HomeGENERALఐపిఎల్ 2021: బిసిసిఐ విదేశీ ఆటగాళ్ల జీతాన్ని తగ్గించగలదు, యుఎఇలో చేరకపోతే ప్రో-రాటాపై చెల్లించండి

ఐపిఎల్ 2021: బిసిసిఐ విదేశీ ఆటగాళ్ల జీతాన్ని తగ్గించగలదు, యుఎఇలో చేరకపోతే ప్రో-రాటాపై చెల్లించండి

చివరిగా నవీకరించబడింది:

భారత క్రికెట్ నియంత్రణ మండలి ఐపిఎల్ రెండవ దశలో పాల్గొనకపోతే విదేశీ ఆటగాళ్ల జీతాలను తగ్గించవచ్చని నివేదించబడింది

IPL 2021, IPL foreign players availability

చిత్రం: PTI / IPLT20 .com / BCCI

ఐపిఎల్ 2021 యొక్క మిగిలిన భాగంలో పాల్గొనకుండా విదేశీ ఆటగాళ్ళు వెనక్కి రావాలంటే భారత క్రికెట్ కంట్రోల్ బోర్డ్ (బిసిసిఐ) కఠినమైన నిబంధనలను తీసుకువచ్చిందని తెలిసింది.

COVID-19 కేసుల పెరుగుదల కారణంగా గత నెలలో నిరవధికంగా సస్పెండ్ చేయాల్సిన ఐపిఎల్ 2021 యునైటెడ్ అరబ్ ఎమిరేట్స్ (యుఎఇ) కు మార్చబడింది మరియు ఈ సంవత్సరం తరువాత తిరిగి షెడ్యూల్ చేయబడుతుంది. ఏదేమైనా, చాలా మంది విదేశీ ఆటగాళ్ళు ప్యాక్ చేసిన అంతర్జాతీయ క్యాలెండర్ కారణంగా మిస్ ఇవ్వడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారు.

విదేశీ క్రీడాకారుల జీతాలు తగ్గించకపోతే బిసిసిఐ ఐపిఎల్ 2021 యొక్క రెండవ దశకు వెళ్లేదా?

నివేదికల ప్రకారం, జాతీయ క్రికెట్ బోర్డు అధికారి ఒకరు విదేశీ క్రీడాకారులు బాధను భరించాల్సి ఉంటుందని ధృవీకరించారు ఒకవేళ వారు మార్క్యూ టోర్నమెంట్ యొక్క రెండవ దశకు అందుబాటులో లేరు ఎందుకంటే వారు వేతన కోతలను ఎదుర్కొంటారు.

“ అవును అది సరైనది, ఒకవేళ వారు (విదేశీ ఆటగాళ్ళు) ఐపిఎల్ కోసం యుఎఇకి ప్రవేశించలేకపోతే, ఫ్రాంఛైజీలు తమ జీతాలను తగ్గించుకునే హక్కును కలిగి ఉంటారు మరియు వారికి ప్రో-రాటా ప్రాతిపదికన మాత్రమే చెల్లించాలి ”అని బిసిసిఐ అధికారి కోట్ చేశారు. ఇన్సైడ్ స్పోర్ట్ ద్వారా.

ఐపిఎల్ విదేశీ ఆటగాళ్ల లభ్యత

ప్రస్తుతానికి, రీ షెడ్యూల్ చేసిన ఐపిఎల్ 2021 లో ఇంగ్లాండ్ మరియు బంగ్లాదేశ్ ఆటగాళ్ళు పాల్గొనడాన్ని నిషేధించారు. గత వారం, ఇంగ్లాండ్ పురుషుల జట్టు మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ ఆష్లే గైల్స్ దీనిని చేశారు మెగా ఈవెంట్ యొక్క రెండవ దశలో ఇంగ్లీష్ ఆటగాళ్లకు విశ్రాంతి ఇవ్వబడుతుంది మరియు టి 20 ప్రపంచ కప్ మరియు యాషెస్‌లను కలిగి ఉన్న పూర్తి షెడ్యూల్ ఉన్నందున వారు వేరే చోటికి వెళ్లి క్రికెట్ ఆడటానికి అనుమతించబడరు.

బంగ్లాదేశ్ క్రికెట్ బోర్డు (బిసిబి) కూడా ప్రముఖ ఆల్ రౌండర్ షకీబ్ అల్ హసన్, ఫ్రంట్‌లైన్ పేసర్ ముస్తఫిజుర్ రెహ్మాన్ ఈ టోర్నమెంట్‌లో పాల్గొనకుండా చేసింది. ఇంతలో, క్రికెట్ ఆస్ట్రేలియా (సిఎ) నుండి ఇప్పటి వరకు ఎటువంటి వివరణలు లేవు.

ఐపిఎల్ విదేశీ ఆటగాళ్ల జాబితా

ఐపిఎల్ 2021 లో తాత్కాలిక సస్పెన్షన్‌కు ముందు పాల్గొన్న విదేశీ ఆటగాళ్లలో డేవిడ్ వార్నర్, స్టీవ్ స్మిత్, మార్కస్ స్టోయినిస్, పాట్ కమ్మిన్స్, క్రిస్ గేల్, ఆండ్రీ రస్సెల్, సునీల్ నరైన్, రషీద్ ఖాన్, బెన్ స్టోక్స్, మోర్గాన్, జానీ బెయిర్‌స్టో, ట్రెంట్ బౌల్ట్, కేన్ విలియమ్సన్, మొదలైనవి.

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleభారతదేశంలో DOM విడుదల సమయం: ఈ ప్రదర్శన స్ట్రీమింగ్ కోసం ఎప్పుడు అందుబాటులో ఉంటుందో తెలుసుకోండి
Next articleకోవిడ్-హిట్ పిల్లల సంరక్షణపై నిబంధనలు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: విరాట్ కోహ్లీ కుర్రాళ్ళు సౌతాంప్టన్ చేరుకుంటారు, వచ్చే మూడు వారాల పాటు వారి ఇంటిని చూడండి

ఫ్రెంచ్ ఓపెన్: బి'డే బాయ్ నాదల్ రిచర్డ్ గ్యాస్కెట్‌ను పడగొట్టి మూడో రౌండ్‌కు చేరుకున్నాడు

ENG vs NZ 1 వ టెస్ట్, డే 2: డెవాన్ కాన్వే అరంగేట్రంలో డబుల్ టన్నులు సాధించింది, ఆతిథ్య జట్టు 267 పరుగుల తేడాతో ఉంది

ప్రపంచ నంబర్ వన్ యాష్ బార్టీ ఫ్రెంచ్ ఓపెన్ నుంచి రిటైర్ అయ్యాడు

Recent Comments