HomeENTERTAINMENT"నేను నా భార్యను కొట్టలేదు": నటి గురించి నటుల షాకింగ్ వెల్లడి

“నేను నా భార్యను కొట్టలేదు”: నటి గురించి నటుల షాకింగ్ వెల్లడి

కరణ్ మెహ్రా మరియు అతని భార్య నిషా రావల్ హిందీ టీవీ సీరియల్స్ మరియు చిత్రాలలో నటించారు. వారి చుట్టూ ఉన్న వివాదం అధికంగా నిషా రావల్ తనపై గృహహింస ఫిర్యాదు చేసింది మరియు కరణ్ తనతో వాగ్వాదానికి దిగాడని మరియు అతను ఆమె తలపై కొట్టినప్పుడు ఆమె గాయపడిందని ఆమె అన్నారు.

కానీ కరణ్ తనను తాను కొట్టిన నటి అని, అదే ఆమె సోదరుడు కూడా చూశాడు. తమకు వ్యతిరేకంగా వీలైనన్ని విభాగాలు పెట్టడానికి వారు ప్రయత్నిస్తున్నారని కరణ్ పేర్కొన్నాడు, కాని నిజం బయటకు వస్తుంది

కరణ్ మెహ్రా ప్రకారం, నిషా సోదరుడు రోహిత్ సమస్యను పరిష్కరించడానికి వచ్చాడు మరియు భరణం వలె పెద్ద మొత్తంలో డబ్బు డిమాండ్ చేశారు. అతను నిరాకరించినప్పుడు, రోహిత్ చట్టపరమైన చర్యలు తీసుకుంటానని హెచ్చరించాడు.

వివాహం రాక్ దిగువకు చేరుకున్నందున వారు విడిపోవడానికి వెళుతున్నారు కరణ్ మరియు నిషా మీడియా వారి కథల సంస్కరణలను వరుసగా ముందుకు తెచ్చారు. ఒక ఇంటర్వ్యూలో, కరణ్ నిషా ‘బైపోలార్, దుర్వినియోగం, దూకుడు’ అని పేర్కొన్నాడు మరియు ఇప్పుడు, తన భార్యకు ప్రవర్తనా సమస్యలు ఉన్నాయని పేర్కొన్నాడు. అంతే కాదు, తాను ఆత్మహత్య చేసుకున్నప్పుడు కూడా ఒక విషయం ఉందని నటుడు చెప్పాడు.

‘ఆమె ఎప్పుడూ దూకుడుగా ఉండేది మరియు ప్రారంభంలో ఆమె శారీరకంగా ఉంది దుర్వినియోగం కూడా. ఆమె వస్తువులను విసరడం మరియు విచ్ఛిన్నం చేయడం ప్రారంభిస్తుంది. ఇది మెరుగుపడుతుందని నేను అనుకున్నాను, మరియు అది కొంతవరకు చేసింది, కాని ఫిర్ వో సక్రియం హన్ లాగా. గత నాలుగు-ఐదు సంవత్సరాల నుండి విషయాలు చెడ్డవి మరియు నేను ఆత్మహత్య చేసుకున్నప్పుడు ఒక విషయం వచ్చింది. ‘

తన కొడుకు గురించి మాట్లాడుతూ, “నా కొడుకు ఇకపై నిషాతో సురక్షితంగా లేడని నేను భావిస్తున్నాను. అంతకుముందు నేను సంతోషంగా కవిష్ నిషాతో కలిసి జీవించాలని నిర్ణయించుకున్నాను, కాని ఇప్పుడు నాకు నిజంగా తెలియదు. నా బిడ్డను నేను కోరుకోను

ఇటీవల, కాశ్మీరా షా, రాఖీ సావంత్, కవితా కౌశిక్ వంటి నటులు దీనిపై స్పందించారు. షాకింగ్ విషయం.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఫ్లిప్‌కార్ట్ ఇండియాలో రూ. 1,000
Next articleసంతానం బాలీవుడ్ అరంగేట్రం కమల్‌ను అనుకరిస్తుంది
RELATED ARTICLES

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

Recent Comments