HomeGENERALదీర్ఘకాలిక సంరక్షణ ఉద్యోగాలను పూరించడానికి ప్రోగ్రామ్‌లో ఫ్యూచర్ స్కిల్స్ సెంటర్‌తో IEC-BC భాగస్వాములు

దీర్ఘకాలిక సంరక్షణ ఉద్యోగాలను పూరించడానికి ప్రోగ్రామ్‌లో ఫ్యూచర్ స్కిల్స్ సెంటర్‌తో IEC-BC భాగస్వాములు

కెనడాకు వచ్చే కొత్తవారిని సిద్ధం చేయడానికి ఆరోగ్య సంరక్షణలో వేగంగా విస్తరిస్తుంది.

వాంకోవర్, BC – కెనడా | జూన్ 01, 2021 – – ఇమ్మిగ్రెంట్ ఎంప్లాయ్‌మెంట్ కౌన్సిల్ ఆఫ్ బిసి (ఐఇసి-బిసి) మరియు ఫ్యూచర్ స్కిల్స్ సెంటర్ (ఎఫ్‌ఎస్‌సి) ఆరోగ్య సంరక్షణ రంగంలో ఫెసిలిటేటింగ్ యాక్సెస్ టు స్కిల్డ్ టాలెంట్ (ఫాస్ట్) కార్యక్రమాన్ని పెంచడంలో సహాయపడటానికి విస్తృత భాగస్వామ్యాన్ని ప్రకటించాయి. . నైపుణ్యం గల వలసదారులకు కెనడాలో పని కోసం బాగా సిద్ధం కావడానికి, ఉపాధి అడ్డంకులను అధిగమించడంలో మరియు యజమానులను అంతర్జాతీయంగా శిక్షణ పొందిన నిపుణులతో కనెక్ట్ చేయడంలో వారికి సహాయపడుతుంది. కెనడియన్ కార్యాలయం గురించి సమాచారంతో పాటు, ఆన్‌లైన్ ప్రోగ్రామ్ వలసదారులకు నిర్దిష్ట విభాగాలలో వారి జ్ఞానాన్ని మెరుగుపరిచేందుకు సమగ్ర సామర్థ్య అంచనా మరియు సిఫార్సులను అందిస్తుంది.

వేగవంతమైన విజయం నైపుణ్యం కలిగిన వర్తకాలు, ఐటి మరియు డేటా సేవలు, బయోటెక్ మరియు లైఫ్ సైన్సెస్, అకౌంటింగ్ మరియు పాక కళలలో కొత్తవారికి కొత్త నైపుణ్యం కలిగిన ట్రేడ్‌లకు ప్రాప్యత చేయడం నుండి అభివృద్ధి చెందడానికి ప్రోగ్రామ్.

ముఖ్య ముఖ్యాంశాలు:

2021 లో కొత్త వేగవంతమైన ప్రవాహం: IEC-BC భాగస్వామ్యం అవుతుంది దీర్ఘకాలిక సంరక్షణలో డిమాండ్ ఉన్న వృత్తులను గుర్తించడానికి BC కేర్ ప్రొవైడర్స్ అసోసియేషన్ (BCCPA) తో. ఆరోగ్య సంరక్షణ యజమాని అంచనాలతో వలస వచ్చిన ఉద్యోగ ఉద్యోగార్ధుల అవసరాలు మరియు వాగ్దానాన్ని ఈ ప్రవాహం సమర్థవంతంగా తీర్చగలదని భరోసా ఇవ్వడానికి పరిశ్రమ మరియు శిక్షణ నిపుణులతో వేగంగా సహకరిస్తుంది.

వేగవంతమైన వృద్ధి మరియు భాగస్వామ్యాలు: భాగస్వామ్యాలు ఇతర వలస-సేవ సంస్థలతో (ISO లు), పరిశ్రమ నిపుణులు మరియు సేవా డెలివరీ భాగస్వాములు కెనడా అంతటా వేగంగా వృద్ధి చెందారు, గత రెండు సంవత్సరాల్లో దాదాపు 1,200 మంది కొత్తవారు నమోదు చేసుకున్నారు.

ఉపాధి విజయం : మా పోస్ట్-ప్రోగ్రామ్ సర్వే నుండి వేగంగా 90% సంతృప్తి రేటును పొందింది, ప్రోగ్రామ్‌కు ముందు వచ్చిన వారిలో 67% మంది కెనడాకు వచ్చిన నాలుగు వారాల్లోపు తమ రంగంలో ఉపాధిని కనుగొన్నారు.

ఉల్లేఖనాలు:

“అపూర్వమైన అవసరానికి చాలా కాలం పాటు స్పందించడానికి ఫాస్ట్ ఒక ఆదర్శ సాధనం కెనడియన్లు ఆశించే అధిక స్థాయి సంరక్షణను అందించగల అర్హతగల సిబ్బంది కోసం -టర్మ్ కేర్ ఫెసిలిటీ ఆపరేటర్లు ఉన్నారు. ఇతర రంగాలలో కార్యక్రమం విజయవంతం కావడం ద్వారా, వేగంగా పాల్గొనడం కొత్తవారికి కెనడియన్ ఉద్యోగ విపణిలో మెరుగైన ఉపాధి ఫలితాలను అనుభవించడానికి వీలు కల్పిస్తుంది. ” – ప్యాట్రిక్ మాకెంజీ, CEO, IEC-BC.

“ఈ లెర్నింగ్ మోడల్ యజమాని-సమాచారం ఉన్న డిజిటల్ ప్లాట్‌ఫారమ్‌లు కొత్తవారికి సమర్థవంతమైన శ్రమశక్తి సమైక్యతను ఎలా వేగవంతం చేస్తాయో చూపిస్తుంది. ఈ ఆన్‌లైన్ నైపుణ్యాల అంచనా మరియు అభివృద్ధి వేదిక కొత్తవారికి వారి ప్రస్తుత అనుభవాన్ని ఉపయోగించుకోవడంలో మరియు వారి అధ్యయన రంగంలో కెరీర్ ట్రాక్‌లకు ప్రాప్యతను పొందడంలో విజయవంతం చేసింది. మా ఆరోగ్య సంరక్షణ వ్యవస్థపై జనాభా మార్పులు మరియు రాబోయే ఒత్తిళ్లను as హించినందున ఆరోగ్య వృత్తిపై దృష్టి చాలా కీలకం. ” – పెడ్రో బరాటా, ఎగ్జిక్యూటివ్ డైరెక్టర్, ఫ్యూచర్ స్కిల్స్ సెంటర్

“COVID-19 కి ముందు, మోడలింగ్ 2020 మరియు 2025 మధ్య 100,000 కొత్త గృహ సంరక్షణ మరియు సంబంధిత ఆరోగ్య కార్యకర్తల అవసరాన్ని అంచనా వేసింది. సరైన, నైతిక సీనియర్ సంరక్షణ ఎలా ఉండాలో కొత్త అవసరాలు మరియు అంచనాలను తీర్చడానికి ఈ సంఖ్యలు సరిపోవు. కెనడా యొక్క సామాజిక మరియు ఆర్ధిక అవసరాలకు ప్రతిస్పందించడానికి సహాయపడే ఇమ్మిగ్రేషన్ మార్గాలకు మద్దతు ఇవ్వడానికి యజమానుల కోసం విదేశీ నియామకం మరియు స్క్రీనింగ్ సాధనంగా వేగంగా ఉపయోగించబడుతుంది. ” – టెర్రీ లేక్, CEO, BC కేర్ ప్రొవైడర్స్ అసోసియేషన్

IEC-BC గురించి:

ఇమ్మిగ్రెంట్ ఎంప్లాయ్‌మెంట్ కౌన్సిల్ ఆఫ్ బిసి (ఐఇసి-బిసి) అనేది లాభాపేక్షలేని సంస్థ, ఇది బిసి యజమానులకు అర్హతగల వలస ప్రతిభను ఆకర్షించడానికి, నియమించుకోవడానికి మరియు నిలుపుకోవటానికి అవసరమైన పరిష్కారాలు, సాధనాలు మరియు వనరులను అందిస్తుంది. . బిసి యజమానులు ప్రపంచ ప్రతిభను సమర్థవంతంగా సమగ్రపరచగలరని నిర్ధారించడానికి మేము యజమానులు, ప్రభుత్వం మరియు ఇతర భాగస్వామి వాటాదారులతో కలిసి పని చేస్తాము.

IEC-BC యొక్క “వేగవంతమైనది” ప్రభుత్వం నిధులు సమకూరుస్తుంది కెనడా యొక్క ఫ్యూచర్ స్కిల్స్ సెంటర్. మరింత సమాచారం కోసం, దయచేసి సందర్శించండి https://iecbc.ca

భవిష్యత్ నైపుణ్యాల కేంద్రం గురించి:

ఫ్యూచర్ స్కిల్స్ సెంటర్ (FSC) ఒక ఫార్వర్డ్- ఉపాధి విజయానికి కెనడియన్లను సిద్ధం చేయడానికి అంకితమైన పరిశోధన మరియు సహకారం కోసం ఆలోచనా కేంద్రం. మారుతున్న శ్రామిక శక్తిలో కెనడియన్లు విజయం సాధించాల్సిన నైపుణ్యాల గురించి నమ్మకంగా ఉండాలని మేము నమ్ముతున్నాము. పాన్-కెనడియన్ సమాజంగా, కెనడియన్లు రాబోయే రోజులు మరియు సంవత్సరాల్లో వృద్ధి చెందడానికి అవసరమైన నైపుణ్యాలను అంచనా వేయడానికి మరియు అభివృద్ధి చేయడానికి వినూత్న విధానాలను కఠినంగా గుర్తించడానికి, పరీక్షించడానికి, కొలవడానికి మరియు పంచుకోవడానికి మేము సహకరిస్తున్నాము. ఫ్యూచర్ స్కిల్స్ సెంటర్ కన్సార్టియం చేత స్థాపించబడింది, దీని సభ్యులు రైర్సన్ విశ్వవిద్యాలయం, బ్లూప్రింట్ మరియు ది కాన్ఫరెన్స్ బోర్డ్ ఆఫ్ కెనడా, మరియు కెనడా ప్రభుత్వ ఫ్యూచర్ స్కిల్స్ ప్రోగ్రాం ద్వారా నిధులు సమకూరుతాయి.

మరింత సమాచారం కోసం, సందర్శించండి https://www.fsc-ccf.ca/

ప్రెస్ & మీడియా సంప్రదించండి:
జోనాథన్ వైచింగ్ హో
కమ్యూనికేషన్స్ మేనేజర్
ఇమ్మిగ్రెంట్ ఎంప్లాయ్‌మెంట్ కౌన్సిల్ ఆఫ్ బిసి (ఐఇసి-బిసి)
720 – 750 వెస్ట్ పెండర్ స్ట్రీట్,
వాంకోవర్, BC V6C 2T7
కెనడా
+ 1 604.629.5364
https://iecbc.ca

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

డేవిడ్ స్టెయిన్ఫెల్డ్ 2021 ఫ్లోరిడా సూపర్ లాయర్ అని పేరు పెట్టారు

ONDO BATA AGRO వద్ద కంపెనీ బూత్‌ను సందర్శించే వినియోగదారుల కోసం 2 ప్రత్యేక ఆఫర్‌లను విస్తరిస్తోంది

హోస్ట్‌పాపా సీటెల్ ఆధారిత ఐహోస్ట్‌ను పొందడం ద్వారా యుఎస్ విస్తరణను కొనసాగిస్తుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

డేవిడ్ స్టెయిన్ఫెల్డ్ 2021 ఫ్లోరిడా సూపర్ లాయర్ అని పేరు పెట్టారు

ONDO BATA AGRO వద్ద కంపెనీ బూత్‌ను సందర్శించే వినియోగదారుల కోసం 2 ప్రత్యేక ఆఫర్‌లను విస్తరిస్తోంది

హోస్ట్‌పాపా సీటెల్ ఆధారిత ఐహోస్ట్‌ను పొందడం ద్వారా యుఎస్ విస్తరణను కొనసాగిస్తుంది

Recent Comments