Sunday, June 20, 2021
HomeENTERTAINMENTసంజన సంఘి: సృజనాత్మకంగా జోన్ చేయడానికి ప్రయత్నించడం ఈ కాలంలో ఒక సవాలు

సంజన సంఘి: సృజనాత్మకంగా జోన్ చేయడానికి ప్రయత్నించడం ఈ కాలంలో ఒక సవాలు

వార్తలు

30 మే 2021 05:33 PM

ముంబై

ముంబై: నటి సంజన సంఘి ఏకాగ్రతతో ప్రయత్నిస్తున్నట్లు చెప్పారు కోవిడ్ -19 యొక్క రెండవ తరంగాన్ని దేశం పోరాడుతున్న సమయంలో పనిపై సవాలు ఉంది. పని, ఆమె మనస్సులో మొదటి ప్రాధాన్యత కాదు మరియు దృష్టి పెట్టడం ఒక సవాలుగా ఉంది.

“సృజనాత్మకంగా, జోన్ ఇన్ చేయడం ఒక సవాలుగా ఉంది. నేను ప్రోగ్రామ్‌లను పివోట్ చేస్తున్నప్పుడు మరియు ప్రయత్నిస్తున్నప్పుడు స్క్రిప్ట్ చదవడం ఒక గిరిజన ప్రాంతానికి ఆక్సిజన్ సాంద్రతలను పొందడం నేను ఇంతకు ముందు అనుభవించని సవాలుగా ఉంది. కాబట్టి, దృష్టి ఖచ్చితంగా మారిపోయింది “అని ఆమె IANS కి చెప్పారు.

ఆమె జతచేస్తుంది:” అదృష్టవశాత్తూ, ఏదో ఒకవిధంగా చివరి లాక్డౌన్ మాకు చాలా నేర్పింది, ఇది మా కనికరంలేని తీవ్రమైన షెడ్యూల్ నుండి వేర్వేరు నగరాల్లో ఉండటం మరియు అన్ని సమయాలలో సెట్ చేయటం నుండి, ఇంట్లో ఎలా లాక్ చేయబడాలి అనేదానిని మేము అనుభవించాము. పటిష్టమైనది. రెండవ వేవ్ నీలం నుండి కొంతవరకు దాని యొక్క పని అంశం ప్రధానంగా ఆలోచించలేదు. నా నటులందరూ కుటుంబం సురక్షితంగా ఉన్నారని, వారు సురక్షితంగా ఉన్నారని నిర్ధారించుకోవడంపై దృష్టి సారించారు మరియు ఇది ఆ సమయాల్లో ఒకటి సమయం సరైనది అయినప్పుడు మీరు తిరిగి పొందుతారని మీకు తెలిసినప్పుడు. దానిపై ఆందోళన చెందడం వల్ల ప్రయోజనం లేదు ఎందుకంటే ఇది మా బాధ్యత ఇది పూర్తిగా సురక్షితమైనప్పుడు మాత్రమే తిరిగి పనిలోకి రండి. “

మహమ్మారిని ఎదుర్కోవడంలో ప్రజలకు సహాయపడటానికి, సంజన ఇక్కడ ఒక వినికిడి అనే మానసిక ఆరోగ్య ప్రచారాన్ని ప్రారంభించింది. “ప్రొటెక్ట్ ఎ మిలియన్” మిషన్ తో సేవ్ ది చిల్డ్రన్ భారతదేశంలోని మారుమూల ప్రాంతాలలో మద్దతునిచ్చింది.

“రెండవ వేవ్ కొట్టినప్పుడు, ఎలా ఉందో తెలుసుకోవటానికి ఇరుసుగా ఉండటం పూర్తిగా సహజంగా అనిపించింది. ప్రతి ఒక్కరూ కలిసి వస్తున్నారని మరియు నమ్మశక్యం కాని పని చేస్తున్నారని నేను చూశాను. వినడానికి వినండి ఈ అంతరాన్ని పూరించడం. వీటన్నిటి మధ్య, మేము సామాగ్రికి సహాయం చేయగలిగామని నేను భావించాను, కాని భావోద్వేగ అంశం వినాశకరమైనది దీర్ఘకాలిక. ఈ కార్యక్రమంతో, మేము దానిని సాధించగలిగాము “అని గత సంవత్సరం నటుడు చివరి చిత్రం” దిల్ బెచారా “లో సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ సరసన నటించిన సంజన చెప్పారు.

ఆమె జతచేస్తుంది: “మానసిక సహాయంతో లేదా ఆందోళనతో సంబంధం ఉన్న కళంకాలు ఉన్నాయి. ఈ కార్యక్రమానికి ప్రతిస్పందన అధికంగా ఉంది. మూడు, నాలుగు గంటల్లో, స్లాట్లు నిండిపోయాయి మరియు మేము మానవశక్తిపై రెట్టింపు చేయవలసి వచ్చింది. ఇది ఉద్దేశించిన చోట తాకింది. సేవ్ ది పిల్లలు, ఇది ఒక గొప్ప మిషన్, కొంత కాలానికి. మేము నగరాలపై దృష్టి పెడుతున్నాము మరియు ఉంది భారతదేశం యొక్క లోపలి భాగంలో గందరగోళం. వారి కష్టాల పరిధి మాకు తెలియదు. ఇవి ప్రాథమిక ఆహారం, సాధారణ సమయాల్లో ఆశ్రయం కఠినంగా ఉండే సంఘాలు. కాబట్టి, వైరస్‌తో ఇది మరింత దిగజారింది. “

మూలం: IANS

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments