైట్” మరియు స్టీవర్ట్ మరియు పాటల రచయిత భాగస్వామి జెస్సికా అగోంబర్, మరొక బ్రిట్ రాసినది మినహాయింపు. BTS ఒక ఆంగ్ల భాషా సింగిల్ కోసం సిద్ధంగా ఉందని HYBE చెప్పింది, మరియు BTS మరియు వారి లేబుల్ బహుళ సమర్పణల నుండి పాటను ఎంచుకున్నాయి. “షెడ్యూల్ ప్రకారం BTS పర్యటనలో ఉంటే ‘డైనమైట్’ విడుదల కాలేదు,” అని బ్యాంగ్ చెప్పారు. “మహమ్మారి పరిస్థితికి ప్రతిస్పందనగా మానసిక స్థితిని మార్చడానికి ఈ ప్రాజెక్ట్ ఎంపిక చేయబడింది. ఇది BTS తో సరిపోలుతుందని నేను అనుకున్నాను, మరియు ఆంగ్లంలో పాడితే పాట యొక్క అధునాతన వైబ్‌లు బాగా వ్యక్తమవుతాయి. ” కోవిడ్ బబుల్‌ను ఏర్పరుస్తూ, బిటిఎస్ గత సంవత్సరం స్టూడియోలో బిజీగా ఉంది, మొదట “డైనమైట్” మరియు తరువాత నవంబర్ ఆల్బమ్ బీ , వారి మెత్తని మరియు పరిణతి చెందిన పని కెరీర్, ఇందులో “లైఫ్ గోస్ ఆన్” ఉంటుంది. కానీ 2020 వారు బిగ్ హిట్‌లో ట్రైనీలుగా చేరినప్పటి నుండి వారి ఎక్కువ సమయాన్ని అందించారు. సంవత్సరాలుగా వారు నిద్రలో ఎంత వెనుక ఉన్నారో వారు సంతోషంగా ప్రస్తావించారు. గత సంవత్సరం, వారు చివరకు కొంత విశ్రాంతి పొందారు, మరియు వారందరూ నెలల ప్రతిబింబం మరియు స్వీయ-ఆవిష్కరణ గురించి మాట్లాడుతారు. భుజం గాయంతో కొన్నేళ్లుగా నిశ్శబ్దంగా పోరాడుతున్న సుగాకు, తన శిక్షణా రోజుల్లో డెలివరీ బాయ్‌గా మూన్‌లైట్ చేస్తున్నప్పుడు, చివరికి శస్త్రచికిత్స చేయటానికి ఇది ఒక అవకాశం. “కచేరీలో పూర్తి స్థాయి కదలికలో నా చేతులను ఎత్తలేకపోయినప్పుడు, చాలా సార్లు అనుభూతి చెందుతున్న సమయాలు ఉన్నాయి” అని సుగా చెప్పారు. BTS మరియు వారి ARMY మధ్య బంధం నిజం, మరియు అబ్బాయిలు తమ అభిమానులను నిజంగా కోల్పోయారు, రహదారిని కోల్పోయారు. “మేము పర్యటనకు వెళ్ళలేనప్పుడు, ప్రతి ఒక్కరూ నష్టాన్ని, శక్తిలేని భావనను అనుభవించారు” అని జిన్ చెప్పారు. “మరియు మనమందరం విచారంగా ఉన్నాము. వాస్తవానికి ఆ భావాలను అధిగమించడానికి మాకు కొంత సమయం పట్టింది. ” “జనసమూహం మరియు ARMY యొక్క గర్జన మేము ప్రేమించిన విషయం” అని జంగ్ కుక్ చెప్పారు. “మేము దానిని మరింత ఎక్కువగా కోల్పోతాము. మరియు మేము మరింత ఎక్కువగా కోరుకుంటున్నాము. ” అభిమానులు వారి కోసం BTS వారి ARMY కోసం వాదించడంలో కూడా మక్కువ చూపుతారు. “ARMY మనకంటే చాలా ఎక్కువ స్థాయిలో ఉంది” అని RM చెప్పారు. అభిమానులు వారిపై BTS యొక్క నమ్మకానికి అనుగుణంగా, వృత్తిపరమైన స్థాయి డాక్యుమెంటరీలను సమీకరించడం, ప్రతిష్టాత్మక పరిశోధన మరియు అనువాద ప్రాజెక్టులను ప్రారంభించడం మరియు బ్లాక్ లైవ్స్ మేటర్‌కు BTS మిలియన్ డాలర్ల విరాళాన్ని కేవలం 25 గంటల్లో సమిష్టిగా సరిపోల్చారు. సమూహం ఉనికిలో, BTS సభ్యులు ఎవరూ ఎటువంటి శృంగార సంబంధాలను అంగీకరించలేదు, అయినప్పటికీ వారు చేరడానికి ముందే చాలామంది డేటింగ్ గురించి ప్రస్తావించారు. అధికారిక మార్గం వారు చాలా బిజీగా ఉన్నారు. సాధారణ పాప్-గ్రూప్ ఆలోచన ఈ విషయంపై అభిమానుల ప్రతిచర్య గురించి చింతించమని సూచించవచ్చు, కాని సుగా కనీసం ఆ ఆలోచనను తిరస్కరిస్తుంది. “ఈ ప్రశ్నను అర్థం చేసుకోవడానికి నాకు చాలా కష్టంగా ఉంది” అని ఆయన చెప్పారు. “ARMY విభిన్న సమూహం. ఈ hyp హాత్మక పరిస్థితిలో, కొందరు దీనిని అంగీకరించవచ్చు, కొందరు అంగీకరించకపోవచ్చు. ఇది డేటింగ్ అయినా, మరేదైనా అయినా, వారందరూ వ్యక్తులు, వారు విషయాలను భిన్నంగా అర్థం చేసుకుంటారు. ”

BTS, సియోల్‌లో ఫోటో తీయబడింది ఏప్రిల్ 6, 2021 న
రోలింగ్ స్టోన్ కోసం హాంగ్ జాంగ్ హ్యూన్ ఛాయాచిత్రం. V యొక్క కోటు మరియు టాప్ ఫెండి చేత; ప్యాంటు లెమైర్. సుగా యొక్క చొక్కా మరియు ప్యాంటు డియోర్ మెన్ చేత. జిన్ యొక్క జాకెట్, టాప్ మరియు ప్యాంటు డియోర్ మెన్ చేత. ఫెండి చేత జంగ్‌కూక్ కోటు, టాప్ మరియు ప్యాంటు. RM యొక్క చొక్కా, ప్యాంటు మరియు ఫెండి చేత బ్రాస్లెట్. జిమిన్ చొక్కా మరియు హారము లూయిస్ విట్టన్ చేత. జె-హోప్ యొక్క కోటు మరియు ప్యాంటు ఫెండి చేత; FOTL చేత రింగ్; విల్హెల్మినా గార్సియా చేత హారము.

2018 లో, BTS బ్యాంగ్ సంస్థతో వారి ఒప్పందం యొక్క పునరుద్ధరణ గురించి చర్చలు జరిపింది, మరో ఏడు సంవత్సరాలు a బ్యాండ్. రెండు సంవత్సరాల తరువాత, వారికి HYBE లో ఆర్థిక వాటా ఇవ్వబడింది. “ఇది చాలా అర్ధవంతమైనది,” మాకు మరియు సంస్థ కోసం, మేము ఒకరినొకరు నిజమైన భాగస్వాములుగా అంగీకరించాము మరియు గుర్తించాము. ఇప్పుడు బిగ్ హిట్ విజయం మా విజయం, మరియు మా విజయం బిగ్ హిట్ యొక్క విజయం. ” గత సంవత్సరం HYBE బహిరంగంగా వెళ్ళినప్పుడు సమూహానికి మల్టి మిలియన్ డాలర్ల విండ్‌ఫాల్ కూడా దీని అర్థం. “ఇది చాలా ముఖ్యం,” RM నవ్వుతూ చెప్పారు. ప్రతి దక్షిణ కొరియా సమూహం ఎదుర్కొన్న BTS కోసం ఎదురుచూస్తున్న ప్రమాదం ఉంది: ఉత్తర కొరియాతో కొనసాగుతున్న ఉద్రిక్తతల దృష్ట్యా, పురుషులు సాధారణంగా వారి 28 వ పుట్టినరోజు నాటికి 21 నెలల సైనిక సేవను ప్రారంభించాల్సి ఉంటుంది. జిన్ డిసెంబర్ 4 న 28 ఏళ్ళకు చేరుకున్నాడు, కాని ఆ నెలలో ప్రభుత్వం అతనికి ప్రత్యక్ష ఉపశమనం ఇస్తూ ఒక చట్టాన్ని ఆమోదించింది: “ఒక పాప్-కల్చర్ ఆర్టిస్ట్, సాంస్కృతిక, క్రీడలు మరియు పర్యాటక శాఖ మంత్రి సిఫారసు చేసిన కొరియా యొక్క ఇమేజ్‌ను బాగా పెంచాలని దేశం మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా ”ఇప్పుడు అతను సేవ చేయడానికి 30 ఏళ్ళ వరకు వేచి ఉండగలడు. “మీరు దేశాన్ని బాగా చేశారని నేను అనుకుంటున్నాను, ‘మీరు దీన్ని బాగా చేస్తున్నారు, మరియు మేము మీకు కొంచెం ఎక్కువ సమయం ఇస్తాము,” అని జిన్ చెప్పారు. సైనిక సేవ, “మన దేశానికి ఒక ముఖ్యమైన కర్తవ్యం. అందువల్ల నేను పిలవబడే వరకు నేను చేయగలిగినంత కష్టపడి పనిచేయడానికి ప్రయత్నిస్తాను మరియు నేను చేయగలిగినంత చేస్తాను. ” మరో పొడిగింపును అందిస్తూ, చట్టం మళ్లీ మార్చబడదని uming హిస్తూ, కొంతకాలం BTS తన లేకుండా కొనసాగవచ్చని జిన్ అర్థం చేసుకున్నాడు. “ఇతర సభ్యులు మంచి నిర్ణయం తీసుకుంటారనడంలో నాకు ఎటువంటి సందేహం లేదు, ఎందుకంటే మీకు తెలుసా, ఇది ఏమి చేయాలో నేను వారికి చెప్పగలిగేది కాదు” అని ఆయన చెప్పారు. వారు ఆరు ముక్కలుగా సమయాన్ని వెచ్చిస్తే, “నేను విచారంగా ఉంటాను, కాని నేను వాటిని ఇంటర్నెట్‌లో చూస్తూ వారిని ఉత్సాహపరుస్తాను.” సుగా 28, జె-హోప్ 27, మరియు ఆర్ఎమ్ ఈ సంవత్సరం 27 ఏళ్ళు అవుతుంది, కాబట్టి వారి సేవ కూడా దూసుకుపోతుంది. కనీసం ఒక కె-పాప్ సమూహం, షిన్వా, మిలటరీలో తమ సొంత సమయం తరువాత తిరిగి కలుసుకున్నారు మరియు 23 సంవత్సరాల తరువాత ఇప్పటికీ ఒక సమూహంగా ఉన్నారు. BTS ఆ రకమైన దీర్ఘాయువును కోరుకుంటుంది. “కాబట్టి, అవును, మేము ఇప్పుడు చేసినట్లుగానే ARMY ని చూడాలనుకుంటున్నాము” అని వి. “నేను ARMY ని చూడటం కొనసాగించగలిగేలా ఇది పని చేస్తుందని నేను ఖచ్చితంగా అనుకుంటున్నాను. సైనిక సేవ గురించి, లేదా ఏమి జరుగుతుందో, మనలోని ప్రత్యేకతలలో మేము దీనిని చర్చించలేదు, కాని అది చివరికి పని చేస్తుందని నేను ఖచ్చితంగా అనుకుంటున్నాను. ” జిమిన్ కోసం, కనీసం, BTS శాశ్వతమైనది. “ఈ గుంపులో భాగం కాదని నేను నిజంగా అనుకున్నాను” అని ఆయన చెప్పారు. “నేను స్వయంగా ఏమి చేస్తానో imagine హించలేను. నేను పెద్దయ్యాక, నా స్వంత గడ్డం పెంచుకుంటాను ”- అతను నా ముఖ జుట్టుకు సైగ చేసి, నవ్విస్తాడు -“ చివరికి, నేను డ్యాన్స్ చేయడానికి చాలా వయస్సులో ఉన్నప్పుడు, నేను కూర్చోవాలనుకుంటున్నాను ఇతర సభ్యులతో వేదికపైకి వచ్చి అభిమానులతో పాడండి మరియు పాల్గొనండి. నేను కూడా చాలా బాగుంటుందని అనుకుంటున్నాను. కాబట్టి నేను సాధ్యమైనంత కాలం దీన్ని కొనసాగించాలనుకుంటున్నాను. ” నుండి రోలింగ్ స్టోన్ యుఎస్

ఇంకా చదవండి

Previous articleజాన్ మేయర్ కొత్త 'లాస్ట్ ట్రైన్ హోమ్' వీడియోను వదులుతాడు
Next articleరిథమ్‌లతో సేవింగ్ రివర్స్: ఎ బ్రీఫ్ హిస్టరీ ఆఫ్ ఎన్విరాన్‌మెంటలిజం ఇన్ ది మ్యూజిక్ ఇండస్ట్రీ
RELATED ARTICLES

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

Recent Comments