HomeGENERALLIG vs NOD డ్రీమ్ 11 ప్రిడిక్షన్, టాప్ ఫాంటసీ పిక్స్, రాచెల్ హేహో ఫ్లింట్...

LIG vs NOD డ్రీమ్ 11 ప్రిడిక్షన్, టాప్ ఫాంటసీ పిక్స్, రాచెల్ హేహో ఫ్లింట్ ట్రోఫీ 2021 ప్రివ్యూ

చివరిగా నవీకరించబడింది:

మెరుపు vs నార్తర్న్ డైమండ్స్ డ్రీమ్ 11 ప్రిడిక్షన్: LIG vs NOD డ్రీమ్ 11 బృందంతో పాటు మ్యాచ్ వివరాలు, వాతావరణం మరియు పిచ్ రిపోర్ట్ ఇక్కడ ఉన్నాయి.

LIG vs NOD dream11

LIG vs NOD డ్రీం 11

కిబ్‌వర్త్ క్రికెట్ క్లబ్ మైదానంలో జరిగే రాచెల్ హేహో ఫ్లింట్ ట్రోఫీ 2021 లో మెరుపులు మరియు ఉత్తర వజ్రాలు ఒకదానితో ఒకటి తలపడతాయి. ఈ మ్యాచ్ మే 31, సోమవారం స్థానిక సమయం (3:00 PM IST) వద్ద ప్రారంభమవుతుంది. ఇక్కడ మా LIG vs NOD Dream11 ప్రిడిక్షన్, LIG ​​vs NOD Dream11 జట్టు, LIG ​​vs NOD ఉత్తమ జట్టు మరియు LIG vs NOD ప్లేయర్ రికార్డ్.

LIG vs NOD మ్యాచ్ ప్రివ్యూ

టోర్నమెంట్ ఓడిపోవడానికి మెరుపుకు గొప్ప ప్రారంభం లేదు టోర్నమెంట్ యొక్క మొదటి మ్యాచ్. ఓపెనింగ్ మ్యాచ్‌లో సదరన్ వైపర్స్‌ను ఎదుర్కొన్న ఈ జట్టు మ్యాచ్‌ను 4 వికెట్ల తేడాతో కోల్పోయింది. మెరుపు కోసం, టామీ బ్యూమాంట్ మరియు కిర్స్టీ గోర్డాన్ చాలా బాగా ఆడారు, కాని జట్టును విజయానికి సహాయం చేయలేకపోయారు. డైమండ్స్ బౌలర్ల నుండి అద్భుతమైన బౌలింగ్ ప్రదర్శన ఉన్నప్పటికీ వారు 2 వికెట్ల తేడాతో ఓడిపోయారు. చివరి మ్యాచ్‌లో, లారెన్ విన్‌ఫీల్డ్-హిల్ మరియు లిన్సే స్మిత్ డైమండ్స్ కోసం మంచి ప్రదర్శన ఇచ్చారు. ఇరు జట్లు ముఖ్యమైన విజయం కోసం చూస్తాయి కాబట్టి ఇది చూడటానికి మంచి పోటీగా ఉండాలి.

LIG vs NOD వాతావరణ నివేదిక

మ్యాచ్ సమయంలో వర్షం పడే అవకాశం లేకుండా పరిస్థితి ఎండగా కనిపిస్తుంది. అక్యూవెదర్ ప్రకారం ఉష్ణోగ్రతలు 21 డిగ్రీల సెల్సియస్ చుట్టూ తిరుగుతూ గాలి గాలులు గంటకు 17 కి.మీ ఉంటుంది. మ్యాచ్ సమయంలో వర్షం పడకపోవడంతో, ఇరు జట్లు ఓవర్ల పూర్తి కోటాను ఆడతాయి, దీనివల్ల LIG vs NOD Dream11 అంచనా కఠినమైనది.

LIG vs NOD పిచ్ రిపోర్ట్

పిచ్ గురించి మాట్లాడుతూ, 22 గజాల స్ట్రిప్ బౌలర్లకు కొంచెం మొగ్గు చూపింది, కాని బ్యాట్స్ మెన్ కూడా ఉన్నారు వారి మాట. బ్యాట్స్ మెన్ త్వరితగతిన పరుగులు చేయటానికి చూస్తుండగా, బౌలర్లు మ్యాచ్ను సమానంగా పోటీగా ఉంచడానికి శీఘ్ర వికెట్లు తీయడానికి ఒక మార్గాన్ని కనుగొనవలసి ఉంటుంది. టాస్ గెలిచిన జట్టు మొదట బ్యాటింగ్ చేయటానికి చూస్తుంది మరియు వర్షం పడటంతో ప్రారంభ వికెట్లు తీస్తుంది.

LIG vs NOD ప్లేయర్ రికార్డ్

మునుపటి మ్యాచ్‌లో మాదిరిగానే, మెరుపు కూడా టామీ బ్యూమాంట్ మరియు కిర్స్టీ గోర్డాన్ వారి చక్కటి ప్రదర్శనలను విస్తరించి పాయింట్ల పట్టికను అధిరోహించడంలో సహాయపడుతుంది. మరోవైపు, నార్తర్న్ డైమండ్స్, లారెన్ విన్ఫీల్డ్-హిల్ మరియు లిండ్సే స్మిత్ ఈ మ్యాచ్‌లో బ్యాట్ మరియు బంతితో బాగా రాణించాలని కోరుకుంటారు. రాబోయే మ్యాచ్‌లో అన్ని కళ్ళు వారి పనితీరుపై ఉంటాయి.

LIG vs NOD Dream11 బృందం

LIG vs NOD Dream11 ప్రిడిక్షన్

మా LIG vs NOD Dream11 అంచనా ప్రకారం, LIG ​​రెడీ

గమనిక: LIG vs NOD ప్లేయర్ రికార్డ్ మరియు ఫలితంగా, మా స్వంత విశ్లేషణ ఆధారంగా LIG vs NOD ఉత్తమ బృందం తయారు చేయబడింది. LIG vs NOD Dream11 బృందం మరియు LIG vs NOD అంచనా సానుకూల ఫలితాలకు హామీ ఇవ్వవు.

చిత్రం: ఇంగ్లాండ్ క్రికెట్ / ట్విట్టర్

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleటీకా విధానంపై ఎస్సీ ప్రశ్నించడంతో డిసెంబర్ నాటికి అందరికీ జబ్స్
Next articleఫ్రెండ్స్ షోరనర్స్ జెన్నిఫర్ మరియు డేవిడ్ మధ్య ఆఫ్-స్క్రీన్ శృంగారం గురించి తెరుస్తారు
RELATED ARTICLES

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

Recent Comments