HomeENTERTAINMENTహాలీవుడ్ న్యూస్ వీక్లీ రివైండ్: లైవ్ షోలను పోస్ట్ చేయడానికి BTS ’జంగ్‌కూక్ సిబ్బందికి సహాయపడుతుంది;...

హాలీవుడ్ న్యూస్ వీక్లీ రివైండ్: లైవ్ షోలను పోస్ట్ చేయడానికి BTS ’జంగ్‌కూక్ సిబ్బందికి సహాయపడుతుంది; డేవిడ్ ష్విమ్మర్ 'రాస్' మరియు జెన్నిఫర్ అనిస్టన్ 'రాచెల్' వాస్తవానికి ఒకరినొకరు నలిపివేస్తున్నారు

మహమ్మారి లేదా మహమ్మారి లేదు, వినోద ప్రపంచం కొనసాగుతుంది. మరియు ఇది భయంకరమైన వాస్తవాలను ఎదుర్కోవటానికి మార్గాలను అందిస్తుంది. సిబ్బందికి రాస్ అకా డేవిడ్ ష్విమ్మర్ మరియు రాచెల్ అకా జెన్నిఫర్ అనిస్టన్ ఒకరినొకరు అణిచివేసేందుకు లైవ్ షోలను పోస్ట్ చేయడంలో సహాయపడటానికి జంగ్‌కూక్ నుండి సహాయం చేస్తుంది. అన్నీ గత వారం హాలీవుడ్‌లో జరిగాయి. కూడా చదవండి – BTS యొక్క RM, జిన్, సుగా, J- హోప్, జిమిన్, V మరియు జంగ్‌కూక్ ఇండియన్ ARMY కోసం హిందీలో ప్రత్యేక సందేశాన్ని పంచుకున్నారు.

ఫ్రెండ్స్ స్టార్ మాథ్యూ పెర్రీ అకా చాండ్లర్ మరియు కోర్టెనీ కాక్స్ అకా మోనికా దూరపు దాయాదులు? కూడా చదవండి – గుడ్ మార్నింగ్ అమెరికా హోస్ట్ తర్వాత ARMY పోకడలు ‘ఉచిత BTS’ BTS గురించి పెద్దగా మాట్లాడలేదు – ట్విట్టర్ ప్రతిచర్యలను చూడండి

ఫ్రెండ్స్ పున un కలయిక ప్రస్తుతం గరిష్ట శబ్దం చేస్తోంది, మరియు అది ఉండాలి. చాలా మంది ఈ ప్రదర్శనను చూస్తూ పెరిగారు మరియు దీనికి గొప్ప అభిమానులు ఉన్నారు. అన్ని సంతోషకరమైన వార్తలలో, ముఖ్యాంశాలను తాకిన విచిత్రమైన సమాచారం మాథ్యూ పెర్రీ మరియు కోర్ట్నీ కాక్స్ సుదూర దాయాదులు. అవును, మీరు ఆ హక్కును చదవండి! మై హెరిటేజ్.కామ్‌లోని ఒక నివేదిక ప్రకారం, మాథ్యూ మరియు కోర్ట్నీ 11 వ దాయాదులు, ఎందుకంటే వారు బంధువులు విలియం ఓస్బెర్న్ హాస్కెల్ III మరియు ఎల్లెన్ హాస్కెల్ అనే వివాహిత జంటను 500 సంవత్సరాల క్రితం ఇంగ్లాండ్‌లో నివసించారు. అయ్యో, ఇది చాలా గతంలో ఉంది మరియు ఇద్దరు నక్షత్రాలకు ఖచ్చితంగా ఇప్పటి వరకు వారి కనెక్షన్ గురించి తెలియదు. నివేదిక ప్రకారం, ఎల్లెన్ మరియు ఆమె ఇద్దరు కుమారులు 1635 లో ఇంగ్లాండ్ నుండి అమెరికాకు వలస వచ్చారు. ఆమె కుమారుడు రోజర్, కోర్టెనీ యొక్క ప్రత్యక్ష పూర్వీకుడు అని చెప్పబడింది. విలియం అనే మరో కుమారుడు మాథ్యూ యొక్క ప్రత్యక్ష పూర్వీకుడు అని చెబుతారు. కోర్టెనీ తల్లి కోర్టెనీ కోప్లాండ్ మరియు పెర్రీ తండ్రి జాన్ బెన్నెట్ పెర్రీ ద్వారా ఈ సంబంధం ఏర్పడింది. మీకు తెలిసి ఉండవచ్చు, ప్రదర్శనలో మాథ్యూ మరియు మోనికా ఒకరి ప్రేమ ఆసక్తిని పోషించారు మరియు వారి కెమిస్ట్రీ ఆరాధించబడింది. మిలియన్ల ద్వారా. ఇది కూడా చదవండి – BTS: ప్రత్యక్ష ప్రసార సమయంలో ఒక సైన్యం అతనికి విచిత్రమైన అభ్యర్థన చేసినప్పుడు సుగా స్పందించింది

మోడరన్ లవ్ సీజన్ 2: హిట్ రొమాంటిక్ వెబ్ సిరీస్

ఇది ఆసక్తికరమైన పరిణామం. మోడరన్ లవ్ యొక్క రెండవ సీజన్లో స్టార్-స్టడెడ్ తారాగణం లో టోబియాస్ మెన్జీస్ (ది క్రౌన్) మరియు సోఫీ ఒకోనెడో (రాట్చెడ్) చేరారు. వారు జాన్ కార్నీ దర్శకత్వం వహించిన ఎపిసోడ్లో కనిపిస్తారు, అతను షోరన్నర్ మరియు ఎగ్జిక్యూటివ్ నిర్మాతగా కూడా పనిచేస్తాడు. ఎపిసోడ్ మరియు సిరీస్ ఇటీవలే ఐర్లాండ్‌లోని డబ్లిన్‌లో చిత్రీకరణ పూర్తయ్యాయి.

