HomeGENERALవాయిస్ 2021 రీక్యాప్: ప్రదర్శన నుండి కొన్ని ఉత్తమ క్షణాలను తిరిగి చూస్తోంది

వాయిస్ 2021 రీక్యాప్: ప్రదర్శన నుండి కొన్ని ఉత్తమ క్షణాలను తిరిగి చూస్తోంది

చివరిగా నవీకరించబడింది:

ఈ సంవత్సరం, ‘ది వాయిస్ 2021’ భారీ నోట్తో ముగిసింది, కామ్ ఆంథోనీ ఇంటికి విజేత బహుమతి & ట్రోఫీని తీసుకున్నాడు. ప్రదర్శన నుండి ఉత్తమ సందర్భాలను ఇక్కడ తిరిగి చూస్తున్నాము.

The Voice 2021

ఇమేజ్: ఎన్బిసి యొక్క ది వాయిస్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్

కొన్ని వాయిస్ సీజన్ 20 కొన్ని రోజులు ముగిసింది క్రితం, ఫిలడెల్ఫియాకు చెందిన 19 ఏళ్ల గాయకుడు టీమ్ బ్లేక్ యొక్క కామ్ ఆంథోనీతో, ప్రతిష్టాత్మక విజేత ట్రోఫీని ఇంటికి తీసుకువెళ్ళాడు, జట్టు కెల్లీ క్లార్క్సన్ నుండి కెంజీ వీలర్ అతనితో వేదికపై ఉన్నాడు. తన చివరి ప్రదర్శన కోసం, అతను మూడు పాటలను స్టాండ్ అప్, వాంటెడ్ డెడ్ ఆర్ అలైవ్ మరియు ఆమె నన్ను క్రేజీగా డ్రైవ్ చేస్తుంది , వీక్షకులను మాత్రమే కాకుండా న్యాయమూర్తులను కూడా వదిలివేస్తుంది

బ్లేక్ జట్టుకు చెందిన జోర్డాన్ మాథ్యూ యంగ్ మూడవ స్థానంలో, జట్టు నిక్ జోనాస్ నుండి రాచెల్ మాక్ మరియు జాన్ లెజెండ్ నుండి విక్టర్ సోలమన్ వరుసగా నాల్గవ మరియు ఐదవ స్థానంలో నిలిచారు. వాయిస్ 2021 భారీ నోట్‌తో ముగిసినందున, ఇక్కడ కొన్నింటిని తిరిగి చూస్తున్నాము ప్రదర్శన నుండి ఉత్తమ క్షణాలు.

నుండి ఉత్తమ క్షణాలు చూడండి ) వాయిస్ 2021

బ్లేక్ షెల్టాన్ గ్వెన్ స్టెఫానీ గురించి మాట్లాడినప్పుడు ఒక్కసారి జోకులు వేయలేదు ప్రదర్శనలో మధురమైన విషయం. విల్ బ్రెమన్ ఇలా వ్రాశాడు, “అన్ని జోకులు పక్కన పెడితే, బ్లేక్ మరియు గ్వెన్ నిజమైన ఒప్పందం. నా హృదయం ఎల్లప్పుడూ టీమ్ లెజెండ్‌తోనే ఉంటుంది, కానీ వారితో కూడా పనిచేయడం ఒక విశేషం.” వీరిద్దరి కౌగిలింతలు, ఒప్పుకోలు అందరి హృదయాన్ని కరిగించేలా చేశాయి.

20 వ సీజన్ వాయిస్, కోచ్‌లు షెల్టాన్, నిక్ జోనాస్, జాన్ లెజెండ్ మరియు స్నూప్ డాగ్ నాకౌట్ రౌండ్స్, మరియు వారి సరదా పరిహాసమాడు అభిమానులను కదిలించింది. కెల్లీ క్లార్క్సన్ తన పగటిపూట టాక్ షో చిత్రీకరణలో బిజీగా ఉన్నందున ఇందులో భాగం కాదు. వారు అందరూ ఉద్వేగానికి లోనయ్యారు మరియు ప్రదర్శన వారికి అర్థం మరియు వారి జీవితాలను ఎలా ప్రభావితం చేసింది అనే దాని గురించి మాట్లాడారు.

