HomeENTERTAINMENTవివాహం చేసుకున్న భార్య నిషా రావల్ చేత వివాహేతర సంబంధ ఆరోపణలపై కరణ్ మెహ్రా స్పందించారు;...

వివాహం చేసుకున్న భార్య నిషా రావల్ చేత వివాహేతర సంబంధ ఆరోపణలపై కరణ్ మెహ్రా స్పందించారు; ఇది 'బేస్‌లెస్' అని పిలుస్తుంది

bredcrumb

bredcrumb

|

టెలివిజన్ జంట కరణ్ మెహ్రా మరియు నిషా రావల్ వైవాహిక అసమ్మతి అన్ని తప్పుడు కారణాల వల్ల ముఖ్యాంశాలు చేస్తోంది. శారీరక వేధింపుల ఆరోపణలపై నటుడి భార్య మే 31 న అతనిపై కేసు నమోదు చేయడం అందరికీ దిగ్భ్రాంతి కలిగించింది. అప్పటి నుండి, ఈ విషయంలో కొన్ని కొత్త పరిణామాలు జరుగుతున్నాయి మరియు మీడియాలో విస్తృతంగా నివేదించబడుతున్నాయి.

కరణ్ ఉందని నిషా కూడా పేర్కొన్నట్లు గుర్తు చేసుకోవాలి మీడియాకు తెరిచేటప్పుడు ఒక వ్యవహారం. నివేదికల ప్రకారం, కొన్ని నెలల క్రితం కొన్ని దోషపూరిత వచన సందేశాలను కనుగొన్న పోస్ట్ గురించి ఆమె అతనిని ఎదుర్కొంది.

నిషా రావల్ కరణ్ మెహ్రా వివాహేతర వ్యవహారం గురించి మాట్లాడుతుంది; ‘అతను నా వివాహ ఆభరణాలను అమ్మాడు’

ఇప్పుడు కరణ్ తన వివాహం చేసుకున్న భార్య తనపై వేసిన వివాహేతర సంబంధం ఆరోపణలను ‘నిరాధారమైనది’ అని పిలిచాడు. ది యే రిష్టా క్యా కెహ్లతా హై నటుడు , సోమవారం అరెస్టు చేయబడి, తరువాత బెయిల్‌పై విడుదలయ్యాడు, టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియాతో మాట్లాడుతున్నప్పుడు ఆరోపణలపై స్పందించాడు మరియు తనపై ఇలాంటి ఆరోపణలు చేస్తాయని తాను expected హించానని మరియు అతను చాలా మంది వ్యక్తులతో ముడిపడి ఉంటాడు.

అయితే, ఈ కథలు అబద్ధమైనవి మరియు నిరాధారమైనవని మరియు అతను ఆమెను మోసం చేయలేదని పేర్కొన్నాడు. కరణ్ దినపత్రికతో మాట్లాడుతూ, “ఈ ఆరోపణలన్నీ రాబోతున్నాయి మరియు నేను చాలా మందితో సంబంధం కలిగి ఉంటాను. ఈ కథలు నిరాధారమైనవి. నేను ఆమెను మోసం చేయలేదు మరియు నాకు వివాహేతర సంబంధం లేదు. ”

కరణ్ మెహ్రా షాకింగ్ రివిలేషన్స్ చేసాడు, ‘నిషా రావల్ స్పాట్ నాపై, గోడపై ఆమె తల పగులగొట్టింది ‘

ఇంతలో, కరణ్ తనను కొట్టేవాడు మరియు వారి కుమారుడు కవిష్ మెహ్రాను పట్టించుకోలేదని నిషా కూడా ఆరోపించింది. తన భరణం కోసం నటుడు పెద్ద మొత్తాన్ని డిమాండ్ చేస్తున్నాడని కూడా ఆమె పేర్కొంది. మరోవైపు కరణ్, నిషాపై శారీరకంగా దాడి చేయలేదని, ఆమె తనను తాను బాధపెట్టిందని చెప్పాడు. ఆమె తన సోదరుడు కూడా తనపై దాడి చేసినప్పుడే అతన్ని ‘నాశనం చేస్తానని’ బెదిరించాడని అతను వెల్లడించాడు.

దు ress ఖంలో ఉన్న మహిళలకు, సెంట్రల్ సోషల్ వెల్ఫేర్ బోర్డ్ -పాలిస్ హెల్ప్‌లైన్: 1091/1291, (011) 23317004; శక్తి షాలిని- మహిళల ఆశ్రయం: (011) 24373736/24373737; అఖిల భారత మహిళా సమావేశం: 10921 / (011) 23389680; ఉమ్మడి మహిళా కార్యక్రమం: (011) 24619821; సాక్షి- హింస జోక్య కేంద్రం: (0124) 2562336/5018873; నిర్మల్ నికేతన్ (011) 27859158; జాగోరి (011) 26692700; నారి రక్షా సమితి: (011) 23973949; రాహి రికవరీ మరియు ఇన్సెస్ట్ నుండి హీలింగ్. పిల్లల లైంగిక వేధింపుల నుండి బయటపడిన మహిళలకు సహాయక కేంద్రం: (011) 26238466/26224042, 26227647.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: జూన్ 2, 2021, 21:48 బుధవారం

ఇంకా చదవండి

Previous articleవీరే డి వెడ్డింగ్ మలుపు తిరిగేటప్పుడు స్వరా భాస్కర్ నా వేళ్ళతో ఒక ముట్టడి పుట్టుకకు 3 సంవత్సరాలు చెబుతుంది
Next articleరాఖీ సావంత్ నిషా రావల్ మరియు కరణ్ మెహ్రా రో పట్ల స్పందిస్తూ, వివాహంలో తన విశ్వాసాన్ని కోల్పోయిందని చెప్పారు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

देख लीजिए नीतीश का बाढ़, अपनी ही डाला?

Recent Comments