HomeGENERALయాక్టివ్‌ట్రాక్ కొత్త ప్రీమియం వెర్షన్‌ను ప్రారంభించింది - వర్క్‌ఫోర్స్ అంతర్దృష్టులు జట్లు ఉత్పాదకతను సాధించడంలో సహాయపడతాయి

యాక్టివ్‌ట్రాక్ కొత్త ప్రీమియం వెర్షన్‌ను ప్రారంభించింది – వర్క్‌ఫోర్స్ అంతర్దృష్టులు జట్లు ఉత్పాదకతను సాధించడంలో సహాయపడతాయి

పాండమిక్ అనంతర వ్యాపార విజయానికి ఆరోగ్యకరమైన పని అలవాట్లను నిర్ధారించడం చాలా అవసరం. యాక్టివ్‌ట్రాక్ ప్రీమియం హైబ్రిడ్ కార్యాలయంలో ఉత్పాదకత మరియు శ్రేయస్సును సాధించడానికి సహాయపడుతుంది.

ఆస్టిన్, టిఎక్స్ – యుఎస్ఎ | జూన్ 04, 2021 – – పోస్ట్-పాండమిక్ ప్రపంచంలో హైబ్రిడ్ పని కొత్త సాధారణం కావడంతో, యాక్టివ్‌ట్రాక్ తన వర్క్‌ఫోర్స్ ఎనలిటిక్స్ ప్లాట్‌ఫామ్, యాక్టివ్‌ట్రాక్ ప్రీమియం యొక్క తాజా వెర్షన్‌ను ప్రకటించింది, సంస్థలకు మంచి సహాయం చేయడానికి కొత్త అంతర్దృష్టులను అందిస్తుంది సంక్లిష్ట పని వాతావరణంలో ఉత్పాదకతను అర్థం చేసుకోండి మరియు ఆప్టిమైజ్ చేయండి మరియు ఉద్యోగులను తెలివిగా పనిచేయడానికి శక్తివంతం చేయండి.

హైబ్రిడ్ వర్క్ మోడల్స్, ఇక్కడ కొంతమంది ఉద్యోగులు ఇంటి నుండి పని చేస్తారు, మరికొందరు కార్యాలయానికి తిరిగి వస్తారు, పరిచయం చేయండి ఉత్పాదకతను అంచనా వేయడం మరియు పంపిణీ చేసిన వ్యక్తులు, ప్రక్రియలు మరియు సాంకేతిక పరిజ్ఞానాలలో ఉద్యోగుల శ్రేయస్సుపై పల్స్ ఉంచడం కొత్త సవాళ్ల సమితి. హైబ్రిడ్ పని షెడ్యూల్ మరియు భౌతిక స్థానాల పరిమితుల నుండి ఎంపిక, వశ్యత మరియు స్వయంప్రతిపత్తిని అందిస్తుంది. అయినప్పటికీ, ఇది పరధ్యానం, డిస్‌కనెక్ట్ మరియు డిజిటల్ అలసట యొక్క ప్రమాదాలను పెంచుతుంది, ఇక్కడ నిర్మాణం మరియు వనరులు లేకపోవడం వల్ల ప్రజలు కోల్పోయినట్లు, అధికంగా మరియు కాలిపోయినట్లు అనిపించవచ్చు. అనుసరించడానికి కొన్ని ఉత్తమ అభ్యాసాలతో, ఉద్యోగులు తరచూ “వారు వెళ్లేటప్పుడు దాన్ని తయారుచేస్తారు”, ఉద్యోగ సంతృప్తిని నిర్ధారించే నిత్యకృత్యాలను మరియు సరిహద్దులను సెట్ చేయడం కష్టమనిపిస్తుంది.

యాక్టివ్‌ట్రాక్ ప్రీమియం ప్రజలు ఎప్పుడు లేదా ఎక్కడ పనిచేస్తున్నా సరే, నిజ-సమయ డిజిటల్ పల్స్‌ను అందిస్తుంది. డాష్‌బోర్డులు మరియు నివేదికలను ఉపయోగించడం సులభం, జట్లు తమ కంపెనీలకు ప్రత్యేకమైన ఉత్పాదకత డేటాను సంకలనం చేయడానికి మరియు పరస్పర సంబంధం కలిగి ఉండటానికి, నమూనాలను మరియు సంకేతాలను త్వరగా గుర్తించడానికి మరియు నిర్వాహకులు మరియు ఉద్యోగుల అంతర్దృష్టులతో బెంచ్‌మార్క్‌లకు వ్యతిరేకంగా లక్ష్యాలను నిర్దేశిస్తాయి.

ఈ కొత్త దృక్పథం వ్యక్తులు స్వీయ-నిర్వహణ మరియు స్వీయ-ప్రేరణకు సహాయపడటంలో ముఖ్యంగా శక్తివంతమైనది, డేటా-ఆధారిత నివేదికలు మరియు ఉద్యోగుల కేంద్రీకృత సంభాషణల ద్వారా బలాలు మరియు బలహీనతలను మెరుగుపరచడానికి వారిని అనుమతిస్తుంది.

క్రొత్త లక్షణాలు:

  • కేంద్రీకృత పని విశ్లేషణ: జట్లు ఎంతకాలం ఆటంకాలు లేకుండా దృష్టి సారించగలవనే దానిపై అంతర్దృష్టిని పొందండి.
  • అగ్ర కార్యాలయ పరధ్యానం: ఏ అనువర్తనాలు మరియు సైట్‌లు ఉత్పాదకత మరియు దృష్టి పనిని ప్రభావితం చేస్తాయో అర్థం చేసుకోండి.
  • పనిభారం సమతుల్యత: ఎక్కువసేపు పనిచేసే వాటిని గుర్తించడానికి జట్లలో పని అలవాట్లను చూడండి స్థిరమైన ప్రాతిపదికన గంటలు మరియు ఆఫ్-గంటలు.
  • ఉద్యోగుల బర్న్‌అవుట్: బర్న్‌అవుట్ ప్రమాదం ఉన్న ఉద్యోగులను గుర్తించండి మరియు డిజిటల్ అలసట వంటి కారణాలు .
  • సాంకేతిక వినియోగం మరియు స్వీకరణ: సాంకేతిక పరిజ్ఞానం ఎలా ఉపయోగించబడుతుందో చూడండి మరియు జట్ల అంతటా దత్తత మార్పులను కొలవండి.
  • వ్యక్తిగత ఉత్పాదకత అంతర్దృష్టులు: వ్యక్తిగత పని అలవాట్లపై అంతర్దృష్టులను అందించండి, తద్వారా ఉద్యోగులు వారి ఉత్పాదకత, దృష్టి మరియు శ్రేయస్సును అడ్డుకోవడం లేదా ప్రారంభించడం ఏమిటో అర్థం చేసుకోవచ్చు.
  • బెంచ్‌మార్క్‌లు మరియు గోల్ సెట్టింగ్: జట్లలో భవిష్యత్ లక్ష్యాలను సెట్ చేయడానికి మరియు ట్రాక్ చేయడానికి చారిత్రాత్మక బెంచ్‌మార్క్‌లను ఉపయోగించండి.

“హైబ్రిడ్ వర్క్ మోడళ్ల విజయానికి జట్లు పనిచేయడానికి సహాయపడే కొత్త తరం విశ్లేషణలు మరియు అంతర్దృష్టులు అవసరం తెలివైన, బార్ అర్థం చేసుకోండి వ్యక్తిగత మరియు జట్టు పనితీరును మెరుగుపరుస్తుంది మరియు మంచి ఫలితాలను అందించే ఆరోగ్యకరమైన పని అలవాట్లను మెరుగుపరుచుకోండి ”అని యాక్టివ్‌ట్రాక్ సిఇఒ రీటా సెల్వాగి అన్నారు. “యాక్టివ్‌ట్రాక్ ప్రీమియం కంపెనీలకు సంస్కృతిని సృష్టించడానికి సహాయపడుతుంది, ఇక్కడ డేటా-సమాచార అంతర్దృష్టులు ఉద్యోగులు తమ ఉత్తమమైన పనిని చేయటానికి విలువైనవిగా మరియు అధికారం కలిగి ఉన్నాయని నిర్ధారిస్తాయి.”

సందర్శించండి https://www.activtrak.com/premium-plan మరింత తెలుసుకోవడానికి.

ప్రెస్ & మీడియా సంప్రదించండి:
విన్సెంట్ లూసియర్
యాక్టివ్‌ట్రాక్
1301 సౌత్ మోపాక్ ఎక్స్‌ప్రెస్‌వే, సూట్ ఎల్‌ఎల్ 25,
ఆస్టిన్, టిఎక్స్ 78746
సంయుక్త రాష్ట్రాలు
+ 1 (888) 907-0301
https://www.activtrak.com

ఇది మేము మీ అనుభవాన్ని మెరుగుపరచడానికి bsite కుకీలను ఉపయోగిస్తుంది. మీరు దీనితో బాగానే ఉన్నారని మేము అనుకుంటాము, కానీ మీరు కోరుకుంటే మీరు నిలిపివేయవచ్చు. కుకీ సెట్టింగులు అంగీకరించు

ఇంకా చదవండి

Previous articleహై ఫ్రీక్వెన్సీ స్ట్రెయిట్ సీమ్ స్టీల్ పైప్ యొక్క వెల్డ్ చికిత్స
Next articleప్రివ్యూ, మాకోస్ బిగ్ సుర్‌లో క్వార్క్ ఎక్స్‌ప్రెస్ QXP ని మార్చండి: QXPMarkz v1.2.3 అనువర్తనం
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments