HomeGENERALENG Vs NZ, 1 వ టెస్ట్: కేన్ విలియమ్సన్ లార్డ్స్ రివెంజ్ చేత ప్రేరేపించబడలేదు,...

ENG Vs NZ, 1 వ టెస్ట్: కేన్ విలియమ్సన్ లార్డ్స్ రివెంజ్ చేత ప్రేరేపించబడలేదు, జేమ్స్ బ్రేసీ తొలిసారిగా

నాటకీయ క్రికెట్ ప్రపంచ కప్ ఫైనల్ తర్వాత మొదటిసారి లార్డ్స్‌లో ఇంగ్లాండ్‌తో తలపడినప్పుడు ప్రతీకారం తీర్చుకునే అవకాశానికి న్యూజిలాండ్ ఆజ్యం పోయదని కేన్ విలియమ్సన్ చెప్పారు.

బ్లాక్ క్యాప్స్ మరియు ఇంగ్లాండ్ రెండు మ్యాచ్‌ల టెస్ట్ సిరీస్‌ను బుధవారం ప్రసిద్ధ వేదిక వద్ద ప్రారంభిస్తాయి.

చదవండి: ENG Vs NZ, 1 వ టెస్ట్ – లైవ్ స్ట్రీమింగ్

ఇంగ్లాండ్ న్యూజిలాండ్‌ను ఓడించి దాదాపు రెండు సంవత్సరాలు లండన్లో ఉద్రిక్తమైన సూపర్ ఓవర్ తరువాత మొదటిసారి ప్రపంచ కప్ గెలవండి.

న్యూజిలాండ్ కెప్టెన్ విలియమ్సన్ ఆ నమ్మశక్యం కాని రోజున నివసించటం కంటే ఎదురుచూస్తున్నాడు, అతని వైపు వారి పొడవైన సాగతీత ప్రయత్నం చేస్తుంది జో రూట్ యొక్క క్షీణించిన జట్టు ఖర్చుతో ఏడు మ్యాచ్‌లకు టెస్ట్ ఫార్మాట్‌లో విజయం సాధించడం.

పర్యాటకులు ఇంగ్లండ్‌కు ఓటమికి రుణపడి ఉన్నారా అని అడిగినప్పుడు, విలియమ్సన్ ఇలా సమాధానం ఇచ్చారు: “ఇది క్రికెట్ యొక్క అద్భుతమైన ఆట కానీ ఇది వేరే వైపు మరియు ఆ రోజు నుండి కొంత సమయం ఉంది, కాబట్టి మా దృష్టి భిన్నంగా ఉంటుంది.

“ఇది మేము టెస్ట్ జట్టుగా ఆడాలనుకుంటున్న క్రికెట్, ఖచ్చితంగా దాని గురించి ఎటువంటి ఆలోచన లేదు ఎవరైనా ఏదైనా. మా ఇద్దరి జట్ల నియంత్రణకు వెలుపల ఎక్కువగా నిర్ణయించిన అద్భుత ఆటలో మేము ఇద్దరూ భాగమే. ఇది ఒక ప్రత్యేకమైన ఆట, కానీ రేపు ఇక్కడ టెస్ట్ కోసం ఎదురుచూస్తున్నాము. “

విలియమ్సన్ ఇలా అన్నాడు: “ఈ అనుభవం కొంతవరకు ఉద్వేగభరితంగా ఉన్నప్పటికీ, ఆ సమయంలో తిరిగి ఆలోచించడం మరియు ఆ మ్యాచ్‌లో పాల్గొనడం వంటివి ప్రేమగా భావించబడ్డాయి.

“దాని చుట్టూ ఉన్న కొన్ని వివాదాలు మరియు నాటకం, టోర్నమెంట్ క్రికెట్‌తో వచ్చే ఈ విషయాలన్నీ మరియు ఆ ఆటలో మనం చూసిన కొన్ని చక్కటి మార్జిన్లు. మీరు ప్రేమతో తిరిగి చూస్తారు మరియు ఆ మ్యాచ్ లార్డ్స్ వంటి మైదానంలో ఆడటం దీనికి జోడిస్తుందని అనుకుందాం.

“కుర్రాళ్ళు ఇక్కడకు తిరిగి రావడానికి నిజంగా సంతోషిస్తున్నారు, ఇది ఎల్లప్పుడూ ఆనందంగా ఉంటుంది లార్డ్స్‌లో ఆడటానికి అవకాశం ఉంది మరియు మేము తదుపరి సవాలు కోసం ఎదురు చూస్తున్నాము – ఇది రేపు ప్రారంభమవుతుంది. “

– ఇంగ్లాండ్ క్రికెట్ (@ ఇంగ్లాండ్ క్రికెట్) జూన్ 1, 2021

అరంగేట్రం చేయడానికి బ్రేసీ, అండర్సన్ సమాన కుక్ రికార్డు

వికెట్ కీపర్-బ్యాట్స్ మాన్ జేమ్స్ బ్రేసీ జోస్ బట్లర్ ఇద్దరితో తన ఇంగ్లాండ్ అరంగేట్రం చేస్తాడు, అతను ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ ప్రారంభం తరువాత ఒంటరిగా మరియు కొంతకాలం తర్వాత విశ్రాంతి తీసుకోవలసిన అనేక మంది ఆటగాళ్ళలో ఉన్నాడు మరియు గాయపడిన బెన్ ఫోక్స్ అందుబాటులో లేదు.

రూట్ స్టువర్ట్ బ్రాడ్‌ను తన వైస్ కెప్టెన్‌గా పేర్కొన్నాడు, ఆల్‌రౌండర్ బెన్ స్టోక్స్ లేకుండా ఆతిథ్య జట్టును చూస్తాడు, విరిగిన వేలు కారణంగా హాజరుకాదు.