ప్రదర్శనలో ఉత్తమ క్షణం ఎప్పుడు వాయిస్ 2021 కామ్ ఆంథోనీ గెలుపుపై ​​న్యాయమూర్తులు సంతోషం వ్యక్తం చేశారు, అతను ఇంటికి, 000 100,000 నగదు బహుమతి మరియు యూనివర్సల్ మ్యూజిక్ గ్రూపుతో రికార్డింగ్ కాంట్రాక్టు తీసుకున్నాడు. “నేను జీవితం కోసం ఒక కామంతో నిండి ఉన్నాను. ఈ సీజన్ నుండి నాకు చాలా ఉంది, నేను మీ అందరితో పంచుకోవాలనుకుంటున్నాను. చాలా ప్రత్యేకమైన క్షణాలు” అని అతను ఒక వీడియోలో చెప్పాడు.

ఆర్టిస్టులు అన్నా గ్రేస్ ఫెల్టెన్ మరియు ఐనా నీల్సన్ ఫేస్-ఆఫ్ వీడియో విపరీతంగా వైరల్ అయ్యింది. “ఐనేను ఆమె ఉచ్చరించే విధానం మరియు ఆమె స్వరం, ప్రవాహం, నా శైలిలో ఎక్కువ ఉన్నట్లు నేను భావిస్తున్నాను” అని జాన్ చెప్పారు. నీల్సన్ స్వరానికి ఆయన అందరి ప్రశంసలు.

ఆర్టిస్ట్ బ్రాందీ ది వాయిస్ 2021

ప్రదర్శనను సందర్శించినప్పుడు ఎపిసోడ్లు, నెటిజన్లు ఆమె విభాగాలలో ఎక్కువ డిమాండ్ చేశారు. ఒక వినియోగదారు వ్రాశారు, “వారు ఆమె మార్గదర్శకత్వాన్ని ఎక్కువగా చూపించాలని కోరుకుంటారు”, మరొక అభిమాని “ఆమె అగ్ని” అని రాశారు.

(చిత్రం: ఎన్బిసి యొక్క వాయిస్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్)

తాజాదాన్ని పొందండి వినోద వార్తలు భారతదేశం నుండి & ప్రపంచవ్యాప్తంగా. ఇప్పుడు మీకు ఇష్టమైన టెలివిజన్ ప్రముఖులు మరియు టెలీ నవీకరణలను అనుసరించండి. రిపబ్లిక్ వరల్డ్ ట్రెండింగ్ కోసం మీ వన్-స్టాప్ గమ్యం బాలీవుడ్ వార్తలు . వినోద ప్రపంచం నుండి అన్ని తాజా వార్తలు మరియు ముఖ్యాంశాలతో నవీకరించబడటానికి ఈ రోజు ట్యూన్ చేయండి.

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleరాష్ట్రాల కారణంగా అనాథగా ఉన్న పిల్లలకు, డేటాను పంచుకోవడానికి యుటిలకు సహాయపడటానికి ఎన్‌సిపిసిఆర్‌లు బాల్ స్వరాజ్ పోర్టల్
Next articleమోంట్బ్లాంక్ 2021 కొరకు పేస్‌ను సెట్ చేస్తుంది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భారతదేశంలో డెల్టా ప్లస్ “వేరియంట్ ఆఫ్ కన్సర్న్” యొక్క 40 కేసులు కనుగొనబడ్డాయి

భారతదేశం యొక్క యునైటెడ్ బ్రూవరీస్ పై హీనెకెన్ నియంత్రణను తీసుకుంటాడు

Recent Comments