HomeENTERTAINMENTకళ్యాణి ప్రియదర్శన్ కొచ్చి టైమ్స్ అత్యంత ఇష్టపడే మహిళ 2020: ఇక్కడ టాప్ 20 జాబితా!

కళ్యాణి ప్రియదర్శన్ కొచ్చి టైమ్స్ అత్యంత ఇష్టపడే మహిళ 2020: ఇక్కడ టాప్ 20 జాబితా!

|

కల్యాణి ప్రియదర్శన్, 2020 లో కొచ్చి టైమ్స్ యొక్క అత్యంత కావాల్సిన మహిళగా యువ నటి ఎంపికైంది. ప్రతిభావంతులైన స్టార్ కిడ్ కొచ్చి కాలంలో జరిగిన ఓటింగ్ ప్రక్రియ ద్వారా తిరిగిన నటి అత్యంత కావాల్సిన టైటిల్‌ను గెలుచుకుంది. 2020 లో మలయాళ నటనకు అడుగుపెట్టిన కళ్యాణి ప్రియదర్శన్ తొలిసారిగా ప్రతిష్టాత్మక టైటిల్‌ను సంపాదిస్తున్నారు.

ఇక్కడ కొచ్చి టైమ్స్ మోస్ట్ కావాల్సిన మహిళల టాప్ 20 జాబితా ఉంది. చూడండి …

1. కల్యాణి ప్రియదర్శన్
2. సంయుక్త మీనన్
3. నజ్రియా నజీమ్
4. ఐశ్వర్య లేక్ష్మి
5. నయనతార
6. నిత్యా మీనన్
7. అనుపమ పరమేశ్వరన్
8. ప్రియా ప్రకాష్ వారియర్
9. దీప్తి సతి
10. పార్వతి తిరువోత్
11. మడోన్నా సెబాస్టియన్
12. రాజిషా విజయన్
13. సానియా ఇయప్పన్
14. అన్నా బెన్
15. లక్ష్మి మీనన్
16. మాలవికా వేల్స్
17. మమతా మోహన్‌దాస్
18. అహనా కృష్ణ
19. నిఖిలా విమల్
20. రేష్మా నాయర్

కల్యాణి ప్రియదర్శన్‌కు తిరిగి రావడం, కొచ్చి టైమ్స్ మోస్ట్ డిజైరబుల్ ఉమెన్ 2020 టైటిల్‌ను గెలుచుకున్నందుకు నటి అంతా ఉత్సాహంగా ఉంది. TOI కి ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో, టైటిల్ గెలవడం గురించి సమాచారం వచ్చినప్పుడు తాను పూర్తిగా ఆశ్చర్యపోయానని, అది తనకు నవ్విందని నటి వెల్లడించింది. ప్రముఖ చిత్రనిర్మాత ప్రియదర్శన్ మరియు సీనియర్ నటి లిస్సీ లక్ష్మి కుమార్తె అయిన కళ్యాణి, ఈ బిరుదును మలయాళీ ప్రేక్షకుల నుండి అంగీకరించే సూచనగా తీసుకుంటున్నట్లు పేర్కొంది.

హృదయ ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ అవుట్: ప్రణవ్-కళ్యాణి-దర్శన వినీత్ నెక్స్ట్

కావాల్సిన మహిళ గురించి ఆమె ఆలోచన గురించి అడిగినప్పుడు, కళ్యాణ్ ప్రియదర్శన్ మీరు మీరే కావడం ఆనందించినట్లయితే ప్రజలు మీ వైపుకు ఆకర్షితులవుతారని ఆమె భావిస్తున్నట్లు వెల్లడించారు. కావాల్సిన వ్యక్తి గురించి ఆమెను అడిగినప్పుడు, నటి వ్యతిరేక లింగానికి సానుకూల శక్తి మరియు గౌరవం, మనిషిని చాలా ఆకర్షణీయంగా మారుస్తుందని పేర్కొంది.

కల్యాణి ప్రియదర్శన్ హృదయమును చుట్టేస్తుంది; పెన్స్ డౌన్ ఎ లవ్లీ నోట్

ఆసక్తికరంగా, కల్యాణి ప్రియదర్శన్ దుల్కర్ సల్మాన్ యొక్క అభిరుచి మరియు స్పష్టత, ఫహద్ ఫాసిల్ యొక్క ప్రతిభ, వినీత్ శ్రీనివాసన్ యొక్క స్వరం, యథార్థత మరియు అనుకూలత మరియు ప్రణవ్ మోహన్ లాల్ యొక్క గ్రౌన్దేడ్ స్వభావం .

2020 లో విడుదలైన మల్టీస్టారర్
తో కల్యాణి తన మలయాళ అరంగేట్రం చేసింది. వారణే అవశ్యాముండ్ . ఈ నటి తదుపరి జాతీయ అవార్డు గెలుచుకున్న చారిత్రక నాటకంలో మరక్కర్ అరబికడాలింటే సింహామ్ , ప్రత్యేక పాత్రలో. ఆమె ఇటీవల హృదయమ్ షూటింగ్‌ను ముగించింది , రాబోయే వినీత్ శ్రీనివాసన్ దర్శకత్వం.

ఇంకా చదవండి

Previous articleదిగ్వా ఉరుడుగాతో సమీకరణంపై బిగ్ బాస్ కన్నడ 8 యొక్క అరవింద్ కెపి: మా భావాలు ఇంట్లో నిజమైనవి
Next article'మోసం', అమిత్ పంగల్ ప్రపంచ ఛాంపియన్ షాఖోబిదిన్ జోయిరోవ్ చేతిలో ఓడిపోయిన తరువాత బాక్సింగ్ బాస్ వద్ద కొట్టాడు
RELATED ARTICLES

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

Recent Comments