HomeGENERALమాజీ బెంగాల్ చీఫ్ సెక్సీ బండియోపాధ్యాయ్ సెంటర్ షో-కాజ్ నోటీసుకు సమాధానమిచ్చారు

మాజీ బెంగాల్ చీఫ్ సెక్సీ బండియోపాధ్యాయ్ సెంటర్ షో-కాజ్ నోటీసుకు సమాధానమిచ్చారు

పశ్చిమ బెంగాల్ మాజీ ప్రధాన కార్యదర్శి అలపన్ బండియోప్ధాయయ్ విపత్తు నిర్వహణ చట్టం ప్రకారం తనకు అందించిన సెంటర్ షో-కాజ్ నోటీసుకు గురువారం సమాధానం ఇచ్చారు. మే 28 న ప్రధాని నరేంద్ర మోడీతో జరిగిన తుఫాను సమీక్ష సమావేశానికి ఆయన హాజరుకాలేదని ఒక అధికారి తెలిపారు. ముఖ్యమంత్రి మమతా బెనర్జీ ఆదేశాల మేరకు యాస్ తుఫాను సమీక్ష కోసం తాను సమావేశం నుంచి బయలుదేరానని, పర్బా మెడినిపూర్ జిల్లాలోని ఒక ప్రసిద్ధ సముద్ర రిసార్ట్ పట్టణం దిగాను ధ్వంసం చేసినట్లు సెక్రటేరియట్‌లో ఉన్నతాధికారి తెలిపారు. . విపత్తు నిర్వహణ చట్టం యొక్క కఠినమైన నిబంధన ప్రకారం కేంద్ర హోం మంత్రిత్వ శాఖ మే 31 న బండియోపాధ్యాయకు షో నోటీసు ఇచ్చింది, ఇది రెండు సంవత్సరాల వరకు జైలు శిక్షను అనుభవిస్తుంది, సెంటర్ మరియు అతనిపై మమతా బెనర్జీ ప్రభుత్వం. బండియోపాధ్యాయ్ మే 31 న ప్రధాన కార్యదర్శి గా పదవీ విరమణ చేయబోతున్నారు, అయితే రాష్ట్రం ఇటీవల తన పదవీకాలం మూడు నెలల పొడిగింపుకు అనుమతి కోరింది మరియు అతను వ్యతిరేకంగా పోరాటంలో కీలక పాత్ర పోషించాడు. COVID-19 మహమ్మారి. అయితే, కలైకుండ ఎయిర్‌బేస్‌లో జరిగిన ప్రధాని తుఫాను సమీక్షా సమావేశంపై వరుసగా విరుచుకుపడిన కొద్దిసేపటికే ఆయనకు కేంద్రం బదిలీ ఆదేశాన్ని అప్పగించారు, ఇది సిఎం మరియు రాష్ట్ర ప్రధాన కార్యదర్శి హాజరు కాలేదు. బెనర్జీ, ప్రధాన కార్యదర్శితో కలిసి, సుమారు 15 నిమిషాల పాటు ప్రధానిని కలుసుకున్నారు మరియు రాష్ట్రంలో తుఫాను వల్ల సంభవించిన వినాశనంపై నివేదికను అందజేసిన తరువాత బయలుదేరారు. బ్యూరోక్రాట్ Delhi ిల్లీకి నివేదించడానికి బదులుగా, పదవీ విరమణ చేయటానికి ఎంచుకున్నాడు మరియు తరువాత అతను సిఎం యొక్క ప్రధాన సలహాదారుగా నియమించబడ్డాడు.

(ఈ నివేదిక యొక్క శీర్షిక మరియు చిత్రం మాత్రమే బిజినెస్ స్టాండర్డ్ సిబ్బంది తిరిగి పని చేసి ఉండవచ్చు; మిగిలిన కంటెంట్ సిండికేటెడ్ ఫీడ్ నుండి స్వయంచాలకంగా ఉత్పత్తి అవుతుంది.)

