Wednesday, June 23, 2021
HomeENTERTAINMENTసిద్ధార్థ్ పిథాని అరెస్టుపై సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ కుటుంబ న్యాయవాది: 'అతను ఖచ్చితంగా ఇందులో పాల్గొంటాడు'

సిద్ధార్థ్ పిథాని అరెస్టుపై సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ కుటుంబ న్యాయవాది: 'అతను ఖచ్చితంగా ఇందులో పాల్గొంటాడు'

సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ మాజీ ఫ్లాట్‌మేట్ సిద్ధార్థ్ పిథానిని మే 26, బుధవారం తన హైదరాబాద్ కార్యాలయంతో సంయుక్త ఆపరేషన్‌లో నార్కోటిక్స్ కంట్రోల్ బ్యూరో (ఎన్‌సిబి) అరెస్టు చేసింది. , నటుడి మరణ కేసులో ప్రధాన నిందితులలో ఒకరు, చాలా కాలం నుండి పరారీలో ఉన్నట్లు చెప్పబడింది. అతన్ని హైదరాబాద్‌లో అరెస్టు చేసి ముంబైకి తీసుకువచ్చారు. సుశాంత్ మరణంతో సంబంధం ఉన్న మాదకద్రవ్యాల కేసుకు సంబంధించి ముంబై కోర్టు శుక్రవారం సిద్ధార్థ్‌ను జూన్ 1 వరకు ఎన్‌సిబి కస్టడీకి పంపింది. సిద్ధార్థ్ అరెస్టుపై స్పందించిన సుశాంత్ కుటుంబ న్యాయవాది వికాస్ సింగ్ తన అరెస్టు కవితా న్యాయం అని, నటుడి మరణంలో అతను ఖచ్చితంగా పాల్గొంటానని చెప్పాడు. ఇది కూడా చదవండి – సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ మాజీ ఫ్లాట్‌మేట్ సిద్ధార్థ్ పిథాని తెలుగు చిత్రాల్లో నటుడిగా పనిచేశారు; ఇక్కడ మనకు తెలుసు

“గదిని తెరిచిన సిద్ధార్థ్ మరియు అతను పిలిచిన వ్యక్తి తాళాలు వేసేవాడు మరియు నటుడి శరీరాన్ని తగ్గించేవాడు, అందువల్ల అతను ఈ కేసులో చాలా కీలకమైనవాడు, ఇది హత్య లేదా ఆత్మహత్యకు పాల్పడటం అయినా అతను ఖచ్చితంగా ఇందులో పాల్గొంటాడు, ”అని వికాస్ సింగ్ పేర్కొన్నాడు TOI. ఇది కూడా చదవండి – సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ స్నేహితుడు సిద్ధార్థ్ పిథానిని డ్రగ్స్ కేసులో ఎన్‌సిబి అరెస్టు చేసింది

గత ఏడాది జూన్ 14 న సుశాంత్ తన బాంద్రా అపార్ట్‌మెంట్‌లోని పైకప్పు నుండి వేలాడుతున్నట్లు గుర్తించారు. ముంబై పోలీసులు జరిపిన ప్రాథమిక దర్యాప్తులో, సుశాంత్ మరణం ఆత్మహత్య అని తేల్చారు. ఈ కేసును ప్రజా ఒత్తిడిలో సెంట్రల్ బ్యూరో ఆఫ్ ఇన్వెస్టిగేషన్ (సిబిఐ) కు అప్పగించారు. ఇతర రెండు దర్యాప్తు సంస్థలైన ఎన్‌సిబి మరియు ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ (ఇడి) కూడా వేర్వేరు పరిశోధనలు నిర్వహిస్తున్నాయి. ఇది కూడా చదవండి – సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ కేసు: సిద్ధార్థ్ పితాన్ అతని మరణానికి ఒక రోజు ముందు రియా చక్రవర్తి మరియు దివంగత నటుడి మధ్య జరిగిన ఆరోపణను నేను ఖండించాను

సిబిఐ దర్యాప్తు గురించి మాట్లాడుతూ ఈ విషయంలో, వికాస్ ఇలా అన్నాడు, “చార్జిషీట్ దాఖలు చేయడానికి లేదా ఏదైనా దాఖలు చేయడానికి సిబిఐ ఇష్టపడదు, అది దానిపై బూమరాంగ్ అవుతుంది. వారు అనేక కోణాల్లో చూస్తున్నారు మరియు హత్య కూడా వాటిలో ఒకటి. SSR మరణం ఇప్పటికీ రహస్యంగా కప్పబడి ఉందని మీరు చూస్తున్నారు మరియు దాని గురించి రెండు మార్గాలు లేవు. మీరు రహస్యాన్ని విప్పుకుంటే తప్ప సగం కాల్చిన కథ చెప్పడంలో అర్థం లేదు మరియు వారు తమ సమయాన్ని వెచ్చిస్తున్నారు మరియు నేను త్వరలోనే ఏదో బయటకు వస్తానని చాలా ఆశతో ఉన్నాను. ”

హైదరాబాద్ కోర్టు నుండి ట్రాన్సిట్ వారెంట్ పొందిన తరువాత, పిథానిని ముంబైకి తీసుకువచ్చి, ఈ రోజు మధ్యాహ్నం ఎస్ప్లానేడ్ కోర్టులో చీఫ్ మెట్రోపాలిటన్ మేజిస్ట్రేట్ ముందు హాజరుపరిచారు, మరియు అది అతన్ని నాలుగు రోజులు ఎన్‌సిబి రిమాండ్‌కు పంపింది. |

ఇదే కేసులో సహ నిందితులు అయిన శామ్యూల్ మిరాండా మరియు దీపేశ్ సావంత్ తమ ప్రకటనలలో పిథానిపై బీన్స్ చిందించారు, అతను రాజ్‌పుత్‌తో మాత్రమే ప్రత్యక్షంగా ఉన్నాడని పేర్కొన్నాడు. నటి రియా చక్రవర్తి మరియు ఆమె సోదరుడు షోయిక్ చక్రవర్తితో కూడా ఈ కేసులో అరెస్టయ్యారు

నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. బాలీవుడ్ , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ లో, ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు ఇన్స్టాగ్రామ్.
తాజా నవీకరణల కోసం మమ్మల్ని ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ లో కూడా అనుసరించండి .

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments