HomeGENERALకన్నీళ్ళలో దీపికా పదుకొనే; ఆమె అర్హత పొందటానికి ఏదో చేసింది (త్రోబ్యాక్)

కన్నీళ్ళలో దీపికా పదుకొనే; ఆమె అర్హత పొందటానికి ఏదో చేసింది (త్రోబ్యాక్)

దీపికా పదుకొనే తన కెరీర్‌లో చాలా హెచ్చు తగ్గులు చూసింది. ఓం శాంతి ఓం మరియు యే జవానీ హై దీవానీలతో స్థిరమైన పెరుగుదల నుండి సంజయ్ లీలా భన్సాలీ యొక్క ఇతిహాసమైన గోలియోన్ కి రాస్లీలా రామ్-లీలా, బాజీరావ్ మస్తానీ మరియు పద్మావత్ వరకు, దివా బాలీవుడ్లో అత్యంత బ్యాంకింగ్ మహిళా సూపర్ స్టార్లలో ఒకటిగా అవతరించింది. .

డాన్స్ ప్లస్ 5 నృత్యకారులు చేసిన నివాళిని చూసిన తర్వాత దీపికా పదుకొనే కన్నీళ్లను నియంత్రించలేకపోయింది ఈ అర్హత కోసం ఆమె ఏదో ఒకటి చేసి ఉండాలి.

కాబట్టి, ఒక ప్రదర్శనకారుల బృందం ఆమె సూపర్ స్టార్‌డమ్‌కు తమ డ్యాన్స్‌ను అంకితం చేసినప్పుడు, కష్టపడుతున్న నటి నుండి సూపర్ స్టార్ దీపికా పదుకొనే వరకు ఆమె ఎదుగుదలని చూపిస్తూ ఆమె కన్నీళ్లను పట్టుకోలేకపోయింది. ఆమె చలన చిత్రం ఛపాక్ ప్రమోషన్ కోసం ప్రసిద్ధ డ్యాన్స్ రియాలిటీ షో డాన్స్ ప్లస్ 5 లో డీప్స్ అతిథిగా వెళ్ళింది. ప్రఖ్యాత కొరియోగ్రాఫర్ మరియు దర్శకుడు రెమో డిసౌజా నేతృత్వంలో, వారి పాటలను ప్రదర్శించే ప్రముఖులకు నివాళి అర్పించడం నృత్య కార్యక్రమం యొక్క సంప్రదాయం.

కాబట్టి డాన్స్ ప్లస్ 5 యొక్క మొత్తం బృందం వారి కోసం అంకితం చేసినప్పుడు దీపికా పదుకొనే నటన, ఆమె ఉలిక్కిపడింది. ఆమె మొత్తం ప్రదర్శనను ఆస్వాదించగా, ప్రదర్శన ముగిసే సమయానికి డీప్స్ కన్నీరుమున్నీరవుతున్నాయి. నటి మాట్లాడుతూ, “మెయిన్ బహోట్ సారే పె గాయి హూన్, పార్ ఆజ్ జో మెయిన్ మెహసస్ కర్ రాహి హూన్, మెయిన్ షాబ్డాన్ మెయి కహే నహి సకాటి. బస్ దిల్ సే మె కహుంగి చాలా ధన్యవాదాలు. ”

ఆమె ఇంకా మాట్లాడుతూ, “మేరా పూరా కెరీర్ ముజే దిఖా కేవలం సామ్నే me ర్ మెయిన్ ఆజ్ తక్ కేవలం స్వచ్ఛమైన కెరీర్ కే బేర్ మెయి కబీ సోచా నహి హై. మెయిన్ బాస్ కమ్ కార్తి గయీ, కార్తీ గయీ a ర్ ఆజ్ ముజే వో మౌకా మిలా ఆప్ లోగాన్ కే త్రూ కి మెయిన్ జో భీ హసిల్ కియా హై తోడా బాహుట్ యా జో భీ మెయిన్ ఆప్ లోగాన్ కో ఎంటర్టైన్మెంట్ కర్నే కి కోషిష్ కి హై కహి నా కహి సాన్ కుయ్. కాబట్టి చాలా ధన్యవాదాలు. ”

దీపిక చాలా ఆశ్చర్యపోయి, మొత్తం పట్టుకుంది ఆమె భావోద్వేగాలను నియంత్రించలేని ప్రదర్శన. చివరకు, రెమో ముందుకు వచ్చి, ఆమెను కౌగిలించుకొని ఓదార్చవలసి వచ్చింది. దుర్భరమైన నటి 83 లో తన భర్త రణ్‌వీర్ సింగ్‌తో కలిసి కనిపిస్తుంది. ఆమె నాగ్ అశ్విన్ హెల్మాడ్ మాగ్నమ్ ఓపస్‌పై ప్రభాస్‌తో ప్రధాన పాత్రలో సంతకం చేసింది మరియు షారుఖ్ ఖాన్ పఠాన్‌లో మహిళా ప్రధాన పాత్రలో నటించనుంది.

ఇంకా చదవండి

Previous article'సాలా బుద్ధ' ఫేమ్ అటల్ బిహారీ పాండా యొక్క ప్రముఖ నటుడు 92 ఏళ్ళకు దూరంగా ఉన్నారు
Next articleచోక్సీ కేసు: బార్బరా జరాబికాపై సమాచారం లేదని లండన్ స్కూల్ ఆఫ్ ఎకనామిక్స్ చెప్పడంతో మిస్టరీ తీవ్రమైంది
RELATED ARTICLES

ట్విట్టర్ వైస్ ప్రేజ్ నాయుడు యొక్క వ్యక్తిగత ఖాతాలో బ్లూ టిక్‌ను తీసివేసి పునరుద్ధరిస్తుంది

ఆరు జలాంతర్గాముల నిర్మాణానికి డిఫెన్స్ అక్విజిషన్ కౌన్సిల్ R 430 మిలియన్లకు ఆర్‌ఎఫ్‌పిని ఆమోదించింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వన్‌ప్లస్ టీవీ యు 1 ఎస్ పూర్తి లక్షణాలు లీక్ అయ్యాయి; Price హించిన ధర, ప్రారంభ తేదీ

అమెజాన్ వన్‌ప్లస్ టీవీ యు 1 ఎస్ క్విజ్ సమాధానాలు: ఉచిత వన్‌ప్లస్ టీవీని గెలుచుకోండి

వాట్సాప్ ఆడియో సందేశాల కోసం ప్లేబ్యాక్ స్పీడ్ ఫీచర్‌ను విడుదల చేస్తుంది; ఎలా ఉపయోగించాలి

Recent Comments