సీమర్ ఆలీ రాబిన్సన్ పొందాలని ఆశిస్తున్నారు టెస్ట్ క్రికెట్‌లో ఆకట్టుకునే అవకాశం, సోమెర్‌సెట్ కోసం కౌంటీ సీజన్‌కు అద్భుతమైన ఆరంభం వచ్చిన తరువాత క్రెయిగ్ ఓవర్టన్ రీకాల్ కోసం వివాదాస్పదంగా ఉన్నాడు. అతను వైపు పేరు పెడితే టెస్ట్ క్యాప్స్.

సిరీస్ ఈవ్ @ HomeOfCricket # ENGvNZ pic.twitter.com/zuPwvjTK7y

– BLACKCAPS (LBLACKCAPS) జూన్ 1, 2021

బ్లాక్ క్యాప్స్ కన్ను దీర్ఘకాలంగా ఎదురుచూస్తున్న లార్డ్స్ విజయం

న్యూజిలాండ్ లార్డ్స్‌లో ఒక టెస్ట్ మాత్రమే గెలిచింది మరియు అది జూలై 1999 లో తిరిగి వచ్చింది.

ఇంగ్లాండ్ వారిని ఎనిమిదిసార్లు ఓడించింది ప్రసిద్ధ వేదిక వద్ద, మునుపటి 17 పోటీలలో ఎనిమిది డ్రాగా ముగిశాయి.

పర్యాటకులు ఇంగ్లాండ్‌తో రెండుసార్లు ఇంగ్లండ్‌తో తలపడిన తరువాత అగాస్ బౌల్‌లో ప్రారంభ ఐసిసి వరల్డ్ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్‌లో భారత్‌తో తలపడతారు. . 22 సంవత్సరాల క్రితం 2-1 తేడాతో వారు ఇంగ్లాండ్‌లో టెస్ట్ సిరీస్ గెలవలేదు.

4 – @ ఇంగ్లాండ్ క్రికెట్ అజేయంగా ఉంది సొంత గడ్డపై న్యూజిలాండ్‌తో జరిగిన చివరి 4 పురుషుల టెస్ట్ సిరీస్‌లో (W3 D1); చివరిసారి @ BLACKCAPS అటువంటి సిరీస్‌ను గెలుచుకున్నది 1999 లో (2-1). స్థిరంగా. # ENGvNZ pic.twitter.com/an1xXduYa2

– ఆప్టాజిమ్ (@ ఆప్టాజిమ్) జూన్ 1, 2021

కీ ఆప్టా వాస్తవాలు

– విలియమ్సన్‌కు బ్లాక్ కోసం రెండవ అత్యధిక పరుగుల స్కోరర్‌గా నిలిచేందుకు కేవలం 58 పరుగులు అవసరం పురుషుల టెస్ట్ క్రికెట్‌లో క్యాప్స్. ఫార్మాట్‌లో విలియమ్సన్ (7,115) కంటే ఎక్కువ నిర్వహించే ఏకైక న్యూజిలాండ్ వాసులు రాస్ టేలర్ (7,379) మరియు స్టీఫెన్ ఫ్లెమింగ్ (7,172).

– 2020 ప్రారంభం నుండి, రూట్ 1,258 స్కోరు సాధించాడు టెస్టుల్లో సగటున 54.7 పరుగులు. ఈ కాలంలో అతని పరుగుల సంఖ్య ఇతర ఆటగాళ్ళ కంటే 414 ఎక్కువ.

– బ్లాక్ క్యాప్స్ పేస్ మాన్ కైల్ జామిసన్ గత సంవత్సరం ప్రారంభం నుండి టెస్టుల్లో బంతితో 33.3 స్ట్రైక్ రేట్ కలిగి ఉన్నాడు. ఆ సమయంలో ఇద్దరు ఆటగాళ్ళు (కనీస 50 ఓవర్లు బౌల్డ్) మాత్రమే మెరుగైన రేటును కలిగి ఉన్నారు (హసన్ అలీ – 25.8 మరియు ఆక్సర్ పటేల్ – 28.3)

– ఇంగ్లాండ్ తమ చివరి 10 టెస్టుల్లో ఒకదాన్ని మాత్రమే కోల్పోయింది సొంత గడ్డపై న్యూజిలాండ్ (W8, D1); ఏదేమైనా, ఆ ఓటమి వారి ఇటీవలి సమావేశం (మే 2015 లో హెడింగ్లీలో 199 పరుగుల తేడాతో ఓడిపోయింది)


లోతైన, లక్ష్యం మరియు మరింత ముఖ్యంగా సమతుల్య జర్నలిజం కోసం, lo ట్లుక్ మ్యాగజైన్ చందా పొందడానికి ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి


ఇంకా చదవండి

Previous articleఫ్రెంచ్ ఓపెన్: స్ట్రెయిట్ సెట్స్‌లో అలెక్సీ పాపిరిన్‌తో పోరాడుతున్న రాఫెల్ నాదల్
Next articleటోక్యో ఒలింపిక్స్: జపనీస్ అథ్లెట్లు COVID-19 వ్యాక్సిన్ షాట్లను జనరల్ పబ్లిక్ లాగ్స్ గా పొందండి
RELATED ARTICLES

కొన్ని వస్తువులు ఇప్పుడు వారి 2021 ర్యాలీని తుడిచిపెట్టాయి

जब्त भी हो सकती है … अपनी कार

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

కొన్ని వస్తువులు ఇప్పుడు వారి 2021 ర్యాలీని తుడిచిపెట్టాయి

जब्त भी हो सकती है … अपनी कार

Recent Comments