HomeGENERALకోవిడ్ -19: చురుకైన ఉద్యోగులు, ఆధారపడిన వారందరికీ వీవర్క్ ఇండియా టీకా డ్రైవ్‌ను ప్రారంభిస్తుంది

కోవిడ్ -19: చురుకైన ఉద్యోగులు, ఆధారపడిన వారందరికీ వీవర్క్ ఇండియా టీకా డ్రైవ్‌ను ప్రారంభిస్తుంది

చివరిగా నవీకరించబడింది:

వీవర్క్ ఇండియా అన్ని క్రియాశీల ఉద్యోగుల కోసం COVID-19 టీకా డ్రైవ్‌ను కిక్‌స్టార్ట్ చేసింది మరియు బహుళ ప్రముఖ సభ్యుల భాగస్వామ్యంతో వారిపై ఆధారపడింది.

WeWork India

ఇమేజ్: ట్విట్టర్ / అన్‌స్ప్లాష్

COVID-19 మహమ్మారి మధ్య, WeWork ఇండియా తన చురుకైన ఉద్యోగులందరికీ మరియు వారి ముగ్గురు డిపెండెంట్లకు టీకా డ్రైవ్‌ను కిక్‌స్టార్ట్ చేసింది. ఉద్యోగుల కోసం ఈ COVID-19 ఇమ్యునైజేషన్ డ్రైవ్ ప్రస్తుతం ఉన్న WeWork యొక్క వైద్య బీమా పాలసీకి అదనంగా ఉంది. టీకాలు వేయడానికి కోవిన్ పోర్టల్‌లో ఏదైనా కార్మికుడు స్లాట్ సాధిస్తే టీకా ఖర్చును తిరిగి చెల్లించాలని కంపెనీ నిర్ణయించింది.

అధికారిక విడుదల ఇలా పేర్కొంది, “అంతేకాకుండా ప్రస్తుతం లేదా భవిష్యత్తులో ఏదైనా ఉద్యోగి కోవిడ్ -19 కు పాజిటివ్‌గా పరీక్షించబడితే, వారు ‘కోవిడ్ లీవ్’ ను పొందవచ్చు, తాజా ప్రభుత్వ ఆదేశానికి అనుగుణంగా కంపెనీ ప్రారంభించిన కొత్త సెలవు వర్గం , దీనిలో ఉద్యోగులు పూర్తిస్థాయిలో కోలుకోవలసిన అవసరాన్ని బట్టి 28 రోజుల వరకు సెలవు పొందవచ్చు. ”

“అదనంగా, WeWork త్వరలో భారతదేశంలోని 40,000 మంది సభ్యుల కోసం ఈ డ్రైవ్‌ను తెరుస్తుంది. ఈ పొడిగింపులో WeWork ఒక ఫెసిలిటేటర్‌గా ఉంటుంది, అయితే టీకా ఖర్చును భాగస్వాములు నిర్ణయిస్తారు, ”అని ఇది తెలిపింది.

‘ఆరోగ్యం మరియు భద్రత ప్రధానం’

చొరవపై వీవర్క్ ఇండియా సీఈఓ కరణ్ విర్వానీ మాట్లాడుతూ “మా సభ్యులు మరియు ఉద్యోగుల ఆరోగ్యం మరియు భద్రత మాకు ప్రధానం, మరియు మేము వర్క్ వద్ద అన్ని క్రియాశీల చర్యలు తీసుకుంటున్నాము మా ప్రజల శారీరక మరియు మానసిక ఆరోగ్యాన్ని నిర్ధారించడానికి. మా ఉద్యోగులను రక్షించే మరో దశగా, మేము భారతదేశం అంతటా COVID -19 టీకా డ్రైవ్‌ను ప్రారంభించాము. మా ప్రజలు మా అతిపెద్ద ఆస్తులు, మరియు మేము వారి కోసం వెతుకుతూనే ఉంటాము. అందరికీ శారీరక మరియు మానసిక ఆరోగ్యాన్ని అందించే ఉత్తమమైన పరిశ్రమ ప్రజల విధానాలతో పాటు పరిశుభ్రమైన మరియు సురక్షితమైన కార్యాలయాలను అందించడమే మా లక్ష్యం. టీకా డ్రైవ్ అందరికీ అనుకూలమైన మరియు సురక్షితమైన ప్రక్రియ అని వీవర్క్ బృందం నిర్ధారిస్తుంది. ”

WeWork కూడా కరోనా కవాచ్‌ను అందించింది కోవిడ్ -19 నుండి ఉత్పన్నమయ్యే ఖర్చులకు వ్యతిరేకంగా ఉద్యోగులను మరియు వారిపై ఆధారపడిన వారిని రక్షించడానికి సమూహ విధానం; ఇందులో హాస్పిటలైజేషన్ ఖర్చులు, ఇంటి సంరక్షణ చికిత్స మరియు ప్రతి కుటుంబానికి ఐదు లక్షల బీమా మొత్తం ఉన్నాయి. ఇది సమూహ వైద్య బీమా మరియు పాలసీని కూడా ఉపసంహరించుకుంది; ఒక ఉద్యోగి మరణం వంటి దురదృష్టకర సంఘటన జరిగితే, పాలసీ గడువు ముగిసే వరకు డిపెండెంట్లకు మెడికల్ కవర్ కొనసాగుతుంది. మరింత సహాయాన్ని అందించడానికి, మరణించిన ఉద్యోగి యొక్క జీతం నిర్ణీత కాలానికి కుటుంబానికి చెల్లించడం కొనసాగుతుంది మరియు ప్రభావిత ఉద్యోగుల జీవిత భాగస్వామి / భాగస్వామి / పిల్లలకు ఉపాధిని అందిస్తుంది.

చిత్రం: ట్విట్టర్ / అన్‌స్ప్లాష్

ఇంకా చదవండి

Previous articleఅంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక కోసం ఇంగ్లాండ్ vs ఆస్ట్రియా ప్రిడిక్షన్, టీమ్ న్యూస్ మరియు లైవ్ స్ట్రీమ్
Next articleCOVID వర్క్‌ఫోర్స్‌లో విదేశీ వైద్య గ్రాడ్యుయేట్లను చేర్చాలని ఎస్సీ సెంటర్ & ఐఎంఎకు నోటీసు ఇస్తుంది
RELATED ARTICLES

కొన్ని వస్తువులు ఇప్పుడు వారి 2021 ర్యాలీని తుడిచిపెట్టాయి

जब्त भी हो सकती है … अपनी कार

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

కొన్ని వస్తువులు ఇప్పుడు వారి 2021 ర్యాలీని తుడిచిపెట్టాయి

जब्त भी हो सकती है … अपनी कार

Recent Comments