రాస్ అకా డేవిడ్ ష్విమ్మర్ మరియు రాచెల్ అకా జెన్నిఫర్ అనిస్టన్ ఒకరినొకరు నలిపివేస్తున్నారని మీకు తెలుసా?

ఫ్రెండ్స్ రీయూనియన్ ఇప్పటికీ సందడిలో ఉంది. స్క్రిప్ట్ చేయని పున un కలయిక స్పెషల్ జెన్నిఫర్ అనిస్టన్, కోర్టెనీ కాక్స్, లిసా కుడ్రో , మాట్ లెబ్లాంక్, మాథ్యూ పెర్రీ మరియు డేవిడ్ ష్విమ్మర్ యొక్క స్టార్ తారాగణం సెట్లలో పనిచేసేటప్పుడు వారి అనుభవాలు. రాస్ గెల్లార్ మరియు రాచెల్ గ్రీన్ అని పిలవబడే డేవిడ్ మరియు జెన్నిఫర్, వారు ప్రదర్శనలో తెరపై జంటగా ఆడుతున్నప్పుడు వారు ఒకరినొకరు నలిపివేస్తున్నారని వెల్లడించారు. ప్రారంభ ఎపిసోడ్లలో రాస్ మరియు రాచెల్ ఒకరినొకరు ప్రేమిస్తున్నారని మనందరికీ తెలుసు, తరువాత వివాహం చేసుకోండి.

కిమ్ కర్దాషియాన్ మరియు మాజీ భర్త కాన్యే వెస్ట్ కలిసి ప్రత్యేక పుట్టినరోజు ఆశ్చర్యాన్ని ప్లాన్ చేయడానికి క్రిస్ జెన్నర్

కిమ్ కర్దాషియాన్ మరియు కాన్యే వెస్ట్ తమ విభజనను ప్రకటించడంతో హాలీవుడ్ అంతటా షాక్ తరంగాలను పంపారు. ఇది రావడం చాలా మంది చూసినప్పటికీ, వారి అభిమానులు గుండెలు బాదుకున్నారు. వీరికి నలుగురు పిల్లలు కలిసి ఉన్నారు మరియు సహ తల్లిదండ్రులుగా ఉంటారు. ఇంతలో, కీపింగ్ అప్ విత్ ది కర్దాషియన్స్ యొక్క తాజా ఎపిసోడ్లో, క్రిస్ జెన్నర్ పుట్టినరోజు ఆశ్చర్యం కోసం కిమ్ ఏర్పాట్లు చేయటానికి కాన్యే వెస్ట్ తన తాజా సీజన్లో మొదటిసారి కనిపించాడు. కీడాపింగ్ విత్ ది కర్దాషియన్స్ సీజన్ 20 యొక్క 10 వ ఎపిసోడ్లో, క్రిస్ జెన్నర్ పుట్టినరోజు ఆశ్చర్యం కోసం కిమ్ ఏర్పాట్లు చేయడానికి కాన్యే వెస్ట్ కిమ్ సహాయం చేస్తున్నట్లు మేము చూశాము.

BTS: సిబ్బంది సభ్యుల పోస్ట్ షోలకు జంగ్‌కూక్ సహాయం చేయడం, అతను ఎప్పుడూ కష్టపడి పనిచేసే మరియు వినయపూర్వకమైన వ్యక్తి అని రుజువు చేస్తుంది

BTS యొక్క జియోన్ జంగ్‌కూక్ కొరియన్ పాప్ బాయ్ బ్యాండ్‌లో అత్యంత ఆరాధించే సభ్యులలో ఒకరు. అతను అద్భుతమైన గాయకుడు మరియు నర్తకి మాత్రమే కాదు, అతను చాలా కష్టపడి పనిచేసే మరియు మనోహరమైన వ్యక్తులలో ఒకడు. కూకీ BTS యొక్క బంగారు మక్నే మరియు అతను తన హ్యూంగ్స్ యొక్క మంచి విధేయుడైన బిడ్డలా ఉండటానికి ఇష్టపడతాడు. మరియు అతను తన హ్యూంగ్స్ అడిగే ప్రతిదానికీ కట్టుబడి ఉంటాడు. అంతే కాదు, అతను తన సిబ్బంది కోసం ఎల్లప్పుడూ ఉంటాడు మరియు ప్రదర్శనలను పోస్ట్ చేయడానికి వారికి సహాయం చేస్తాడు. ఇది నిజంగా గొప్పది కాదా?

అంతే, చేసారో. వచ్చే వారం మీరందరినీ చూద్దాం.

బాలీవుడ్

నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. ,
హాలీవుడ్
, దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
ఫేస్‌బుక్‌లో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి , ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు ఇన్స్టాగ్రామ్.
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి తాజా నవీకరణల కోసం ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleసౌత్ న్యూస్ వీక్లీ రివైండ్: ఎస్ఎస్ రాజమౌలి యొక్క ఆర్ఆర్ఆర్ నిరవధికంగా వాయిదా పడవచ్చు, రామ్ చరణ్ తండ్రి చిరంజీవి యొక్క ఆచార్యలో చురుకైన ఎంట్రీని కలిగి ఉండటానికి
Next articleఅరుణాచల్ ప్రదేశ్‌లో అత్యధికంగా 497 కోవిడ్ -19 కేసులు నమోదయ్యాయి
RELATED ARTICLES

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

Recent Comments