ప్రియమైన రీడర్,

బిజినెస్ స్టాండర్డ్ మీకు ఆసక్తి కలిగించే మరియు దేశం మరియు ప్రపంచానికి విస్తృతమైన రాజకీయ మరియు ఆర్ధిక చిక్కులను కలిగి ఉన్న పరిణామాలపై నవీనమైన సమాచారం మరియు వ్యాఖ్యానాన్ని అందించడానికి ఎల్లప్పుడూ కృషి చేస్తుంది. మా సమర్పణను ఎలా మెరుగుపరచాలనే దానిపై మీ ప్రోత్సాహం మరియు స్థిరమైన అభిప్రాయం ఈ ఆదర్శాలకు మా సంకల్పం మరియు నిబద్ధతను మరింత బలోపేతం చేశాయి. కోవిడ్ -19 నుండి ఉత్పన్నమయ్యే ఈ క్లిష్ట సమయాల్లో కూడా, విశ్వసనీయమైన వార్తలు, అధికారిక అభిప్రాయాలు మరియు of చిత్యం యొక్క సమయోచిత సమస్యలపై కోపంతో కూడిన వ్యాఖ్యానాలతో మీకు సమాచారం ఇవ్వడానికి మరియు నవీకరించడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము.
అయితే, మాకు ఒక అభ్యర్థన ఉంది. మహమ్మారి యొక్క ఆర్ధిక ప్రభావంతో మేము పోరాడుతున్నప్పుడు, మీ మద్దతు మాకు మరింత అవసరం, తద్వారా మేము మీకు మరింత నాణ్యమైన కంటెంట్‌ను అందించడం కొనసాగించవచ్చు. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు చందా పొందిన మీలో చాలా మంది నుండి మా చందా మోడల్ ప్రోత్సాహకరమైన ప్రతిస్పందనను చూసింది. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు మరింత చందా మీకు మరింత మెరుగైన మరియు మరింత సంబంధిత కంటెంట్‌ను అందించే లక్ష్యాలను సాధించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. మేము ఉచిత, సరసమైన మరియు నమ్మదగిన జర్నలిజాన్ని నమ్ముతున్నాము. మరిన్ని సభ్యత్వాల ద్వారా మీ మద్దతు మేము కట్టుబడి ఉన్న జర్నలిజాన్ని అభ్యసించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. నాణ్యమైన జర్నలిజానికి మద్దతు ఇవ్వండి మరియు బిజినెస్ స్టాండర్డ్ కు సభ్యత్వాన్ని పొందండి. డిజిటల్ ఎడిటర్

ఇంకా చదవండి

Previous articleరోనాల్డ్ కోమన్ బార్సిలోనా కోచ్గా ఉండటానికి క్లబ్ ప్రెసిడెంట్ జోన్ లాపోర్టాను ధృవీకరించాడు
Next articleమాజీ సిఇఎ అరవింద్ సుబ్రమణియన్ బ్రౌన్ విశ్వవిద్యాలయంలో సీనియర్ ఫెలోగా చేరనున్నారు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: విరాట్ కోహ్లీ కుర్రాళ్ళు సౌతాంప్టన్ చేరుకుంటారు, వచ్చే మూడు వారాల పాటు వారి ఇంటిని చూడండి

ఫ్రెంచ్ ఓపెన్: బి'డే బాయ్ నాదల్ రిచర్డ్ గ్యాస్కెట్‌ను పడగొట్టి మూడో రౌండ్‌కు చేరుకున్నాడు

ENG vs NZ 1 వ టెస్ట్, డే 2: డెవాన్ కాన్వే అరంగేట్రంలో డబుల్ టన్నులు సాధించింది, ఆతిథ్య జట్టు 267 పరుగుల తేడాతో ఉంది

ప్రపంచ నంబర్ వన్ యాష్ బార్టీ ఫ్రెంచ్ ఓపెన్ నుంచి రిటైర్ అయ్యాడు

Recent Comments