HomeGENERALENG Vs NZ, 1 వ టెస్ట్, డే 2: డెవాన్ కాన్వే చరిత్ర చేస్తుంది...

ENG Vs NZ, 1 వ టెస్ట్, డే 2: డెవాన్ కాన్వే చరిత్ర చేస్తుంది కానీ ఇంగ్లాండ్ మస్టర్ ఫైట్‌బ్యాక్

న్యూజిలాండ్ యొక్క డెవాన్ కాన్వే తన టెస్ట్ అరంగేట్రంలో డబుల్ సెంచరీతో రికార్డ్ పుస్తకాలలో చేరాడు, అయినప్పటికీ ఇంగ్లాండ్ లార్డ్స్ వద్ద తిరిగి వివాదంలోకి దిగింది.

డే 2 ముఖ్యాంశాలు | స్కోర్‌కార్డ్ | న్యూస్

మార్క్ వుడ్ (3-81) మరియు ఇంగ్లాండ్ అరంగేట్రం ఆలీ రాబిన్సన్ – జారీ చేసిన వెనుక రెండవ రోజులోకి వచ్చారు ప్రమాదకర చారిత్రాత్మక సోషల్ మీడియా పోస్టులకు క్షమాపణ – బుధవారం 246-3న పర్యాటకులు మూసివేసిన తరువాత ఆతిథ్య జట్టును తిరిగి రంగంలోకి దించగలిగారు.

రాబిన్సన్ 4-75 ఆకట్టుకునే వ్యక్తులతో ముగించారు మరియు కలిగి ఉంటారు స్టువర్ట్ బ్రాడ్ టిమ్ సౌతీ యొక్క డ్రైవ్‌ను వదలివేయడానికి కాకపోయినా ఐదు-పరుగుల ఆరంభం ఉంది. బ్లాక్ క్యాప్స్ 378 ఆలౌట్ అయింది, ఇంగ్లాండ్ 111-2తో ముగిసింది.

136 నాటౌట్తో రోజును ప్రారంభించి, హెన్రీ నికోల్స్ (61) తో పాటు, న్యూ అతను ఆగిపోయిన చోటును జిలాండ్ ఓపెనర్ ఎంచుకున్నాడు మరియు అతను 154 పరుగులు చేసినప్పుడు, పురాణ వ్యక్తులు డబ్ల్యుజి గ్రేస్ మరియు రంజీలను అధిగమించి ఇంగ్లీష్ గడ్డపై అత్యధిక స్కోరు సాధించిన టెస్ట్ అరంగేట్రంగా నిలిచాడు. ఓవర్, బౌన్సర్ డ్రాయింగ్ నికోల్స్ i రాబిన్సన్‌కు తప్పుగా నియంత్రించబడిన హుక్‌లోకి, మరియు పేస్‌మ్యాన్ త్వరలోనే తన రెండవ మరియు మూడవ వికెట్లు సాధించాడు, బిజె వాట్లింగ్ మరియు మిచెల్ సాంట్నర్‌లను రాబిన్సన్‌కు ఇరువైపులా కొలిన్ డి గ్రాండ్‌హోమ్ ఎల్బిడబ్ల్యు.

కైల్ జామిసన్ భోజనం తర్వాత రాబిన్సన్‌ను అనుసరించాడు బ్లాక్ క్యాప్స్ 29 పరుగుల వ్యవధిలో ఐదవ వికెట్ను కోల్పోయినప్పటికీ, కాన్వే విరుచుకుపడ్డాడు మరియు నీల్ వాగ్నెర్ నుండి ఆలస్యంగా వచ్చిన సమయంలో, 29 ఏళ్ల అతను 200 పరుగులు చేశాడు, లోతైన చదరపు లెగ్ బౌండరీపై టాప్ ఎడ్జ్ పెరిగినప్పుడు.

వింత పరిస్థితులలో కాన్వే యొక్క రికార్డ్ స్టాండ్ ముగిసింది. ఆలీ పోప్ విసిరిన తర్వాత స్టంప్స్‌ను కోల్పోయినప్పుడు జో రూట్ రనౌట్ స్లిప్‌కు అవకాశం కల్పించినట్లు అనిపించింది, అయినప్పటికీ ఇంగ్లాండ్ కెప్టెన్ కాన్వే తిరిగి రాకముందే బెయిల్‌లను కొట్టే సమయానికి కోలుకున్నాడు.

సమాధానంగా, ఇంగ్లాండ్ నాలుగు ఓవర్లలో ఒక వికెట్ పడిపోయింది. రోరే బర్న్స్‌పై సౌతీకి ఎల్‌బిడబ్ల్యు అప్పీల్ సరైనది కానందున, డోమ్ సిబ్లీ (0) ను ఆఫ్ స్టంప్‌కు అనుగుణంగా ప్యాడ్‌లపై కొట్టినప్పుడు జామిసన్ కొట్టాడు.

