HomeGENERALస్లిప్పర్స్‌లో జిమిన్ మచ్చల తర్వాత బిటిఎస్ ఆర్మీ ట్రెండ్స్ ట్విట్టర్‌లో 'స్లిప్పర్స్ ధరించి' ఉన్నాయి

స్లిప్పర్స్‌లో జిమిన్ మచ్చల తర్వాత బిటిఎస్ ఆర్మీ ట్రెండ్స్ ట్విట్టర్‌లో 'స్లిప్పర్స్ ధరించి' ఉన్నాయి

చివరిగా నవీకరించబడింది:

జిమిన్ చెప్పులు ధరించిన డ్యాన్స్ వీడియోలో కనిపించిన తర్వాత ట్విట్టర్‌లో చెప్పులు ధరించిన BTS ARMY పోకడలు. దీని గురించి మరిన్ని వివరాలను తెలుసుకోవడానికి చదవండి

Bts

ఇమేజ్: BTS OFFICIAL INSTAGRAM

BTS కి సోషల్ మీడియాలో విపరీతమైన అభిమానులు ఉన్నారు మరియు బ్యాండ్ బాక్స్ నుండి ఏదైనా చేసినప్పుడు, వారి అభిమానుల క్లబ్ ARMY ట్విట్టర్‌లో ట్రెండింగ్ ప్రారంభమవుతుంది. ఇటీవల, BTS సభ్యుడు జిమిన్ ఒక డ్యాన్స్ వీడియోలో చెప్పులు ధరించి కనిపించాడు. ఇది చూసి నెటిజన్లు షాక్ అయ్యారు మరియు వారు దానిని ట్విట్టర్లో ట్రెండ్ చేయడం ప్రారంభించారు.

BTS ‘జిమిన్ చెప్పులు

ఇటీవల విడుదలైన డ్యాన్స్ వీడియోలో, జిమిన్ చెప్పులు ధరించి డ్యాన్స్ చేయడాన్ని గుర్తించారు. అనేక మంది నెటిజన్లు దీనిని గమనించి ట్విట్టర్‌లో ట్రెండ్ చేయడం ప్రారంభించారు. చాలామంది దీనిని నమ్మలేకపోయారు, అయితే కొంతమంది వినియోగదారులు చెప్పులు ధరించేటప్పుడు అద్భుతమైన నృత్య దశలు చేశారని సూచించారు. వినియోగదారులలో ఒకరు, “BTS చెప్పులు ధరించి అద్భుతమైన నృత్య అభ్యాసాలు చేస్తున్నప్పుడు, నేను గనిని కలిగి ఉన్నప్పుడు మేడమీదకు కూడా వెళ్ళలేను.” క్రింద ఉన్న కొన్ని ట్వీట్లను చూడండి

నేను రబ్బరు బూట్లలో కూడా సరిగ్గా నృత్యం చేయలేను .. FVCK జిమిన్ డాన్స్ ఎలా చేస్తుంది? స్లిప్పర్లను ధరించేటప్పుడు బాగా తెలుస్తుంది?,!: & :: $$ : &&; &&

– కైరా ఇయా / విశ్రాంతి (@ MINLUVB0T) జూన్ 3, 2021

జిమిన్ చెప్పులు, జంగ్‌కూక్ చెప్పులు లేకుండా ధరించారా ?? చోరియో తినడం 😳😭😭🔥 జంప్ ?? నా కాళ్ళు omgg

– ani ⁷ 🏳️‍⁷ #STREAM_BUTTER 🧈⟭⟬ (tbtstaekover) జూన్ 3, 2021

bts స్లిప్పర్స్ ధరించి అద్భుతమైన నృత్య అభ్యాసాలు చేస్తున్నప్పుడు నేను on (నా వద్ద గని ఉన్నప్పుడు మేడమీదకు కూడా వెళ్ళలేను. – పావో 🧈 (ok సీకీట్స్) జూన్ 3, 2021

స్కైడైలీ యొక్క తాజా నివేదిక ప్రకారం, బిటిఎస్ సభ్యులు ఆర్‌ఎం మరియు జిమిన్ దక్షిణ కొరియా, సియోల్‌లో కొత్త ఫ్లాట్లను తీసుకువచ్చారు. కె-పాప్ బ్యాండ్ సభ్యులు ఈ అపార్ట్‌మెంట్లను సుమారు 293.93 చదరపు మీటర్లు తీసుకువచ్చారు. BTS ఇటీవల తన కొత్త పాట వెన్నని విడుదల చేసింది. BTS యొక్క ఈ తాజా పాట అన్ని చార్టులలో అగ్రస్థానంలో ఉంది. ఇటీవల, బిల్‌బోర్డ్ ప్రకారం, ఈ పాట బిల్‌బోర్డ్ హాట్ 100 లో అడుగుపెట్టింది మరియు సమూహాలలో BTS వరుసగా మొదటి నాలుగు నంబర్ 1 లను ల్యాండ్ చేసింది, ఇది 1970 లో జాక్సన్ 5 నుండి వేగంగా వచ్చింది. వెన్న యూట్యూబ్‌లో 300 మిలియన్లకు పైగా వీక్షణలను దాటింది 2 వారాల. ఈ పాట స్పాటిఫై గ్లోబల్ చార్ట్స్‌లో 11.04 మిలియన్ స్ట్రీమ్‌లతో అతిపెద్ద అరంగేట్రం చేసింది. ఇది ఒక రోజులో 20.4 మిలియన్ ప్రవాహాల రికార్డును కలిగి ఉంది. ఇంతకుముందు, ఈ రికార్డులన్నీ వారి పాట డైనమైట్ ఇది నవంబర్ 2020 లో విడుదలైంది, కానీ వెన్న అన్ని రికార్డులను అధిగమించింది. BTS 2013 లో సింగిల్ ఆల్బమ్ కూల్ 4 స్కూల్ ఇది ప్రేక్షకులలో భారీ విజయాన్ని సాధించింది. తరువాత, వారు డార్క్ & వైల్డ్, వేక్ అప్, వింగ్స్

చిత్రం: BTS OFFICIAL INSTAGRAM

సరికొత్త వినోద వార్తలు భారతదేశం నుండి & ప్రపంచవ్యాప్తంగా. ఇప్పుడు మీకు ఇష్టమైన టెలివిజన్ ప్రముఖులు మరియు టెలీ నవీకరణలను అనుసరించండి. రిపబ్లిక్ వరల్డ్ ట్రెండింగ్ కోసం మీ వన్ స్టాప్ గమ్యం బాలీవుడ్ వార్తలు . వినోద ప్రపంచం నుండి అన్ని తాజా వార్తలు మరియు ముఖ్యాంశాలతో నవీకరించబడటానికి ఈ రోజు ట్యూన్ చేయండి.

మొదట ప్రచురించబడింది: 4 జూన్, 2021 18:11 IST

ఇంకా చదవండి

Previous articleకరోనావైరస్ లైవ్ అప్‌డేట్స్: భారతదేశం 1.2 లక్షల కేసులను నమోదు చేసింది, ఇది 59 రోజుల్లో అతి తక్కువ
Next articleప్రకటన ట్రాకింగ్‌ను ఆపడానికి ఆండ్రాయిడ్ యూజర్‌లను గూగుల్ అనుమతిస్తుంది, 2021 చివరిలో విడుదల చేయడానికి ఫీచర్‌ను నిలిపివేయండి
RELATED ARTICLES

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

देख लीजिए नीतीश का बाढ़, अपनी ही डाला?

Recent Comments