జాక్ క్రాలే భయంతో వాట్లింగ్‌కు అంచు మరొక బ్యాటింగ్ పతనం పెరిగింది, కాని బర్న్స్ మరియు రూట్ ఓడను స్థిరంగా ఉంచారు, స్టంప్స్‌కు ముందు వరుసగా 59 మరియు 42 పరుగులతో అజేయంగా నిలిచారు.

మా సరికొత్త డబుల్ సెంచూరియన్ కోసం @ HomeOfCricket వద్ద చప్పట్లు – డెవాన్ కాన్వే # ENGvNZ # క్రికెట్ నేషన్ pic.twitter.com/oDZ7yzbicV

– BLACKCAPS (LBLACKCAPS) జూన్ 3, 2021

CONWAY కోసం రికార్డులు

క్రికెట్ ఇంటి వద్ద ఇంకా పూర్తి ఇల్లు ఉండకూడదు, కాని లార్డ్ యొక్క ప్రేక్షకులు ఇన్నింగ్స్ యొక్క మాస్టర్ క్లాస్కు కాన్వే చేత చికిత్స చేయబడ్డారు, అతను మాథ్యూ సింక్లా తరువాత రెండవ బ్లాక్ క్యాప్స్ బ్యాట్స్ మాన్ అయ్యాడు. 1999 లో, తన టెస్ట్ అరంగేట్రంలో 200 పరుగులు చేశాడు, మరియు పొడవైన ఫార్మాట్‌లో తొలిసారిగా డబుల్ సెంచరీ చేసిన ఏడవ ఆటగాడు.

కాన్వే 200 పరుగులు చేసిన పురాతన ఆటగాడు అతని టెస్ట్ అరంగేట్రం మరియు అతని పరుగులు న్యూజిలాండ్ యొక్క మొదటి ఇన్నింగ్స్ మొత్తంలో 52.91 శాతం.

రాబిన్సన్ ఫాల్స్ జస్ట్ షార్ట్

బుధవారం రాబిన్సన్‌కు కష్టమైన రోజు, దేనికోసం గర్వించదగిన క్షణం ఉండాలి

స్థితిస్థాపక ప్రతిస్పందన ఏమిటనే దానిపై అతను కనీసం గర్వపడగలడు, మరియు సౌతీ షాట్ నుండి బ్రాడ్ యొక్క భయంకరమైన చిందటం కోసం కాకపోతే, రాబిన్సన్ ఐదు-కోసం ఉండేవాడు. టెస్ట్ చరిత్రలో ఇంతకు మునుపు ఒక సెంచరీ మరియు ఐదు ఇన్నింగ్స్ ఒకే ఇన్నింగ్స్‌లో అరంగేట్రం నమోదు చేసినందున, ఇది ఒక ప్రత్యేకమైన గణాంకంతో సరిపోలింది, హ్యారీ గ్రాహం (107) మరియు బిల్ లాక్‌వుడ్ (6-101) లార్డ్స్ 1893 లో.


లోతైన, లక్ష్యం మరియు మరింత ముఖ్యంగా సమతుల్య జర్నలిజం కోసం, lo ట్లుక్ మ్యాగజైన్‌కు చందా పొందడానికి ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి


ఇంకా చదవండి

Previous articleఫ్రెంచ్ ఓపెన్: నోవాక్ జొకోవిక్ క్రూయిసెస్ గత పాబ్లో క్యూవాస్ చివరి 32 కి చేరుకుంది
Next articleరోనాల్డ్ కోమన్ బార్సిలోనా కోచ్గా ఉండటానికి క్లబ్ ప్రెసిడెంట్ జోన్ లాపోర్టాను ధృవీకరించాడు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: విరాట్ కోహ్లీ కుర్రాళ్ళు సౌతాంప్టన్ చేరుకుంటారు, వచ్చే మూడు వారాల పాటు వారి ఇంటిని చూడండి

ఫ్రెంచ్ ఓపెన్: బి'డే బాయ్ నాదల్ రిచర్డ్ గ్యాస్కెట్‌ను పడగొట్టి మూడో రౌండ్‌కు చేరుకున్నాడు

ENG vs NZ 1 వ టెస్ట్, డే 2: డెవాన్ కాన్వే అరంగేట్రంలో డబుల్ టన్నులు సాధించింది, ఆతిథ్య జట్టు 267 పరుగుల తేడాతో ఉంది

ప్రపంచ నంబర్ వన్ యాష్ బార్టీ ఫ్రెంచ్ ఓపెన్ నుంచి రిటైర్ అయ్యాడు

Recent Comments